Ask Xin các pro cho ý kiến về paypal

Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là em có đọc vài bài trên mạng nói là account paypal có thể withdaw về thẻ thường không cần phải thẻ visa. Pro nào đã từng thử, xin cho em ý kiến.
Khổ cái là em đang gặp sự cố không thể add bank bằng visa được, em đang có 1 thẻ thường đông á.
Xin pro cho ý kiến nha hoặc bạn nào đã thử thành công vui lòng help

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
Mình cũng nghe nói có ng có thể rút về ATM, bạn lên GG search hướng dẫn xem, nhưng tốt nhất là bạn làm cái thẻ visa, không mất gì cả, veri tài khoản và rút về cho dễ dàng, có vấn đề gì còn có nhiều người tư vấn.

hauconghanh

Senior
Reactions
318
MR
0.000
Mình đã rút thành công về thẻ ATM đông á :) (acc chưa veri tức là chưa add visa hay master gì cả )
Rút 100$ và tiền nằm trong thẻ sau gần 4 ngày :)
Bạn cứ yên tâm mà rút ko cần thẻ visa master gì đâu, nhưng cần đúng tên (ngược tên cũng đc), đúng số tài khoản ATM, đúng mã bank :)

phunganhdai

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Mình đã rút thành công về thẻ ATM đông á :) (acc chưa veri tức là chưa add visa hay master gì cả )
Bạn cứ yên tâm mà rút ko cần thẻ visa master gì đâu, nhưng cần đúng tên (ngược tên cũng đc), đúng số tài khoản ATM, đúng mã bank :)

vậy mình rút về atm techcombank dc ko bạn chỉ mình cách làm với

Cám ơn bạn nhé. vậy mình yên tâm rồi. Bấm thanks cho bạn cái nè.hehhe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week