Referrer Xin các pro PTU cho học việc.

Status
Not open for further replies.
@Vietbach89 nói cũng có lí chứ không phải vô lí nhỉ. Nhưng mà sao mình vẫn không thích vào hội mấy ông fixbugvn hay kairyu.

Hỏi thêm các pro về MPU được không nhỉ:
Nếu là newbie thì không nên dùng MPU? Đúng hay sai?

Theo kinh nghiệm của mình thì nếu Newbie hay kể cả những người đã cày được đều đều mấy $/ngày đó chỉ cày Auto thì kinh nghiệm gần như ko khá lên được , muốn có được vài trục $/ngày ngoài dùng tools bắt buộc phải có post tay, khi post chịu khó để ý học hỏi tích lũy kinh nghiệm. Mình thì thu nhập từ post bài siêu ổn định ( 0$-0.1$/ngày ^^) nhưng mà mình cũng được biết nhiều Pro vài trục $/ngay chỉ toàn post tay thôi ko dùng mấy cái tools thông dụng này đâu

toàn post tay mà gớm dữ vậy vài "trục" $/ngày, chơi portal ko hả

Có người portal, có người forum, có người chỉ 1 forum 30$/ngày :)

tuyển thầy, lol =)
Chém phát rồi đi ra :)

tuyển thầy, lol =)
Chém phát rồi đi ra :)

Hix. Bác chém em làm gì. Em tuyển thật mà. Bác rongtuchien này không hay gì.

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

Theo kinh nghiệm của mình thì nếu Newbie hay kể cả những người đã cày được đều đều mấy $/ngày đó chỉ cày Auto thì kinh nghiệm gần như ko khá lên được , muốn có được vài trục $/ngày ngoài dùng tools bắt buộc phải có post tay, khi post chịu khó để ý học hỏi tích lũy kinh nghiệm. Mình thì thu nhập từ post bài siêu ổn định ( 0$-0.1$/ngày ^^) nhưng mà mình cũng được biết nhiều Pro vài trục $/ngay chỉ toàn post tay thôi ko dùng mấy cái tools thông dụng này đâu

Sao bác dùng MPU mà có 0.1$. Ax, Thầy em bảo dùng MPU 1 ngày được 20$. Chắc gặp thầy Pro rồi. Các bác nào chơi MPU lâu năm vào chém tiếp em nào. Giá 20$ muốn mua chơi thử thế nào.

Các pro vào vote nào.

Hix. Bác chém em làm gì. Em tuyển thật mà. Bác rongtuchien này không hay gì.

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

Sao bác dùng MPU mà có 0.1$. Ax, Thầy em bảo dùng MPU 1 ngày được 20$. Chắc gặp thầy Pro rồi. Các bác nào chơi MPU lâu năm vào chém tiếp em nào. Giá 20$ muốn mua chơi thử thế nào.

Các pro vào vote nào.

À thấy buồn cười thì nhảy vào nói tí thôi :)
MPU đc 1 ngày 20$, cho tớ học với :x Đang nghèo đây :x

Akiba công nhận ngon, mà mỗi ngày mềnh mới dc có 0.5 :-s

toàn "bờ rào" 3x :hihi , còn auto mà 1 ngày 20$ thì hên xui ah, bít kỹ thuật thì mức đó cũng bình thường :hihi. Nhưng mún chắc ăn >20$ day thì chơi thêm portal và post tay .

Hôm nay đi nhậu cả ngày. Hix hết béng gần 1 chai. Em nó đẹp ve kêu. Giờ về vote cho topic. Có bác nào sell MPU không? Thấy trang chủ giá 20$. Mà theo kinh nghiệm của các pro dùng MPU có ăn thua gì ko?

1 topic đầy nhảm nhí , yêu cầu di chuyển đúng box , hoặc là close topic .

Yêu cầu đối với thầy: <===== LOLZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
1. Các pro ptu có khả năng chiến >20$/day. <=== pro PTU không rãnh
2. Chỉ dạy nhiệt tình. <=== Nên xem chương trình ai là ai
3. Nghiêm túc trong công việc <=== Cười tập 1 ( chưa nghĩ ra câu nói nào cho phù hợp )
Yêu cầu đối với trò:
1. Không yêu cầu trả tiền ref. <=== Cười tập 2 ( chưa nghĩ ra câu nói nào cho phù hợp )
2. Không cần VPS <=== Không bao giờ có
3. Có thể online 12/24. <=== ai cũng vậy
4. Trung thành. <== Cười tập 3 ( chưa nghĩ ra câu nói nào cho phù hợp )
5. Thông minh. <== đọc topic thấy được 10%

Bác nào có câu nói nào phù hợp thì quote and edit dùm

Last edited by a moderator:
Code:
Yêu cầu đối với thầy: 
1. Các pro ptu có khả năng chiến .
2. Chỉ dạy nhiệt tình.
3. Nghiêm túc trong công việc 
Yêu cầu đối với trò:
1. Không yêu cầu trả tiền ref. 
2. Không cần VPS 
3. Có thể online 12/24. 
4. Trung thành.
5. Thông minh.

=)) thấy a team vào chém chém cho vui tí , k chém riêg đc, cho mình chém chug nhé :">

1. pro ptu có khả năng chiến ? pro mà còn thêm chữ có khả năng chiến vào làm gì ? ( chứng tỏ ngu tập 1:| )

2. chỉ dạy nhiệt tình ? thằng chủ hội nào thấy ref chăm như ... mà k dạy ;)) ( có lẽ hợp với thằng mát-tơ đấy =)) ) ( ngu tập 2 nè, tưởng ptu chỉ có 1 mình cậu là ref muốn lên 20$/day à =)) )

3. có thể online 12/24 ? ==> ngu tập 3 : thiếu gì đứa onl 12/24 mà khoe... =)) đã là pro thì chơi ptu không tốn time lắm =)) ( muốn pro còn giới thiệu thêm cái thời gian làm gì???) 12/24 đi chơi offer đi là làm nhiu tiền nhiu =)) :binhsua85:

4. nghiêm túc trog côg việc ? bạn nghĩ bạn là thủ tướng hả ? một khi dạy ai đó nếu k pha một chút hài hước + đùa 1 tí thì việc ấy rất nhàm chán... cậu kiếm được 1 $ nhưg mà không vui thì làm được gì ??? ( ngu tập 4 )

5. ngu tập 5 là k yêu cầu trả tiền ref =)) ( cậu muốn 20$/day và k có tiền ref back ? thà cậu làm 19$/day và nhận ref back là hơn 20$ rồi ... haha ) đừng tưởng ref back là nhỏ ... khi cậu pro rồi thì ref back có khi còn hơn khối thằng newbie chơi nhé :">

6. k cần VPS? cậu có VPS riêg à ? ==> ngu tập 6 : tốn $ mua VPS... mà nếu cậu k xài VPS đi nữa thì thằng nào dạy cậu chiến 20$/day k VPS :|

7. trung thành : thiếu gì người trug thành ? chủ yếu là chủ hội có tin tưởng cậu hay k ? có ai nỡ bỏ chủ hội chỉ mình từ 5$ ==> 20$ mà ra đi cái vèo sag hội khác à =)) ==> ngu tập 7

8.thôg minh : chắc còn 30% vì nãy giờ 70% là ngu nằm bên trên =))

phân tích thế thôi mấy a đừng chém con gà như em... tội nghiệp... haha=))

Code:
Yêu cầu đối với thầy: 
2. Chỉ dạy nhiệt tình.
Yêu cầu đối với trò:
2. Không cần VPS 
3. Có thể online 12/24. 
4. Trung thành.
5. Thông minh.

=)) thấy a team vào chém chém cho vui tí , k chém riêg đc, cho mình chém chug nhé :">

1. pro ptu có khả năng chiến ? pro mà còn thêm chữ có khả năng chiến vào làm gì ? ( chứng tỏ ngu tập 1:| )

2. chỉ dạy nhiệt tình ? thằng chủ hội nào thấy ref chăm như ... mà k dạy ;)) ( có lẽ hợp với thằng mát-tơ đấy =)) ) ( ngu tập 2 nè, tưởng ptu chỉ có 1 mình cậu là ref muốn lên 20$/day à =)) )

3. có thể online 12/24 ? ==> ngu tập 3 : thiếu gì đứa onl 12/24 mà khoe... =)) đã là pro thì chơi ptu không tốn time lắm =)) ( muốn pro còn giới thiệu thêm cái thời gian làm gì???) 12/24 đi chơi offer đi là làm nhiu tiền nhiu =)) :binhsua85:

4. nghiêm túc trog côg việc ? bạn nghĩ bạn là thủ tướng hả ? một khi dạy ai đó nếu k pha một chút hài hước + đùa 1 tí thì việc ấy rất nhàm chán... cậu kiếm được 1 $ nhưg mà không vui thì làm được gì ??? ( ngu tập 4 )

5. ngu tập 5 là k yêu cầu trả tiền ref =)) ( cậu muốn 20$/day và k có tiền ref back ? thà cậu làm 19$/day và nhận ref back là hơn 20$ rồi ... haha ) đừng tưởng ref back là nhỏ ... khi cậu pro rồi thì ref back có khi còn hơn khối thằng newbie chơi nhé :">

6. k cần VPS? cậu có VPS riêg à ? ==> ngu tập 6 : tốn $ mua VPS... mà nếu cậu k xài VPS đi nữa thì thằng nào dạy cậu chiến 20$/day k VPS :|

7. trung thành : thiếu gì người trug thành ? chủ yếu là chủ hội có tin tưởng cậu hay k ? có ai nỡ bỏ chủ hội chỉ mình từ 5$ ==> 20$ mà ra đi cái vèo sag hội khác à =)) ==> ngu tập 7

@kaybikoolz: Người ta cần thầy, tuy nói chiện ko hay cho lắm nhưng mày có cần nói ngta như thế ko? NGU như thang cha mày sinh ra mày đó. Lý luận chả ra j, thứ súc sinh mà nghĩ mình ngon, chủ topic có ngu thì cũng giống y chang pa mày thôi

Code:
Yêu cầu đối với thầy: 
2. Chỉ dạy nhiệt tình.
Yêu cầu đối với trò:
2. Không cần VPS 
3. Có thể online 12/24. 
4. Trung thành.
5. Thông minh.

@ Mấy thằng ngu mới vào chém.
1. Pro có khả năng chiến >20$ (Đôi khi có pro chiến 30$, 50$, sao lại không dùng được từ có khả năng, lỡ như cậu chiến được 10$ cậu cũng nói cậu pro). Cậu nên xem lại cách nói chuyện. Cậu ngu tập 1.
2. Chỉ dạy nhiệt tình. (Cái này là do suy nghĩ của mỗi người, đôi khi đối với cậu thế là nhiệt tình nhưng đối với tôi đó không phải là nhiệt tình.) . Cậu ngu tập 2.
3. Có thể online 12/24 (Ở đây là chịu cày và kiên nhẫn).
4. Không yêu cầu trả tiền ref ( xem như 1 phần công mà Thầy dạy tôi).
5. Không cần vps (vì tôi đã có vps).
Cậu vào chém mà không hiểu biết gì cả. Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Cậu đừng tưởng mình pro, nếu không phải pro thì đừng chém. Hãy xem lại bản thân mình trước khi chém. Forum để thảo luận chứ không phải để sỉ nhục người khác.
Mình xin cảm ơn những người có thiện chí đã góp ý. Còn những người không thiện chí thì xin cũng đừng sỉ nhục người khác.
Mình cũng tìm được Thầy rồi, xem như đạt được mục đích. Còn những thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm thì cũng xin cám ơn.
Xin mod close topic dùm. Thanks.
P/s: Cảm ơn tantan đã chửi thèn đó. Có mắt mà không biết thái sơn. Ka ka ka ka. Nick tantan rảnh vào chém gió với tớ. Xin mod lưu ý mấy thèn như kaybikoolz chắc chỉ phá hoại forum chứ chẳng giúp ích cho sự phát triển.

Last edited by a moderator:
Code:
Yêu cầu đối với thầy: 
2. Chỉ dạy nhiệt tình.
Yêu cầu đối với trò:
2. Không cần VPS 
3. Có thể online 12/24. 
4. Trung thành.
5. Thông minh.

1 chữ thôi : chuẩn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week