Xin giúp đỡ về làm thẻ visa

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
mọi người ơi cho em hỏi cái.Hiện tại em 15 tuổi muốn làm cái thẻ visa để veri vào paypal nhưng ko biết người ta có quy định độ tuổi ko.Giấy tờ em có đầy đủ hết.Cho em hỏi như vậy e có làm được thẻ visa ko vậy

Đúng rồi. Mua thẻ TrustCard cho nhanh. Khỏi ra ngân hàng. Phí phát hàng cũng rẻ mà.

Trustcard giờ cực hot nhỉ? Thanh toán online trong tầm tay.. trẻ em. Ko phân biệt tuổi tác, miễn sao cóa money. :binhsua87:

Trustcard giờ cực hot nhỉ? Thanh toán online trong tầm tay.. trẻ em. Ko phân biệt tuổi tác, miễn sao cóa money. :binhsua87:
Thời công nghệ quá. Miển có tiền là Ok tất.

mọi người ơi cho em hỏi cái.Hiện tại em 15 tuổi muốn làm cái thẻ visa để veri vào paypal nhưng ko biết người ta có quy định độ tuổi ko.Giấy tờ em có đầy đủ hết.Cho em hỏi như vậy e có làm được thẻ visa ko vậy
hiện tại việc làm visa yêu cầu tối thiểu bạn phải có CMT hoặc passport. Nếu bạn không có 2 thứ trên bạn không thể làm được :( Kể cả paypal cũng yêu cầu bạn trên 18t nhé :) Nếu không đủ độ tuổi trên bạn đã vi phạm quy định của PP

chứng minh thư vẫn có bình thường.Có đầy đủ giấy tờ.Chỉ thiếu tuổi thôi.hix.tại sao người ta lại quy định độ tuổi thế này chứ.nhỏ thì vẫn làm mmo được vậy.đâu phải 18+ mới làm được chứ.

- - - Updated - - -

thẻ trustcard có add vào paypal được ko a.E dùng thẻ để add vào paypal đó.Mà dk thẻ này ở đâư ạ

chứng minh thư vẫn có bình thường.Có đầy đủ giấy tờ.Chỉ thiếu tuổi thôi.hix.tại sao người ta lại quy định độ tuổi thế này chứ.nhỏ thì vẫn làm mmo được vậy.đâu phải 18+ mới làm được chứ.

- - - Updated - - -

thẻ trustcard có add vào paypal được ko a.E dùng thẻ để add vào paypal đó.Mà dk thẻ này ở đâư ạ

Trustcard nhớ chọn thẻ bắt đầu = 436445 nhé, veri + rút tiền dc luôn.

google trustcard là ra link đầu tiên ấy, chọn Visa TrustCard nhé

Nếu Bạn muốn rút tiền mặt tại ATM thì nên sử dụng Reload, phí hơi nhỉn hơn nhưng sử dễ dàng hơn

cac bac dung the tra truoc lucky,all for you o sacombank ko a,the do co the dung tren mang thanh toan va rut tien nhah gon tien loi a.can hoi gi cu lien he voi

theo mọi người nên mua loại "all in one" hay "all in one reload" xin tư vấn giúp mình?
nếu không làm cái thẻ Bankplus mastercard gì đó mà trustcard phát hành ấy, paypal nhanh phết mà thẻ được tặng miễn phí ấy chứ

thế trustcard có cần đóng phí thường niên (phí duy trì tài khoản thẻ hằng năm) không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,652
171,699
Latest member
baod3m

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week