• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin cách add 1 bank cho 2 paypal khác nhau

nhatphat

Junior
Reactions
29
MR
0.024
Facebook
Follow me on Facebook
Em có 2 câu hỏi mong các bác giúp em:
1/ Làm thế nào để add 1 bank vào nhiều paypal hoặc có cách nào để tiết kiệm bank ko mấy bác :)
2/ Mình có đặt lệnh rút nhưng sai bank sai name thì khoảng bao lâu tiền sẽ về paypal
Xin cám ơn.

Em có 2 câu hỏi mong các bác giúp em:
1/ Làm thế nào để add 1 bank vào nhiều paypal hoặc có cách nào để tiết kiệm bank ko mấy bác :)
2/ Mình có đặt lệnh rút nhưng sai bank sai name thì khoảng bao lâu tiền sẽ về paypal
Xin cám ơn.

1/ Limit ngay lập tức khi add 1 bank vào 2 paypal

2/ sai bank sai name tiền sẽ refund trở lại ko rút được :) thường thì 1-2 tuần và khi tiền về paypal sẽ mất phí khá nhiều

nếu bỏ vụ limit sang 1 bên thì làm sao để 1 bank 2 paypal bác :oops: em add trùng nó ko cho

Nếu là mấy bank VN lớn thì đổi dùng 1 trong các swift code khác của bank đó là ok, như Vietcombank 1 tài khoản mình add vào 3 acc Paypal đều rút tiền ok (và chắc chắn là có thể add thêm nhưng mình ko có nhu cầu vì chẳng kiếm đâu ra đc paypal nữa :D).

Còn sai bank name thì tùy theo mức độ sai như thế nào, nếu chỉ sai chút ít thì vẫn có thể ok vì khi chuyển tiền quốc tế nó sẽ dựa vào swift code để xác định bank chứ ko phải là dựa vào tên bank, bản thân tên bank cũng có 2-3 cách gọi khác nhau, ví dụ tên tiếng Việt, tên tiếng Anh, tên viết tắt,...

Nếu là mấy bank VN lớn thì đổi dùng 1 trong các swift code khác của bank đó là ok, như Vietcombank 1 tài khoản mình add vào 3 acc Paypal đều rút tiền ok (và chắc chắn là có thể add thêm nhưng mình ko có nhu cầu vì chẳng kiếm đâu ra đc paypal nữa :D).

Còn sai bank name thì tùy theo mức độ sai như thế nào, nếu chỉ sai chút ít thì vẫn có thể ok vì khi chuyển tiền quốc tế nó sẽ dựa vào swift code để xác định bank chứ ko phải là dựa vào tên bank, bản thân tên bank cũng có 2-3 cách gọi khác nhau, ví dụ tên tiếng Việt, tên tiếng Anh, tên viết tắt,...
Bác cho hỏi ACB có đổi swift code để add vào nhiều PP giống vcb dc ko bác ?

Ra acb mở 4 cái thẻ thi add vô tư. Nhưng acc paypal phai có 1 thẻ chinh tên chinh chủ add rùi
mình add thẻ tên minh chỉ là thẻ phụ nên 1 bank nhiều thẻ cug dc

Bạn có thể thêm sau swift code từ 1 đến 3 con số tuỳ ý là add đc hết nhé! bank mình add ko dưới 5 acc paypal rồi :)

Bạn có thể thêm sau swift code từ 1 đến 3 con số tuỳ ý là add đc hết nhé! bank mình add ko dưới 5 acc paypal rồi :)
Không hiểu ý bác lắm đó là cho VCB còn e hỏi cho ACB có đổi switf code được ko và swilf code của ACB các chi nhánh tìm ở đâu vậy ?

Ra acb mở 4 cái thẻ thi add vô tư. Nhưng acc paypal phai có 1 thẻ chinh tên chinh chủ add rùi
mình add thẻ tên minh chỉ là thẻ phụ nên 1 bank nhiều thẻ cug dc
ACB có cho làm nhiều thẻ giống SCB không ? thấy mỡi người chỉ dc là 1 cái visa prepaid thôi mà bác

ACB có cho làm nhiều thẻ giống SCB không ? thấy mỡi người chỉ dc là 1 cái visa prepaid thôi mà bác
ACB => visa debit + mater card + perpaid + diamon

- 1 prepaid của acb edtit swift code thì add được, mình đã test trên ACB
Swift code của acb add vào acc pp thứ nhất là ASCBVNVX
thì Swift code của acb add vào acc pp thứ 2 là ASCBVNVXXXX

- Sai name: 2-6 ngày mà tiền khồng về thì contact pp kêu reserve lại thôi, trong 1 tuần tiền sẽ về

CÁM ƠN MẤY BÁC NHIỀU NHA :D

KHÔNG NGỜ MẤY BÁC KHÁM PHÁ RA NHIỀU TIP HAY THẬT

P/s: cho em hỏi thêm 1 câu cuối

acc này vừa hết limit 180 ngày, nó còn nhận được tiền từ site nữa ko hay phải bỏ nó đi reg acc mới

Last edited:
CÁM ƠN MẤY BÁC NHIỀU NHA :D

KHÔNG NGỜ MẤY BÁC KHÁM PHÁ RA NHIỀU TIP HAY THẬT

P/s: cho em hỏi thêm 1 câu cuối

acc này vừa hết limit 180 ngày, nó còn nhận được tiền từ site nữa ko hay phải bỏ nó đi reg acc mới

Bạn click vào cái Learn how to remove this limitation, trong đó sẽ có thông tin cho biết acc có được nhận tiền nữa hay không. Một số trường hợp limited vẫn cho nhận tiền, nhưng đa số là không.

- 1 prepaid của acb edtit swift code thì add được, mình đã test trên ACB
Swift code của acb add vào acc pp thứ nhất là ASCBVNVX
thì Swift code của acb add vào acc pp thứ 2 là ASCBVNVXXXX

- Sai name: 2-6 ngày mà tiền khồng về thì contact pp kêu reserve lại thôi, trong 1 tuần tiền sẽ về
cái Swift code Ba chữ XXX cuối cùng là số mấy thế ? hay là cú add vậy là tiền về hả bác gà quá nhờ bác trả lời giúp

Last edited:
xxx là số từ 0 đến 999 :D mục đích là ta được 1 info khác vì ccnum giống nhau rồi nên phải khác swift code mới add đc, còn lúc rút thì paypal nó check tay nên khỏi lo lộn bank :cool:

bạn cứ ghi y như mình: ASCBVNVXXXX

Cái acc paypal của mình bị limit ko cho remove bank. Cho mình hỏi sau 180 ngày acc hết limit thì mình có remove bank dc ko?

Acc của mình bị limit nên mình tạo acc mới. Acc mới này info y chang acc cũ chỉ khác mỗi cái swift code (cách của mấy bác trên kia bày) thì có bị limit ko mấy bác?

Thanks!

vietcombank thì swift code khác tìm ở đâu bạn ?

acc bị limit thì sau 180 ngày vẫn không remove ra được
acc limit muốn tạo acc mới phải dùng info mới có thề trùng name
swift code vcb:
BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Swift code: BFTVVNVX

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,036
Latest member