Xin Bro góp ý

lucminh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
cách đây gân 1 năm mình có làm chiên IOS 1 thơi gian khá giài..nhưng rồi phải đi lính lúc đâu đi xác định đi có người quen trong đó xong zô làm luôn.nhưng vào thì mình thấy k hợp nên mình xin về..zờ mình muốn làm lại IOS mà đọc thấy bửa nay làm cần tool vs có tool auto lead nửa và cũng nhiêu người ns zờ IOS nát rồi k nên làm nửa..vậy máy cao nhân cho mình hỏi IOS zờ làm tay như xưa có đc nửa k.còn ngon như xưa k..:( ;)

giờ người ta dùng tool đi bằng máy bay hết rồi còn cạnh tranh chưa kịp - bạn bắt đầu lại mà bằng tay chắc ko ăn thua - trừ khi là pro ko tool :D

giờ người ta dùng tool đi bằng máy bay hết rồi còn cạnh tranh chưa kịp - bạn bắt đầu lại mà bằng tay chắc ko ăn thua - trừ khi là pro ko tool :D
có tool 1 ngày họ kiếm tiên triệu mình đi sau nhặt từ từ ngày 1>2 trăm cũng đc mà :v..rồi sau có vồn rồi tìm hiêu vê tool..thê zờ có tool thì làm mới đc hả bác..hay là tool chỉ đê làm lẹ hơn thôi..

bây zờ làm tay IOS còn như xưa nửa k các bác..trước em làm cân itools vip72 proxifier và IP..

=)) Cái Gì mà chả cần Vip 72 :)) Mà Vip72 ->> IP đừng nhầm lẫn Tool change có 350K cố đầu tư đi rồi lấy lại Chứ Change tay vừa mệt mà có khi lại ko hiểu quả :3

=)) Cái Gì mà chả cần Vip 72 :)) Mà Vip72 ->> IP đừng nhầm lẫn Tool change có 350K cố đầu tư đi rồi lấy lại Chứ Change tay vừa mệt mà có khi lại ko hiểu quả :3
cái Change đó phải là Change info như trước chiên androi k bác..em nghỉ làm lâu nên k cập nhật tin tức hihi..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week