Tutorial Share ae website lưu trữ FREE 50TB reg user cực đơn giản, tốc độ up/down cực nhanh

Hé lô anh/chị/em MMO4ME. Bữa giờ mình lân la các gr trên FB thấy 1 web lưu trữ đang rầm rộ nên chia sẻ anh em húp chung. Free tận 50Tb/user đặc biệt reg user cực đơn giản không cầu kì (mình nghĩ do đang trong quá trình đưa tên tuổi lên nên mọi thứ được đơn giản hóa để kéo user). Giao diện dạng basic dễ dùng, không quảng cáo, ko popup. Tốc độ up/down phải gọi là hơi bị nhanh mình đã test file nặng 4-5Gb rất nhanh. Mình thấy domain mua tận 10 năm nên khá yên tâm.

Mà hình như họ chặn up file video do mình up video không được (chắc là tránh ae stream phim), nhưng ae cần up video cứ lên FB tìm từ khóa web helurl.com là ra các bài họ hướng dẫn API để up được video.

Cái nào FREE thì mình húp thôi :D mời anh em thẩm

Link web: https://helurl.com

Last edited:
Đã đăng ký nhưng chưa biết để làm gì, được như terabox cũng đỡ nhỉ.

Rồi cũng toang hết :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: ...Mấy thằng free bây kiểu (google thì khỏi nói)

Lưu trữ chơi chơi thì dc chứ bên này dính mấy phốt làm mất data người dùng.

Thấy hơn 2 năm nay vẫn sống ầm ầm ko biết sao ạ, lưu chơi chơi còn cái nào quan trọng thì gg drive terabox,...vẫn chân ái nhỉ kkkk
lưu tài liệu quan trọng gg drive vs dropbox (có cái còn ngon hơn cả gg drive) vs onedrive mới chân ái .. terabox là gà con thui :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018:

NÓi thì nói .. chứ mới đăng ký 1 acc xong .. đề giành up tài liệu giáo dục giới tính :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018: :pepe_the_Frog_018:

Free 50TB mà vậy là quá ngon rồi :3 hạn chế lưu mấy cái quan trọng lên hoặc có lưu thì backup 2-3 bên cho chắc kèo bác nhỉ :D

up lên share cho nhau down thôi, back up hàng quan trọng thì ngu người luôn. Hôm nào ổ cứng gần hết chúng nó lại xoá bớt hàng của user đi, chắc xoá mấy file cũ rích mà nặng tốn ổ cứng, tuỳ nhân phẩm acc nào xui nó trảm :ami_fat_cat_046:

up lên share cho nhau down thôi, back up hàng quan trọng thì ngu người luôn. Hôm nào ổ cứng gần hết chúng nó lại xoá bớt hàng của user đi, chắc xoá mấy file cũ rích mà nặng tốn ổ cứng, tuỳ nhân phẩm acc nào xui nó trảm :ami_fat_cat_046:
Em cũng chưa đọc điều khoản xem điều kiện file bao lâu thì bị xóa nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,766
Latest member
nguyenlt
Back
Top Bottom