• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Xin cách add 1 bank cho 2 paypal khác nhau

trước đây mình test và thành công còn bây giờ nó ra sao thì mình không chắc.

Không hiểu ý bác lắm đó là cho VCB còn e hỏi cho ACB có đổi switf code được ko và swilf code của ACB các chi nhánh tìm ở đâu vậy ?
bất cứ swift code bank nào ở vn bạn đều có thể thêm từ 1 đến 3 số tuỳ ý ngay sau swift code nhé!
ví dụ swift code của ACB là : ASCBVNVX thì bạn có thể thêm ASCBVNVX123 hoặc ASCBVNVX21 ... tuỳ bạn! mình đã add cả VCB, ACB, Đông Á, Agribank đều ok cả!

bất cứ swift code bank nào ở vn bạn đều có thể thêm từ 1 đến 3 số tuỳ ý ngay sau swift code nhé!
ví dụ swift code của ACB là : ASCBVNVX thì bạn có thể thêm ASCBVNVX123 hoặc ASCBVNVX21 ... tuỳ bạn! mình đã add cả VCB, ACB, Đông Á, Agribank đều ok cả!
giờ mới biết chiêu này, cảm ơn bạn đã chia sẻ :)

thế mình có 1 thẻ ACB mình add vào 4 pp vẫn rút tiền được hả cậu

làm theo bác mà em with từ ngày 14/9 đến nay tiền vẫn chưa về bank ACB :(( giờ phải làm sao :(( mình để swift ASCBVNVX001 ko biết thế nào nữa :((

Em có 2 câu hỏi mong các bác giúp em:
1/ Làm thế nào để add 1 bank vào nhiều paypal hoặc có cách nào để tiết kiệm bank ko mấy bác :)
2/ Mình có đặt lệnh rút nhưng sai bank sai name thì khoảng bao lâu tiền sẽ về paypal
Xin cám ơn.
Gan hú hồn..Cẩn thận bị limit liền nha bồ tèo!...:D

làm theo bác mà em with từ ngày 14/9 đến nay tiền vẫn chưa về bank ACB :(( giờ phải làm sao :(( mình để swift ASCBVNVX001 ko biết thế nào nữa :((
Chết mịa e with vcb vẫn về còn acb mới with thử mấy chục $ tiêu bồ tèo rồi, biết thế chờ, may là ko rút nhiều thôi chắc chờ quay trở lại PP vậy

bác @ghostanh vào báo e phát để withcode ASCBVNVX123 có về ko e with thử h vẫn chưa có tin tức lo quá

Last edited:
Ngon !!! Định thử mà chưa ji đã có thông tin ntn thì tiêu

bác này vào báo e phát để withcode ASCBVNVX123 có về ko e with thử h vẫn chưa có tin tức lo quá

Ngon !!! Định thử mà chưa ji đã có thông tin ntn thì tiêu
đệch mịa mới thử mấy chục $ with từ ngày 16 thấy thánh kia bảo ko về nên lo, nếu quay trỏ lại PP thì còn bao nhiêu bác 50$ thì nó còn bao nhiêu nếu trở lại PP? chứ chờ đã sang tuần mà ko về thì e báo lên ngay

Last edited:
kaka mình cũng thử thêm 123 xem có về đc acb ko :rolleyes: bác nào về đc code nào thì thông báo nha :D

mình rút 2 acc cùng 1 lúc, 3 ngày sau thì 1 acc về, còn 1 acc giờ vẫn ko thấy tăm hơi đâu
cậu cho hỏi là cậu rut về ACB vậy 2 cái cùng wifecode 2 cái thêm số hay chỉ 1 cái thêm số không về, còn cái không thêm số thì về phải ko ? vs bác rút nhiều không sợ nhiều quá nó thấy khác nó cho quay lại ?

Lần sau mịa mấy ông nói bậy lung tung VCb thì ok chứ ACb có vẻ khó chịu, xem ra 50$ của mình bốc hơi rồi :(:(:(:(

Giờ 1 cái bank VCB đã add PP limited rồi, mình thêm SWIF code vào add PP khác đc ko nhỉ? :oops:

đã có ai add kiểu này mà về chưa nhỉ nếu thêm ASCBVNVX123

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back