Tutorial Share ae website lưu trữ FREE 50TB reg user cực đơn giản, tốc độ up/down cực nhanh

Hé lô anh/chị/em MMO4ME. Bữa giờ mình lân la các gr trên FB thấy 1 web lưu trữ đang rầm rộ nên chia sẻ anh em húp chung. Free tận 50Tb/user đặc biệt reg user cực đơn giản không cầu kì (mình nghĩ do đang trong quá trình đưa tên tuổi lên nên mọi thứ được đơn giản hóa để kéo user). Giao diện dạng basic dễ dùng, không quảng cáo, ko popup. Tốc độ up/down phải gọi là hơi bị nhanh mình đã test file nặng 4-5Gb rất nhanh. Mình thấy domain mua tận 10 năm nên khá yên tâm.

Mà hình như họ chặn up file video do mình up video không được (chắc là tránh ae stream phim), nhưng ae cần up video cứ lên FB tìm từ khóa web helurl.com là ra các bài họ hướng dẫn API để up được video.

Cái nào FREE thì mình húp thôi :D mời anh em thẩm

Link web: https://helurl.com

Last edited:
Mà khả năng mới ra nên chưa bảo mật tốt nên bị hack cũng không chừng bác nhỉ
Ai biết do hack hay nhiều dữ liệu quá duy trì tốn kém nên xóa hết làm lại :v

Mới test up file gần 10Gb mượt vãi ae ạ. Cái này up "tài liệu mật người lớn" thì thôi chứ o_Oo_O

Mới test up file gần 10Gb mượt vãi ae ạ. Cái này up "tài liệu mật người lớn" thì thôi chứ o_Oo_O
mượt thì mượt nhưng mau die

hình như file .mp4 đều lỗi ae à thui k xài đc rùi =))) lỗi file tiếp theo cứ mp4 là auto lỗi

hình như file .mp4 đều lỗi ae à thui k xài đc rùi =))) lỗi file tiếp theo cứ mp4 là auto lỗi
Họ chặn up video á bác, lên Fb tìm từ khóa helurl.com có nhiều bác hướng dẫn tut lách để up video xem được onl khá nhanh

Ae biết cách clone file từ cloud khác như gg drive, dropbox sang thằng này ko nhỉ? Cần cao nhân giúp :3

Ae biết cách clone file từ cloud khác như gg drive, dropbox sang thằng này ko nhỉ? Cần cao nhân giúp :3
ý bác là tạo bản sao như google drive ?

Kiểu là e đang có lưu bên gg drive muốn tạo bản sao qua thêm bên đây để backup 2-3 nơi cho yên tâm á bác
thì down về up chay lên thui

Trước nhớ có mấy tool chạy nó auto clone qua mà ko nhớ tên 😂
air explorer đi .. ko biết nó có hỗ trợ thằng helurl ko, vì thằng này mới quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back