Ask Xin mọi người gợi ý cách kiếm tiền từ số lượng lớn vps linux free

johnnydiep

Newbie
Solutions
1
Reactions
11
MR
0.901
Chào mọi người!

Nhờ hóng hớt nên mình biết cách tạo được số lượng lớn vps Linux 2-8 free. Vì là Linux nên cũng hạn chế tool mmo, mà mình thì chuyên làm bên ytb nên k có tool nào chạy được trên đó.

Hóng các cao nhân chỉ mình cách kiếm được tiền với nó với, bù lại mình share lại tút đó để cùng kiếm ạ.

Chào mọi người!

Nhờ hóng hớt nên mình biết cách tạo được số lượng lớn vps Linux 2-8 free. Vì là Linux nên cũng hạn chế tool mmo, mà mình thì chuyên làm bên ytb nên k có tool nào chạy được trên đó.

Hóng các cao nhân chỉ mình cách kiếm được tiền với nó với, bù lại mình share lại tút đó để cùng kiếm ạ.
cài vpn lên xong bán, nếu vps ở japan, hongkong,.. thì bọn trung quốc mua nhiều lắm đó

Upvote 0
Upvote 0
Theo mình nếu là SLL thì tìm được vài trang treo qc chấp nhận vps hoặc test thử nếu pay thì treo sll cũng là 1 cách

Upvote 0
Cài win lên rồi treo traffmonetizer.com kiếm mỳ tôm
con này scam lòi. 10-15 đô thì nó pay. Tôi vít 2 acc lên 83 đô với 120 đô thì nó báo "paid successful" nhưng tra ví ra ko hề có id nào chuyển tiền về cả. Vì rút bằng usdt nên tra trên blockchain là ra hết, là biết nó ko hề pay cho mình. Chat support thì chỉ là bot chat, gửi email thì ko ai trả lời. Bọn này kiểu nó ko có người vận hành ấy, chỉ đơn thuần code auto để trung gian bán ip. Mọi thứ đều là trả lời tự động + ko trả lời, Twitter chỉ có 1 bài đăng. Ko có telegram, ko có discord, ko có gì cả.

Upvote 0
treo dc auto click thi tha ho kiem view

Upvote 0
treo được auto click thì kiếm sao ạ
định nói mà sợ bị chửi nên k dám nói , tự tìm hiểu đi nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751