Help Xin khảo sát tình hình thanh toán youtube tháng này.

vbfonline

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Chào các anh, kênh của em ngày 12-11-2016 thì năn ra chết do đợt quét vừa rồi với lý do "
This account has been terminated due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, deceptive practices, and misleading content or other Terms of Service violations."

Đầu tháng 5 vừa rồi em cũng bị die 1 kênh, nhưng sang tháng 7 vẫn được tổng kết và thanh toán, không biết đợt quét này Google có thay đổi chính sách, có thanh toán vào tháng 12 không ?

Xin hỏi các anh chết kênh đầu tháng 10 hoặc trong tháng 10 vừa rồi vì vụ quét vừa rồi, có được tổng kết và thanh toán trong tháng 11 vừa qua không? rất mong các anh trả lời giúp. Xin cám ơn.

mình bị tạm ngưng 2 kênh đầu tháng 11 ,sau đó kháng cáo , cứu dc cả 2 kênh , từ 12/11 đến giờ vẫn chưa thấy cập nhật ,
mong tháng 12 này nhận dc tiền để có cái tết ấm no :)

mình bị tạm ngưng 2 kênh đầu tháng 11 ,sau đó kháng cáo , cứu dc cả 2 kênh , từ 12/11 đến giờ vẫn chưa thấy cập nhật ,
mong tháng 12 này nhận dc tiền để có cái tết ấm no :)
cậu email cho mình quy trình và mẫu kháng cáo đc không, google udapte chính sách bên mình làm content cung die sạch 2k ênh khángm ãi nó cung không mở [email protected]. Cảm ơn cậu

cậu email cho mình quy trình và mẫu kháng cáo đc không, google udapte chính sách bên mình làm content cung die sạch 2k ênh khángm ãi nó cung không mở [email protected]. Cảm ơn cậu
bạn kháng qua form , ghi mail G+ để kháng , nọi dùng ghi tiếng anh hay tiếng việt đều đc , tuy nhiên nên ghi tiếng anh , ai làm content đều mở dc , semi-content thì hên xui , reup mà nhân viên google ko biết đc đó là reup thì có khi vẫn đc mở , reup phim ảnh thì không bao giờ đc mở

bạn kháng qua form , ghi mail G+ để kháng , nọi dùng ghi tiếng anh hay tiếng việt đều đc , tuy nhiên nên ghi tiếng anh , ai làm content đều mở dc , semi-content thì hên xui , reup mà nhân viên google ko biết đc đó là reup thì có khi vẫn đc mở , reup phim ảnh thì không bao giờ đc mở
em kháng tiếng anh mỏi họng nó cũng ko mở.
kênh trước đầu tháng 10 kháng cả tháng ko đc, kênh mới hôm kia kháng tới giờ ũng ko ăn thua :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,858
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom