• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin ít kinh nghiệm reg net

Status
Not open for further replies.
thánh xin mà con là thánh scam nữa đó :v tại có ngta éo thèm report thôi cũng như câu ( Mất vài triệu năm để con thú biến thành con người - chỉ vì vài triệu đồng con người đã trở thành con thú) có vài triệu mà mất danh dự :D:D còn giả vờ éo hay biết gê vồn

thánh xin mà con là thánh scam nữa đó :v tại có ngta éo thèm report thôi cũng như câu ( Mất vài triệu năm để con thú biến thành con người - chỉ vì vài triệu đồng con người đã trở thành con thú) có vài triệu mà mất danh dự :D:D còn giả vờ éo hay biết gê vồn
haha thánh scam ha ha , thánh scam bà con ơi, thằng nào scam cả dòng họ nhà nó chết thảm, thằng nào nói oan thì mong kiếp sau nó bị câm điếc suốt đời, đơn giản vậy thôi, tao ko chấp một con Tàu Khựa như mày, đồ tàu khựa, cứ bu đít thằng vuanhbest ấy đi

Last edited:
bá dơ thật, hỏi han đủ mọi nơi, đến lúc biết rồi đem sell lại tut, đến phục mày :)
Trước tiên cảm ơn đã giúp tôi biết đến PPD, nhưng so với nhưng j đã bóc lột sức lao động và ăn chặn của tao mày ko đáng để tao tôn trọng,
Lòng đố kỵ của mày chỉ càng làm ta thêm vui hơn thôi, chúc mày cứ sống với cái lòng dạ xấu xa đó

sao lại chửi bới z
cứ để nó làm công việc đố kỵ ấy đi bạn, công việc của tụi nó là vậy mà, ;)

có thì nói ko thôi sao các bác cứ chửi bới ở đây,vào net thì cứ chiến thôi bác ạ cũngchar có exp ji

Mấy ông không chỉ thì để người khác người ta chỉ, rảnh thật !!
Tụi nó sinh ra là để ganh tỵ cậu à, công việc chính của tụi nó đó, chắc lương cao lắm haha

haha thánh scam ha ha , thánh scam bà con ơi, thằng nào scam cả dòng họ nhà nó chết thảm, thằng nào nói oan thì mong kiếp sau nó bị câm điếc suốt đời, đơn giản vậy thôi, tao ko chấp một con Tàu Khựa như mày, đồ tàu khựa, cứ bu đít thằng vuanhbest ấy đi
m có chắc là m ko scam ăn cức đá bô ko ? nói éo biết nhục @vuanhbest vô mà show proof nó quỵt tiền đê
Đồ kỵ m à :v !! tao đây éo rảnh , nhìn m khinh vcl ,.... éo thế nào tối ngày cứ đem kinh phật ra mà thuyết cmm xin vào group rồi còn phá chén cơm ngta rồi còn scam tiền thằng ad !! thứ này éo có hậu

Tao éo rảnh bú đít ai như m thấy đó ngày nào mày cũng vào lập topic mà bú đít ngta để xin này nọ !! Nhìn lại xem ai bú đít nha !!! Sống sao cho đáng mặt đàn ông tỡm lợm vãi

SCAM HAY KO THÌ M TỰ BÍT VỚI CẢ GROUP NGÀY TRƯỚC LÀM TỰ BIẾT !! NGTA ÉO MÚN NÓI THÔI

TAO ÉO MUN NÓI CHỨ M DÁM NÓI LÀ KIẾP SAU CÂM ĐIẾC NHA !! RÁNG LA LIẾM ĐI K KIẾP SAU CÂM ĐIẾC COI CHỪNG MÙ LUN !!

Tao tàu khựa còn hay ho hơn cái thứ dơ bẩn như m :D ng đàn ông bẩn nhất tao từng thấy
xưa xài nick mu mu cái l gi do h bầy đặt vìgiadinh nge xl chet me

Last edited:
m có chắc là m ko scam ăn cức đá bô ko ? nói éo biết nhục @vuanhbest vô mà show proof nó quỵt tiền đê
Đồ kỵ m à :v !! tao đây éo rảnh , nhìn m khinh vcl ,.... éo thế nào tối ngày cứ đem kinh phật ra mà thuyết cmm xin vào group rồi còn phá chén cơm ngta rồi còn scam tiền thằng ad !! thứ này éo có hậu
đây muốn show dể như ăn chào,
1 thằng mem ko biết cái j mới làm 2 tháng cho admin và scam admin, nghe hợp lý quá,
tao làm chư có phải đi xin tụi mày đâu,
vì thằng admin chó chết mà tết cha mẹ tao ko có châu quật để chứng, tiền đã về đến paypal xin nó paid sớm chút nó cung nói chưa về bank,
đến ngày 29 tao cầu xin nó chỉ cần paid cho ta 500k để tao mua châu quật cho cha mẹ tao thôi, mà nó cung ko, kiếp sau ta nghĩ chúng mày chỉ đáng làm súc vật mà thôi
Còn thằng admin sống ko bằng loai cầm thú, tao làm 2 lead 1 ip , ngày hôm đó lead hơn 200 lead, nó đợi làm đến khuya rồi giở trò này nọ trừ sạch, rồi bảo sai rule j đó, rồi trừ 50% tổng doanh thu của tao tháng đó, ,rồi tháng sau cho phép toàn bộ mem làm 2 lead 1 ip, vì nhưng net vẫn paid âm ầm ,
còn chuyện tao đi hỏi thì tao chỉ hỏi những người nào nhiệt tình, chứ ko phải những người có dã tâm đố kỵ ganh gắt như bọn mày,

Last edited:
đây muốn show dể như ăn chào, 1 thằng mem ko biết cái j mới làm 2 tháng cho admin và scam admin, nghe hợp lý quá,
tao làm chư có phải đi xin tụi mày đâu, vì thằng admin chó chết mà tết cha mẹ tao ko có châu quật để chứng, tiền đã về đến paypal xin nó paid sớm chút nó cung nói chưa về bank, đến ngày 29 tao cầu xin nó chỉ cần paid cho ta 500k để tao mua châu quật cho cha mẹ tao thôi, mà nó cung ko, kiếp sau ta nghĩ chúng mày chỉ đáng làm súc vật mà thôi
thế lúc m phá net người ta change pass sock cc gì !!! vì sao ngta éo paid cho m thì m hỉu rồi !! chuyện gia đình m thì mắc mớ gì đến công việc ngta :D làm đàn ông tự ma lo gia đinh mình mắc mớ gi cầu xin nhục nhã thế
Về đến PP cmm !! thằng ad nó paid sơm luc chưa về PP cho cả đám !! roi luc net no éo paid thang ad bảo send lai 50% thằng nao cũng trả lai chỉ có mình m éo trả thì là sao :-" ko scam chắc la quỵt

câu này quen lém nhé chữ ký mình có nhé :D

câu này quen lém nhé chữ ký mình có nhé :D
vâng :D xưa h lên froum em chả bao giờ nói tới ai :D từ thơi chém shoutbox xưa !! nhưng gét cái thể loại này
nên phải chém nó tí

Nguyên cái 4rum này ai cũng thấy cái tài năng "ăn xin thiên bẩm của mày rồi. Tao k nói vấn đề mày xin ăn xin xỏ ai, mà là vấn đề mày xin ăn xong rồi mày đem sell lại chonhững người không biết gì, mày nghĩ mày là ai ? Show proof để coi mày còn sủa ra tiếng người nữa k :D. Lúc nó làm cho mình, tội lỗi của nó ngoài nợ $ ra, nó còn change pass socks, phá nét để bị trừ $ cả mớ !!! Nợ tức là lúc Net nó paid mình 50%, mình cố gắng paid cả đám 100% luôn, vì nghĩ là net sẽ paid 50% còn lại, tới lúc net nó scam 50% còn lại, mình kêu gửi lại 50% đó thì chỉ 1 mình nó k gửi. :D

Attachments

• change pass sock.png
    change pass sock.png
    18.3 KB · Views: 89
  • notien 2.png
    notien 2.png
    23.2 KB · Views: 87
  • pha net 2.png
    pha net 2.png
    18.6 KB · Views: 89
  • pha net.png
    pha net.png
    20.1 KB · Views: 85
Last edited:
:rolleyes: chửi nhau làm gì :D thằng nào scam thỳ thằng đó đẻ con hok có lỗ đýt thôi :confused: cơ mà scam chắc gì đã có con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom