• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin code re-up youtube và cách bkt kênh re-up

DoTheToan

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
e thấy có vài ông trên yt reup màn hình nhỏ phim hoạt hình nb mà vẫn bkt . e để ý thấy họ stream game 24/24 từ nhiều ngày trước mà không hiểu để làm gì . có cao nhân nào mở đường dẫn lối cho re-up phim 2019 giúp e với :(

e thấy có vài ông trên yt reup màn hình nhỏ phim hoạt hình nb mà vẫn bkt . e để ý thấy họ stream game 24/24 từ nhiều ngày trước mà không hiểu để làm gì . có cao nhân nào mở đường dẫn lối cho re-up phim 2019 giúp e với :(
Chào bạn , chính cái mình im đậm ở trên giúp họ BKT đó bạn .
Còn RE UP kia nếu không dính gậy thì họ đăng để câu view thôi , còn video re up sẽ không dùng để kiếm tiền nha bạn .

Chào bạn , chính cái mình im đậm ở trên giúp họ BKT đó bạn .
Còn RE UP kia nếu không dính gậy thì họ đăng để câu view thôi , còn video re up sẽ không dùng để kiếm tiền nha bạn .
Vậy bh em re up phim rồi tạo một luồng stream như vậy thì nó sẽ giúp mình bkt đúng ko ạ .

bây giờ mấy thể loại Tool YTB chắc bạn phải mua chứ ko ai share đâu.
Bây h người bán em còn chả thấy đâu cơ mà bác . Lên nhóm mình lượm đc tí kinh nghiệm nào thì lượm thôi bác ạ . Với lại re up em lách đc bq rồi . Mà một số cách bkt cho kênh thì chưa biết thôi

Bây h người bán em còn chả thấy đâu cơ mà bác . Lên nhóm mình lượm đc tí kinh nghiệm nào thì lượm thôi bác ạ . Với lại re up em lách đc bq rồi . Mà một số cách bkt cho kênh thì chưa biết thôi
Không lách được đâu bạn , nếu tool re up vẫn lách được thì vẫn có người bán .
Vấn đề ở đây là chọn các content bản quyền nhẹ thì ít khi bị sờ gáy .
Sau khi BKT thì có thể chuyển sang content

Không lách được đâu bạn , nếu tool re up vẫn lách được thì vẫn có người bán .
Vấn đề ở đây là chọn các content bản quyền nhẹ thì ít khi bị sờ gáy .
Sau khi BKT thì có thể chuyển sang content
Có kênh này với kênh toi lua tat den trước bkt đc mà giờ lại tịt rồi.

Attachments

287.4 KB · Views: 104
Có kênh này với kênh toi lua tat den trước bkt đc mà giờ lại tịt rồi.
Nó thay đổi liên tục mà bạn :D cơ mà chịu khó mò mẫm cũng ra tut bật lại

Xin chỉ giáo cách lách bq đi pro?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom