• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin Kinh Nghiệm Chơi Youtube Của Các Bác.

sweetlov3

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Tình hình là mình mới bập bẹ vào làm kênh youtube được mấy ngày. Video mình tự quay. Sau mấy ngày thì vẫn không thấy lượt view nào cả. Thường thì các bác khoảng bao lâu thì có lượt view. Kênh mới có nên mua view hay là cứ tối ưu tiêu đề, tag và mô tả? Khoảng bao nhiêu lâu thì kênh được đề xuất? Một ngày up bao nhiêu video thì vừa phải? Mình chưa có GA, thì liệu có đăng ký GA với kênh youtube được hay ko? hay là đợi đủ điều kiện thì vào net nào đó? Đi chia sẻ lên mạng xã hội thế nào cho hợp lý? Bác nào có kinh nghiệm thì trả lời giúp mình với, mới vào nghề cái ji cũng bỡ ngỡ

bạn cứ làm từ từ sẻ nghiệm ra :D

Các bác cho em hỏi. Khi tải video rồi đặt hình thu nhỏ thành 18+ có bị die không nhỉ :!

cái quan trọng nhất là cái tiêu đề và thumbnail của bạn !!!
title phải có từ khóa mà từ khóa đó có độ search tương đối !! đặt giật tít lên rồi thumbnail lạ đẹp hút người là ok nhá!!

Kinh nghiệm của mình là thế và đã thành công cứ pub xong thì video nào cũng đc youtube đề xuất hết nếu người xem mà click xem video đc đề xuất của mình vài lần đầu tiên thì youtube đánh giá cao video của mình và lên thui !!

doanh thu content của mình !! cứ áp dụng và từ từ là ok hết!!

Mình cũng đang muốn khô máu đây, tại mới làm nên nhiều cái bỡ ngỡ lắm. Đang cố gắng học hỏi từng cái nhỏ nhất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom