xin các pro giúp đỡ về verified pay pal ^^!

Reactions
344
MR
0.001
trước mình verified paypal bằng cái VISA ACB 1 lần rồi nhưng bị Limit ! Hum qua mình mới làm thêm cái VISA ACB khác để verified tài khoản mới nhưng nó toàn báo lỗi " We're sorry, but that credit card can't be linked to additional PayPal accounts. Please link a different credit card. " mặc dù thẻ mới lấy hôm qua .
Mình bảo dăng ký dịch vụ internetbanking thì bên ACB họ bảo dùng chung vs tài khoản ACB trước !

Bác nào biết cách xử ly giúp em vs .!
Thanks !

uppppp

lam kho khan vay.mình làm tài khoản paypal lau rui cung dã veriy ma it xai lam. cau mua ko to ban cho,gia 50 $ liberty

trước mình verified paypal bằng cái VISA ACB 1 lần rồi nhưng bị Limit ! Hum qua mình mới làm thêm cái VISA ACB khác để verified tài khoản mới nhưng nó toàn báo lỗi " We're sorry, but that credit card can't be linked to additional PayPal accounts. Please link a different credit card. " mặc dù thẻ mới lấy hôm qua .
Mình bảo dăng ký dịch vụ internetbanking thì bên ACB họ bảo dùng chung vs tài khoản ACB trước !

Bác nào biết cách xử ly giúp em vs .!
Thanks !
ngày xưa bị limit dùng thẻ visa loại nào, ngày qua add thẻ visa nào vào :m190:

lam kho khan vay.mình làm tài khoản paypal lau rui cung dã veriy ma it xai lam. cau mua ko to ban cho,gia 50 $ liberty

visa veri pp không hề khó, acc bạn trừ phi có nhiều giao dịch, lâu năm thì may ra bán được, mà cũng không có giá đó đâu bạn ạ, 50LR á, mình ver cho bạn ít nhất 10 acc paypal luôn :m044:

Last edited by a moderator:
ngày xưa bị limit dùng visa nào, ngày qua add thẻ visa nào vào :m190:

trước tó cũng bị limit visa ACB . Hôm qua add cái visa mới làm ( Cũng ACB luôn)

- - - Updated - - -

không cậu ak ! Thanks ^^

bạn làm lại thẻ ACB nó sẻ láy thong tin và số tk y như cũ, nên pp nó báo thế là đúng rồi, kiếm visa của ngân hàng nòa khác sẻ dc( eximbank, vietcombank)

biết là acb, mà acb nào, debit, prepaid ?

ACB VISA PREPAID cậu ak !

- - - Updated - - -

bạn làm lại thẻ ACB nó sẻ láy thong tin và số tk y như cũ, nên pp nó báo thế là đúng rồi, kiếm visa của ngân hàng nòa khác sẻ dc( eximbank, vietcombank)

Không cậu ak ! thẻ cũ vẫn dùng

tớ làm thêm thẻ mới ( Số TK mới , GOOD THTU mới *** mới )

ACB VISA PREPAID cậu ak !

- - - Updated - - -

Không cậu ak ! thẻ cũ vẫn dùng

tớ làm thêm thẻ mới ( Số TK mới , GOOD THTU mới *** mới )
trước mình làm cái thẻ visa prepaid nhưng cũng ko veri được, sau khi bị limit visa debit acb thì mình bỏ ACB, qua bank khác rồi, bạn thẻ visa debit ở bank khác đi, exim, tech, vietcombank ấy
mình vừa làm cái tech, cũng lại limit rồi, chắc tới này đi làm cái vietcombank nữa :m131:
limit hết bank vn thì mình sẽ nghỉ dùng pp :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom