Xin ý kiến các già làng mảng ăn mã shopee bằng boxphone

newbie2k

Newbie
Reactions
0
MR
0.159
Như tiêu đề là em muốn ăn mã shopee bằng dàn boxphone. K biết có cao thủ nào đã làm qua hoặc có hứng thú không ạ. Ae trao đổi chia sẻ chút kiến thức được k ạ

Như tiêu đề là em muốn ăn mã shopee bằng dàn boxphone. K biết có cao thủ nào đã làm qua hoặc có hứng thú không ạ. Ae trao đổi chia sẻ chút kiến thức được k ạ
Em chỉ biết là IP thì nên xài proxy dân cư, không là móm @@

Upvote 0
Mấy hôm nay thấy mấy báo đưa tin liên tục, các nhóm đặt hàng nghỉ hết mà vẫn có ý định làm cơ ah.

Upvote 0
Hôm nay, chủ nhà đã thấy một số thông báo liên tục được đưa ra, các nhóm đặt hàng nghỉ đã hết mà vẫn chưa có ý định làm cơ sở.
eem định thay đổi backup và ip máy. Đặt hàng loạt bằng dàn boxphone bác ạ. k phải đơn live nên k thuê nhóm

Upvote 0
eem định thay đổi backup và ip máy. Đặt hàng loạt bằng dàn boxphone bác ạ. k phải đơn live nên k thuê nhóm
Thuê thì nhiều người còn dùng tk thật đặt mà shopee còn bắt được huống chi tk ảo. Giờ đang làm gắt còn cố làm bị tóm cái là đi hơi lâu đấy

Upvote 0
mình hình dung như này có đúng không nha bạn mua acc new giá tầm 6k hoặc tự reg rồi mua acc shop tự đặt tự nhận (gạch đơn)

Upvote 0
mình hình dung như thế này có đúng không nha bạn mua acc mới giá tầm 6k hoặc tự reg rồi mua acc shop tự động nhận (gạch đơn)
cơ chế thì đúng rồi ạ. mà bác còn hơi về tài nguyên là thứ nhất, thứ 2 là bác chưa tính bước được quét thiết bị

Upvote 0
Upvote 0
Mấy hôm nay thấy mấy báo đưa tin liên tục, các nhóm đặt hàng nghỉ hết mà vẫn có ý định làm cơ ah.
em vẫn hay quan niệm là kẻ tồn tại sau cùng là kẻ đáng sống bác ạ. Làm khéo khéo, bé bé chờ thời thôi ạ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week