Xin thỉnh giáo cao nhân làm Offer PC - Pass qua được Anura

Tình hình em vừa làm Offer PC 1 thời gian và đang bị ADV quét bằng Anura. Nên post này mong kiếm được cao nhân giúp đỡ, cho em những thông tin về công cụ check này với ạ. Em xin đi học và đóng học phí đầy đủ, có thể gặp mặt trực tiếp hoặc Pay trước nếu cần. Nếu có tools hoặc cách pass em xin mua lại với giá cao.
Em xin cám ơn.

Thông tin em ạ: facebook.com/profile.php?id=100078487095783

Last edited:
Offer giờ nát lắm rồi, bạn nên ra ngoài làm, còn offer chỉ là kiếm thêm thôi, chứ không nên mong chờ vào nó quá nhiều, Với lại ở trên bạn có nói " đóng học phí đầy đủ " điều này sẽ tạo điều kiện cho nhiều thành phần scammer đi lùa gà, rồi sẽ inbox riêng với bạn để bán mấy khóa học cùi bắp or lượm của ai đã share trên mạng. Trong khi để ăn được 1 con offer bây giờ còn rất hên xui :popo_too_sad: Bạn nên cẩn thận nhé

Offer giờ nát lắm rồi, bạn nên ra ngoài làm, còn offer chỉ là kiếm thêm thôi, chứ không nên mong chờ vào nó quá nhiều, Với lại ở trên bạn có nói " đóng học phí đầy đủ " điều này sẽ tạo điều kiện cho nhiều thành phần scammer đi lùa gà, rồi sẽ inbox riêng với bạn để bán mấy khóa học cùi bắp or lượm của ai đã share trên mạng. Trong khi để ăn được 1 con offer bây giờ còn rất hên xui :popo_too_sad:
cậu code tool theo yêu cầu ah cậu

Offer giờ nát lắm rồi, bạn nên ra ngoài làm, còn offer chỉ là kiếm thêm thôi, chứ không nên mong chờ vào nó quá nhiều, Với lại ở trên bạn có nói " đóng học phí đầy đủ " điều này sẽ tạo điều kiện cho nhiều thành phần scammer đi lùa gà, rồi sẽ inbox riêng với bạn để bán mấy khóa học cùi bắp or lượm của ai đã share trên mạng. Trong khi để ăn được 1 con offer bây giờ còn rất hên xui :popo_too_sad: Bạn nên cẩn thận nhé
Dạ vâng, em cám ơn anh.
Em sẽ cẩn thận ạ

Nên xem các hướng dẫn làm offer free trên youtube rồi sao đó tự trải nghiệm con offer đó, để nhai được 1 con offer còn tùy thuộc nhiều yếu tố như: socks, info, hên xui nữa. Chứ không phải mua tut là 100% là nhai được :popo_beat_brick:

Nên xem các hướng dẫn làm offer free trên youtube rồi sao đó tự trải nghiệm con offer đó, để nhai được 1 con offer còn tùy thuộc nhiều yếu tố như: socks, info, hên xui nữa. Chứ không phải mua tut là 100% là nhai được :popo_beat_brick:
Dạ vâng, về các vấn đề cơ bản để làm và lead được thì em đã làm được rồi anh ạ.
Giờ gặp 1 số ADV khó nhai, check traffic bằng Anura nên em kiếm thêm thông tin để học hỏi ạ.

Vậy thì cố gắng học hỏi thôi bạn, chứ nói thật nếu có thể ăn được con off ngon thì không ai bán đâu, vì họ sợ nát, còn những thành phần đi bán thì chắc nó có vấn đề mờ ám gì đó :popo_too_sad:

Dạ vâng, về các vấn đề cơ bản để làm và lead được thì em đã làm được rồi anh ạ.
Giờ gặp 1 số ADV khó nhai, check traffic bằng Anura nên em kiếm thêm thông tin để học hỏi ạ.
Trên facebook có người pass được hệ thống này

Last edited:
Trên facebook có người pass được hệ thống này
Dạ vâng, khi nào anh gặp được có thể cho em xin thông tin được không ạ. Hoặc cho em xin thông tin ở Group nào cũng được ạ.
Em xin cám ơn và gửi anh ít caffe ạ

Dạ vâng, khi nào anh gặp được có thể cho em xin thông tin được không ạ. Hoặc cho em xin thông tin ở Group nào cũng được ạ.
Em xin cám ơn và gửi anh ít caffe ạ
Cho đi là còn MÃI ! GIẤU LÀM CHI EM HỠI

Dạ vâng, e cám ơn anh.
Theo em được biết đây là chỉ Auto click Anura ạ, còn để pass qua được Anura và lead là vấn đề khác nữa anh ạ
cái đó là mẹo , là tut = cả ngàn $ , nếu có biết ng ta cũng ko dạy làm gì cả b à , vì lead lấy $ nó sướng hơn là đi bán nó để NÁT . TỰ MÒ THÔI

cái đó là mẹo , là tut = cả ngàn $ , nếu có biết ng ta cũng ko dạy làm gì cả b à , vì lead lấy $ nó sướng hơn là đi bán nó để NÁT . TỰ MÒ THÔI
mình rất tự hào vì vẫn còn những thành viên tâm huyết, trưởng thành, đầy kinh nghiệm giải đáp hoặc đưa lời khuyên cho người mới chơi.

Bản thân mình cũng xin xác nhận điều bạn trên nói là đúng. Ngay cả bản thân mình khi đang ăn lên làm ra thì cũng không dư thời gian để mà đăng bài, làm tut, hay bán khoá học. Chỉ cầu khẩn thời gian ăn được kéo dài mãi ổn thoả ấm êm để có dư phát triển các sự nghiệp khác, chứ đăng lên là không những tự hất chén cơm, mà nói đúng lương tâm người ta gọi là chơi ngu. hihi
vài lời chia sẻ

mình rất tự hào vì vẫn còn những thành viên tâm huyết, trưởng thành, đầy kinh nghiệm giải đáp hoặc đưa lời khuyên cho người mới chơi.

Bản thân mình cũng xin xác nhận điều bạn trên nói là đúng. Ngay cả bản thân mình khi đang ăn lên làm ra thì cũng không dư thời gian để mà đăng bài, làm tut, hay bán khoá học. Chỉ cầu khẩn thời gian ăn được kéo dài mãi ổn thoả ấm êm để có dư phát triển các sự nghiệp khác, chứ đăng lên là không những tự hất chén cơm, mà nói đúng lương tâm người ta gọi là chơi ngu. hihi
vài lời chia sẻ
Sự thật luôn mất LÒNg , thế cho ló mau hehe

vài lời chia sẻ
Sự thật luôn mất LÒNg , thế cho ló mau hehe
Dạ vâng, em cám ơn mấy anh là người đi trước đã truyền kinh nghiệm ạ.
E cũng biết là cơ hội cũng rất nhỏ và gần như là không có nhưng em cũng hi vọng nếu gặp người hữu duyên chia sẻ hoặc truyền lại kinh nghiệm hay có manh mối gì để mò tìm ạ.

E cũng biết là cơ hội cũng rất nhỏ và gần như là không có nhưng em cũng hi vọng nếu gặp người hữu duyên chia sẻ hoặc truyền lại kinh nghiệm hay có manh mối gì để mò tìm ạ.
traffic là cái mặt nạ giúp pass qua nhiều thứ với adv rồi , làm sao để lead nó sạch hơn nữa là ok ( ví dụ change tools , fake sâu hơn , hoặc proxy ko sạch ... ??? ! mình chỉ nói thế thôi ^^ .

cầu người không bằng cầu chính mình em.
đây là lời khuyên hữu ích nhất có thể.
Ra xã hội hay gia đình em đều thấy vì miếng đất anh chém em, cậu chém cháu, bởi miếng đất nó có giá trị tiền to lớn, bí quyết nghề nó cũng sẽ tương tự.

Tự mình tìm lối đi riêng mình, vì vậy đồng dao nó mới hay nói rằng “người thành công thường có lối đi riêng”.

traffic là cái mặt nạ giúp pass qua nhiều thứ với adv rồi , làm sao để lead nó sạch hơn nữa là ok ( ví dụ change tools , fake sâu hơn , hoặc proxy ko sạch ... ??? ! mình chỉ nói thế thôi ^^ .
cầu người không bằng cầu chính mình em.
đây là lời khuyên hữu ích nhất có thể.
Ra xã hội hay gia đình em đều thấy vì miếng đất anh chém em, cậu chém cháu, bởi miếng đất nó có giá trị tiền to lớn, bí quyết nghề nó cũng sẽ tương tự.

Tự mình tìm lối đi riêng mình, vì vậy đồng dao nó mới hay nói rằng “người thành công thường có lối đi riêng”.
Dạ vâng, em cám ơn lời khuyên của các anh.
Em cũng đang nỗ lực tìm cách pass qua nó ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom