Referrer Xin các pro PTU cho học việc.

Status
Not open for further replies.

ptu_kiengiang

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Giới thiệu bản thân: mình tham gia MMO được 9 tháng. Khởi nghiệp từ captcha 6 tháng (1 tháng khoảng 500 ngàn), trong thời gian đó có chơi ptc nhưng thấy không ăn thua nên bỏ, chuyển qua offers thấy đỡ hơn captcha và ptc nhưng vẫn ít tiền. Mình thấy tiềm năng của PTU là khá lớn nên hiện nay đang cày PTU được khoảng 3 tháng. Tuy nhiên số tiền kiếm được không nhiều. Mình muốn tuyển Thầy dạy mình chơi PTU. Hiện nay mình có thể kiếm 5$/day nhưng vẫn còn ít.
Yêu cầu đối với thầy:
1. Các pro ptu có khả năng chiến >20$/day.
2. Chỉ dạy nhiệt tình.
3. Nghiêm túc trong công việc.
Yêu cầu đối với trò:
1. Không yêu cầu trả tiền ref.
2. Không cần VPS
3. Có thể online 12/24.
4. Trung thành.
5. Thông minh.
Các pro nào cần tuyển ref thì PM.
YM! ptu_kiengiang
Các pro nào không thích thì xin đừng chém em.

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

Không pro nào nhận em sao. Không thấy ai reply vậy. Vote nào. Cần tìm thầy giỏi. Xin mời các pro.

Giờ có vụ tuyển thầy nửa ah:hihi, ngày trước bên EKT mà có mấy cái vụ này chắc bị chém tơi tả , bên đây thì chắc đỡ hơn . Chúc bạn mau chóng kiếm được người thầy pro . Mình gà wa' ko giúp dc gì cho bạn dù rất mún giúp:hihi

Tham gia tý cho vui ko có ý gì đâu nha ^^:
- Tuyển thầy là pro nghe đã thấy ko thic
- Pro 20$/ngày thì time còn phải để kiếm tiền chứ đâu có đi loanh quanh mấy forum nên khó đọc được cái này
- 20$/ngày thì bạn bè anh em muốn học ko thiếu => khó có chuyện đi kiếm 1 người trong forum để dạy
- 20$/ngày thì người ta còn muốn lên nữa 40$/ngày,50$/ngày,... => ko có time đâu đi dạy 1 người lạ để rồi chẳng biết kết qua thế nào
...
Mình nghĩ thì nghĩ như vậy, dù sao cũng chúc bạn may mắn!

Anh mod mmo_sg chém em nhỉ. Anh gptviet chém nữa nhỉ. Vote nào đã có 1 thầy. Cần thêm vài thầy nữa để chọn lựa. Vote vote.

Sặc, đã vậy còn chọn lựa.

Tình hình là mới có 1 thầy. Thầy rất nhiệt tình. Thầy còn nói chỉ cân Autopost (MPU 20$) là chơi được. Hix. Các pro đã chiến với con MPU thì cho em biết. Nó thật sự có tác dụng là liều thuốc tiên không?

nhận ta làm thầy đi, tuy thầy chưa kiếm đc 20$/day nhưng khả năg trong tương lai ta sẽ đi tuyển thầy giống mi để cố gắng đc 20$/day để dạy mi :D

Tuyển thầy, LOL
Bác có tiềm năng đấy, nhưng mà nghe chán qá, thà đi tìm hội nào nó mà xin theo còn hơn, mấy pác chủ hội nào mà chẳng pro

Tham gia tý cho vui ko có ý gì đâu nha ^^:
- Tuyển thầy là pro nghe đã thấy ko thic
- Pro 20$/ngày thì time còn phải để kiếm tiền chứ đâu có đi loanh quanh mấy forum nên khó đọc được cái này
- 20$/ngày thì bạn bè anh em muốn học ko thiếu => khó có chuyện đi kiếm 1 người trong forum để dạy
- 20$/ngày thì người ta còn muốn lên nữa 40$/ngày,50$/ngày,... => ko có time đâu đi dạy 1 người lạ để rồi chẳng biết kết qua thế nào
...
Mình nghĩ thì nghĩ như vậy, dù sao cũng chúc bạn may mắn!

Ông này chỉ dc cái là nói đúng:Hihi

Giờ ngủ cái. Các bác vào vote tiếp em. Em không thích vào hội lắm. Vì đông quá loãng. Nên cần tìm 1 vài người tâm đắc với nghề. Thanks các bác đã vào chém. Các bác chém tiếp nhé.

Sao thế vietbach89. Sao lại vô lí. Tớ lập topic là nghiêm túc mà. Chẳng lẽ vào hội ko phải loãng sao? Mà cậu lại nói vô lí.

Nhận mình để học việc đi , đảm bảo cậu được thôi việc =)) , đùa tý cho vui =))

Sao thế vietbach89. Sao lại vô lí. Tớ lập topic là nghiêm túc mà. Chẳng lẽ vào hội ko phải loãng sao? Mà cậu lại nói vô lí.
Không loãng đâu cậu, tớ nghĩ nếu cậu có tiềm năng, sao 1 thời gian trong hội sẽ được làm riêng 1 số thứ đấy ;)), hoặc có thể tự làm riêng, mới đầu thì có thể loãng như cậu nghĩ :)
Mà thức ra, theo t đoán thì những ai pro như cậu nói thì 1 là làm một mình, 2 là tuyển nhiều ref, chẳng có mấy ai tuyển ít ít để khỏi loãng cả, họ mất công tuyển mà lị.
PS: Chúc cậu tìm dc thầy đúng ý nhé, vụ này cũng hay đấy :D:D:D

Last edited by a moderator:
VIP trò =))))

đc voi đòi tiên , có rồi thì cứ chịu đi , còn chọn lựa , vẫn 1 câu " tham thì thâm "

Anh Phú mới tu từ trên núi về , nên toàn dùng từ ngũ của ng dân tộc bản địa:hihi, " VIP trò"=))

@chủ thớt: Thiết nghĩ bạn đã có thể chiến dc như thế thì nên suy nghĩ để nâng cao số tiền hơn. Vì cái mức 5$ của bạn hiện tại cũng là 1 cái mốc gọi là cơ bản rồi , pro thì cũng ko phải pro mà gà thì cũng ko phải . Thầy thì cũng thường chỉ trò đến mức ấy còn tăng thêm nửa đa số là do tự thân vận động.

Không loãng đâu cậu, tớ nghĩ nếu cậu có tiềm năng, sao 1 thời gian trong hội sẽ được làm riêng 1 số thứ đấy ;)), hoặc có thể tự làm riêng, mới đầu thì có thể loãng như cậu nghĩ :)
Mà thức ra, theo t đoán thì những ai pro như cậu nói thì 1 là làm một mình, 2 là tuyển nhiều ref, chẳng có mấy ai tuyển ít ít để khỏi loãng cả, họ mất công tuyển mà lị.
PS: Chúc cậu tìm dc thầy đúng ý nhé, vụ này cũng hay đấy :D:D:D

@Vietbach89 nói cũng có lí chứ không phải vô lí nhỉ. Nhưng mà sao mình vẫn không thích vào hội mấy ông fixbugvn hay kairyu.

Hỏi thêm các pro về MPU được không nhỉ:
Nếu là newbie thì không nên dùng MPU? Đúng hay sai?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week