• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin cách add 1 bank cho 2 paypal khác nhau

mình thử thêm XXX thì về chứ dạng 123 thì chưa thử tại sợ ko về. Hôm nào có tk ít tiền sẽ thử

xxx vs 123 khác nhau chỗ nào zậy b ????

====> Có pác nào xxx mà về chưa ??? t mới tét từ thứ 6 đến jo chã thấy tăm hơi đâu :(

====> Có pác nào xxx mà về chưa ??? t mới tét từ thứ 6 đến jo chã thấy tăm hơi đâu :(
Mình thêm XXX về rồi. còn 123 chưa thử

swift code mà cứ như đùa ý nhỉ

không chắc thì cứ gọi lên ngân hàng mà hỏi, so phải đón mò vậy mấy bạn

xxx 100% là về, còn 123 thì chờ đến tết đoan ngọ nhé

ASCBVNVX009 chờ tới đoan ngọ ah . Ngon :D acc balnace 400 ko biết mất nhiêu fee đây
Có thật là cậu rút 400$ cho ASCBVNVX009 không ?

chờ 2 tháng nữa mình có tk có hơn 30$ được rút sẽ thử thêm số vào xem nó như thế nào
sao bây h không thử lun đi còn chờ 2 tháng nũa

tut này nghe có vẽ bựa. đánh dấu phát :)

tut này nghe có vẽ bựa. đánh dấu phát :)
Cái này không phải tut là là tét, tet ok thì báo còn ngủm thì chịu .

Chào bạn.

Không thể add 1 bank cho 2 tài khoản paypal được đâu...dù được thì cũng có nghĩa là bạn break Term of Condition của Paypal rồi.
Bạn có thể add nhiều Bank vs nhiều Paypal.

vd: Paypal 1 => ACB, Paypal 2 => SACOM, Paypal 3 => AZN...

chúc bạn may mắn! :)

sẳn cho mình hỏi có cách nào rút tiền pp ver về visa ko? :D

Visa prepaid thì dùng 16 số trên thẻ làm số bank luôn
phải ko đấy cậu ? trc mình dùng VCB nó ko về. dùng stk mới về. còn ACB thì dùng số thẻ 16 số về

phải ko đấy cậu ? trc mình dùng VCB nó ko về. dùng stk mới về. còn ACB thì dùng số thẻ 16 số về
VCB thẻ visa connect 24 hình như ko liên kết với paypal. Hình như chỉ có thẻ visa debit mới liên kết. Nếu dùng visa debit thì phải dùng số tk tiền mới về

Visa prepaid thì dùng 16 số trên thẻ làm số bank luôn
Rút về nhanh hơn rút bank ko bạn khoảng bao lâu tiền về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom