Xin thỉnh giáo cao nhân làm Offer PC - Pass qua được Anura

Tình hình em vừa làm Offer PC 1 thời gian và đang bị ADV quét bằng Anura. Nên post này mong kiếm được cao nhân giúp đỡ, cho em những thông tin về công cụ check này với ạ. Em xin đi học và đóng học phí đầy đủ, có thể gặp mặt trực tiếp hoặc Pay trước nếu cần. Nếu có tools hoặc cách pass em xin mua lại với giá cao.
Em xin cám ơn.

Thông tin em ạ: facebook.com/profile.php?id=100078487095783

Last edited:
86% Fraud check blocked by source
14% Extreme fraud
Revoking 13 leads
Mình cũng ko qua đc. kết bạn facebook trao đổi b.

làm chỗ nào thế, vào làm mấy con down cho khoẻ , cài máy ảo mà làm

nói thẳng ra là offer vẫn ăn bt nhưng ko ai nhường bát cơm cho người khác cả , mình thấy họ vẫn làm ầm ầm

nói thẳng ra là offer vẫn ăn bt nhưng ko ai nhường bát cơm cho người khác cả , mình thấy họ vẫn làm ầm ầm
Dạ vâng ạ.

Dạ vâng ạ.
có thấy ai tuyển ref đâu

có thấy ai tuyển ref đâu
Theo mình biết thì những cao nhân làm offer thực thụ thời đầu hay đang làm thì giờ họ làm trong âm thầm lắm ạ. Vì đặc thù công việc không cần phải phô trương như các bảng fb, tiktok. . .
Post tìm kiếm này mình biết dù cơ hội gần như rất khó nhưng cũng mong hi vọng.

Theo mình biết thì những cao nhân làm offer thực thụ thời đầu hay đang làm thì giờ họ làm trong âm thầm lắm ạ. Vì đặc thù công việc không cần phải phô trương như các bảng fb, tiktok. . .
Post tìm kiếm này mình biết dù cơ hội gần như rất khó nhưng cũng mong hi vọng.
chắc tự làm admin rồi tự chiến luôn chứ k tuyển ref làm j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom