Tutorial Share ae website lưu trữ FREE 50TB reg user cực đơn giản, tốc độ up/down cực nhanh

Hé lô anh/chị/em MMO4ME. Bữa giờ mình lân la các gr trên FB thấy 1 web lưu trữ đang rầm rộ nên chia sẻ anh em húp chung. Free tận 50Tb/user đặc biệt reg user cực đơn giản không cầu kì (mình nghĩ do đang trong quá trình đưa tên tuổi lên nên mọi thứ được đơn giản hóa để kéo user). Giao diện dạng basic dễ dùng, không quảng cáo, ko popup. Tốc độ up/down phải gọi là hơi bị nhanh mình đã test file nặng 4-5Gb rất nhanh. Mình thấy domain mua tận 10 năm nên khá yên tâm.

Mà hình như họ chặn up file video do mình up video không được (chắc là tránh ae stream phim), nhưng ae cần up video cứ lên FB tìm từ khóa web helurl.com là ra các bài họ hướng dẫn API để up được video.

Cái nào FREE thì mình húp thôi :D mời anh em thẩm

Link web: https://helurl.com

Last edited:
1 ngày đẹp trời nó die , site đi đâu mất thế là công cốc

Ae có thấy thằng helurl nó mới ra thêm dịch vụ mới helvid.com chuyên stream video ko? :3 coi bộ cũng ổn

Dùng lưu trữ backup các thứ không quá quan trọng thôi, xài hàng free dung lượng to thì phải cân nhắc. Các ông thích xài free mà cứ đòi chất lượng phải tốt nhất ở đâu mà ra.

Hôm bữa đầu tháng 10 k biết Google One nó lỗi gì? Mình nhờ làm hộ mail chính lên 5TB hết đúng bát phở 30k. Hạn dùng tận 2051 hay 2091 chả biết. Giờ vẫn khỏe re.

hàng ngon nhỉ , kết hợp làm web phim thì ok lắm hahahaha

Đang free đó bác, cũng chưa có quảng cáo, còn sau này thì chắc 100% gắn quảng cáo rồi ko thì nó cạp đất mà ăn sao :))))
ok , nhưng sợ lắm , sau ni dễ dứt lắm mất công bỏ lên lại sửa đù người :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015: :ami_fat_cat_015:

web mình làm chổ này miễn phí mà còn được tự chỉnh quảng cáo luôn, cái nào k thích thì mk tắt ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom