SCAM Ngô Minh Hải - Lật lọng, không bảo hành như thoả thuận

Status
Not open for further replies.
Thật ra điều này cũng ko có gì khó , Xem gốc con GA đấy reg ở site nào là giải quyết đến hết các vấn đề . Nếu site reg chuẩn , reg 1 lần , có mail welcome các kiểu thì ko thế nói GA có vấn đề . Còn ko show được các thứ như mình bảo thì cũng có thể GA có vđ về cách reg thật nếu ko reg chính thống bán .

sao vội vàng vậy cậu :D
sáng vừa đọc được bên ddth, chưa biết thật hay k nhưng hình như bạn kia làm site 3x. cái này cho thật minh bạch nhất là nhờ 1 ông trùm GA đứng ra xem xét site của cậu kia, chứ tội cho bạn bán GA quá, bảo hành tận 2,3 con rồi còn bắt rèfund :D

m thấy b nên đọc và hiểu lại nội dung m post bên ddth 1 lần nữa để tránh hiểu lầm

Thật ra điều này cũng ko có gì khó , Xem gốc con GA đấy reg ở site nào là giải quyết đến hết các vấn đề . Nếu site reg chuẩn , reg 1 lần , có mail welcome các kiểu thì ko thế nói GA có vấn đề . Còn ko show được các thứ như mình bảo thì cũng có thể GA có vđ về cách reg thật nếu ko reg chính thống bán .
Web reg GA là đuôi .tk và hiện tại không truy cập được nữa mặc dù GA reg hồi tháng 7/2017 và m mua GA cũng trong tháng 7/2017 nhé b

Thực hiện đúng chính sách bảo hành của mình là không tiến hành bảo hành cho GA đã bảo hành. Còn giải quyết NTN là do BQT quyết định .

http://vietmmo.net/quy-dinh-ve-bao-hanh/

Góp 1 chút kinh nghiệm GA

Forum mmo4me.com ban đầu (cách đây khảong 1 năm) được cho phép đặt QC.

Vài tháng đầu chạy ok, nhận thanh toán ok.

Sau đó nhận được thông báo yêu cầu xóa 1 số bài viết có những hình ảnh nhạy cảm (ví dụ : Rửa mắt đi anh em ....) hoặc không đặt QC tại mmo4me nữa. Vì anh em mmo nên mình đã gỡ bỏ GA ra khỏi forum, và GA vẫn bình thường.

Tóm lại, Index không có gì sai thì ban đầu GA nó cho phép, nhưng nếu âm thầm để nội dung nhạy cảm ở chỗ nào đó (vẫn cùng tên miền) thì đến lúc GA nó quét thấy thì ko trốn được đâu.

Góp 1 chút kinh nghiệm GA

Forum mmo4me.com ban đầu (cách đây khảong 1 năm) được cho phép đặt QC.

Vài tháng đầu chạy ok, nhận thanh toán ok.

Sau đó nhận được thông báo yêu cầu xóa 1 số bài viết có những hình ảnh nhạy cảm (ví dụ : Rửa mắt đi anh em ....) hoặc không đặt QC tại mmo4me nữa. Vì anh em mmo nên mình đã gỡ bỏ GA ra khỏi forum, và GA vẫn bình thường.

Tóm lại, Index không có gì sai thì ban đầu GA nó cho phép, nhưng nếu âm thầm để nội dung nhạy cảm ở chỗ nào đó (vẫn cùng tên miền) thì đến lúc GA nó quét thấy thì ko trốn được đâu.
GA e mua xong rồi đặt ads lên vài hôm là die ngay còn ko có mail cảnh báo vi phạm đâu b

Ng ta đã bảo hành mấy lần,cá nhân mình thấy ng bán vậy là quá đc rồi. Nên 2 bên thỏa thuận giúp nhau 1 chút thì êm đẹp hơn!

Update thoả thuận chứng minh site đặt GA an toàn trên MMO4ME

thỏa thuận trên skype có mod làm chứng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925