Xin tí kinh nghiệm của các Pro PayPal

Reactions
349
MR
0.000
Tớ vừa bị limite không kháng cáo 1 acc primer verified vì add mail vào acc chính. Nay đang sử dụng acc Personal. Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ tớ tí chút. Làm sao tăng độ trust, tránh limit add mail và giao dịch. Ai đi quá đá giùm mình cái nhé. Chân thành cám ơn :binhsua74: :binhsua74:

vay la chu thot' nam' tay minh` dc roi` . Khong co' case mail no thi` no noi nghi gian lận tiền cho limit 180 days :binhsua85:

Hạn chế đổi IP , nếu đổi thì đừng log nửa chờ lâu lâu rồi log ... đổi IP log liên tục dễ limit , ít nhận + chuyển tiền với các exchange hoặc mua bán pp . có $ thì rút về bank để paypal nó lãi 3$

Cám ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm. Còn việc add mail thì sao bạn. Có cách nào add mà tránh bị PP để ý rùi limit ko ?
Hạn chế đổi IP , nếu đổi thì đừng log nửa chờ lâu lâu rồi log ... đổi IP log liên tục dễ limit , ít nhận + chuyển tiền với các exchange hoặc mua bán pp . có $ thì rút về bank để paypal nó lãi 3$

Cám ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm. Còn việc add mail thì sao bạn. Có cách nào add mà tránh bị PP để ý rùi limit ko ?

1. Cậu login email có $ ấy , nhấn Claim hay gì đó trong email pp gửi đó. Sẽ đỡ bị soi hơn là add trực tiếp pp
2. PP muốn có độ trust là PP phải có giao dich send - receive nhiều, + acc >3 tháng
3. Hiên nay 1 số bạn sell email pp 1$ hay >1$ ấy, để add PP > khuyến cáo ko nên mua vì nếu sell nguyên email hãy mua nhé.
4. nếu xảy ra việc change IP thì cách nhau 12h nhé

Last edited by a moderator:
PP thì có nhiều rule lắm, theo kinh nghiệm của mình :
-IP: tốt nhất là hạn chế thay đổi khi giao dịch, add mail khác, đổi info PP ( đăng nhập PP xem IP rồi ngày mai đăng nhập nếu vẫn IP đó thì ok )
- PP: cần đc verify ( add thẻ càng tốt ) cần có nhiều giao dịch từ nguồn sạch ( PTC , offer ) ko nên giao dịch thẳng từ US và VN mà tạo ra như giao giả như mua thẻ đt, thẻ game...
Bạn nên vào mục PP đọc kỹ các kinh nghiệm của pro thì sẽ nâng cao acc PP của bạn

Thank bạn hiền. Vừa bị nó mít quả này mất 85$. Bùn hiu. Đang học hỏi kinh nghiệm để đối phó :binhsua02:
PP thì có nhiều rule lắm, theo kinh nghiệm của mình :
-IP: tốt nhất là hạn chế thay đổi khi giao dịch, add mail khác, đổi info PP ( đăng nhập PP xem IP rồi ngày mai đăng nhập nếu vẫn IP đó thì ok )
- PP: cần đc verify ( add thẻ càng tốt ) cần có nhiều giao dịch từ nguồn sạch ( PTC , offer ) ko nên giao dịch thẳng từ US và VN mà tạo ra như giao giả như mua thẻ đt, thẻ game...
Bạn nên vào mục PP đọc kỹ các kinh nghiệm của pro thì sẽ nâng cao acc PP của bạn

theo mình cứ rút tiền về bank để pp nó kiếm tí cơm thì nó cho sống dài dài, nó đói nó limit :)

nhận tiền từ nguồn trust cao + with bank sẽ đỡ bị limit đó :m190: ....

nếu mình dùng dcom 3g mỗi lần ngắt mở kết nối là bị change ip..như thế login vào PP nhiều lần có sao k..thường thì tháng mình login vài lần đề with thui..chứ k giao dich gì cả

bác giải thích nhận tiền nguồn trust dc ko ? em chưa hiểu cái đó mấy :D.Thanks bác

Thường là tiền từ các công ty đó. paypal business. ví dụ nguồn từ network đó. Nó có nhiều thành công và có uy tín :m190:

Xài pp thì phải chấp nhận rủi ro thôi,tui cũng lo nơm nớp đây nè,kiếm chén cơm sống qua ngày thôi cũng ko yên bụng đc.

1 số kinh nghiệm xài pp,chỉ mang tính tương đối thôi,vì limit do auto,dính thì phải chịu chứ ko có lý do rõ ràng đâu,bằng chứng là acc ko login,ko giao dịch vẫn bị limit nhé,thế nên bố nào bảo làm ăn bất chính mới bị limit thì làm ơn té giùm cái.

Hạn chế login,nếu ko có gioa dịch nhiều thì nên hạn chế log vào acc,vì nếu ngay thời điểm nó quét thì dính limit là cái chắc.

Nếu nhận tiền thì hãy vào mail kiểm tra,đợi qua 24h hả log cho chắc ăn,nhiều trường hợp vừa nhận tiền đã log vòa đều bị limit cả.

Xài pp thì phải chấp nhận rủi ro thôi,tui cũng lo nơm nớp đây nè,kiếm chén cơm sống qua ngày thôi cũng ko yên bụng đc.

1 số kinh nghiệm xài pp,chỉ mang tính tương đối thôi,vì limit do auto,dính thì phải chịu chứ ko có lý do rõ ràng đâu,bằng chứng là acc ko login,ko giao dịch vẫn bị limit nhé,thế nên bố nào bảo làm ăn bất chính mới bị limit thì làm ơn té giùm cái.

Hạn chế login,nếu ko có gioa dịch nhiều thì nên hạn chế log vào acc,vì nếu ngay thời điểm nó quét thì dính limit là cái chắc.

Nếu nhận tiền thì hãy vào mail kiểm tra,đợi qua 24h hả log cho chắc ăn,nhiều trường hợp vừa nhận tiền đã log vòa đều bị limit cả.

chuẩn đó :) cuối tuần nó quyét mới ác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week