Ask Cần bái sư mảng shopee từ cơ bản đến chuyên sâu

nmquang0901

Newbie
Reactions
1
MR
0.056
Như tiêu đề em muốn học bài bản về các kỹ năng để xây dựng, vận hành và phát triển 1 hoặc nhiều kênh bán hàng Shopee, từ cơ bản đến chuyên sâu. Em chưa có kiến thức liên quan đến các trang sàn điện tử. Các bác nào đã từng học hoặc biết có thể giới thiệu cho em chỗ nào uy tín được không ạ ? Em cảm ơn các bác.

không có ông nào dạy hay cả đâu mình khuyên thật , giờ có mảng bán hàng ăn rất hot bạn có thể tìm hiểu qua video cơ bản hoặc tới tận nơi để hỏi

Upvote 0
Học cũng chỉ được có những kiến thức cơ bản mà trên shopee uni nó lại đã đủ cả rồi. Còn chuyên sâu cũng cùng lắm làm SEO trong bài viết bán hàng thôi. Còn tip để đẩy shop yêu thích hoặc như thế nào cái nầy cần nghiên cứu mà nói thẳng ra nhờ mối quan hệ đặt hàng còn setup cái đoạn này thế nào thì bí mật :))

Upvote 0
Học cũng chỉ được có những kiến thức cơ bản mà trên shopee uni nó lại đã đủ cả rồi. Còn chuyên sâu cũng cùng lắm làm SEO trong bài viết bán hàng thôi. Còn tip để đẩy shop yêu thích hoặc như thế nào cái nầy cần nghiên cứu mà nói thẳng ra nhờ mối quan hệ đặt hàng còn setup cái đoạn này thế nào thì bí mật :))
Thì đấy cái em cần học là cái bí mật đó đó bác :((( Tại em thấy người quen làm hàng trên shopee, có kho sẵn, hợp tác với 1 bạn nữa, bạn này làm từ a-z về shopee, bên kia chỉ quản lí kho.
Em lại thích tự làm nên mới muốn học :v

Upvote 0
Thì đấy cái em cần học là cái bí mật đó đó bác :((( Tại em thấy người quen làm hàng trên shopee, có kho sẵn, hợp tác với 1 bạn nữa, bạn này làm từ a-z về shopee, bên kia chỉ quản lí kho.
Em lại thích tự làm nên mới muốn học :v
Đúng là mọi thứ đều có online cả có mỗi cái đoạn nhờ mua hàng hộ lấy đánh giá nhưng mà lại phải lsao để được đúng cái sản phẩm đó lên. Đó đoạn này chắc bạn hiểu gồi chớ nhầy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom