Xin ae giúp đỡ hướng đi hoặc công việc mmo

binbin39

Newbie
Reactions
1
MR
0.131
Chuyện là trước kia mình cũng khá giả, có công việc trên mạng ổn định (mảng Ug)..nhưng sau đó giải ngệ ra ngoài đời làm bds, ban đầu cug thuận lợi nhug ko mai đợt dịch gặp biến cố phá sản ở tuổi 40....giờ nợ nần tha phương bế tắc cùng cực....1 năm qua mình cố gắng tìm tòi muốn quay lại Ug nhưng ko dc nữa vì ko còn cách nào quay lại dc ( có lẻ ug đã tàn hay gì rùi ). Giờ chỉ hy vọng tìm dc công việc có thể tạo ra thu nhập trên mạng để kiếm chén cơm và nuôi con....vì phá sản ở tuổi này chỉ có làm việc trên mạng mình mới làm dc...mình ko đi làm công nỗi (sr vì mình suy sụp rất năg và hào quang của quá khứ quá lớn nên mình ko làm công nhân nỗi). Nên rất hy vọng ae ai có lòng chia sẽ hướng đi và công việc kiếm dc chén cơm mình mang ơn cả đời và hứa báo đáp....

Chuyện là trước kia mình cũng khá giả, có công việc trên mạng ổn định (mảng Ug)..nhưng sau đó giải ngệ ra ngoài đời làm bds, ban đầu cug thuận lợi nhug ko mai đợt dịch gặp biến cố phá sản ở tuổi 40....giờ nợ nần tha phương bế tắc cùng cực....1 năm qua mình cố gắng tìm tòi muốn quay lại Ug nhưng ko dc nữa vì ko còn cách nào quay lại dc ( có lẻ ug đã tàn hay gì rùi ). Giờ chỉ hy vọng tìm dc công việc có thể tạo ra thu nhập trên mạng để kiếm chén cơm và nuôi con....vì phá sản ở tuổi này chỉ có làm việc trên mạng mình mới làm dc...mình ko đi làm công nỗi (sr vì mình suy sụp rất năg và hào quang của quá khứ quá lớn nên mình ko làm công nhân nỗi). Nên rất hy vọng ae ai có lòng chia sẽ hướng đi và công việc kiếm dc chén cơm mình mang ơn cả đời và hứa báo đáp....
giờ mảng nào cũng khó bro à.

Upvote 0
40 tuổi thôi mà, đơn giản cứ kiếm cơm mà sống qua ngày, còn ta là ai lúc này không quan trọng. Chuyện đi làm bên ngoài để nuôi sống bản thân và gia đình là quan trọng, còn việc online là phụ lúc thời gian rảnh. Tôi thì không khá giả như bạn nhưng thất bại và mất tiền, thiếu nợ thì tôi cũng bị nhiều lần. Tôi từng làm văn phòng xuống làm chân tay va chạm đủ thành phần để cố cày ra tiền, tiết kiệm để trả nợ.

Upvote 0
UG giờ khó hơn xưa nhiều nhưng vẫn có đội làm ship đều đều mà a , e cũng có quen một người anh cũng cùng độ tuổi với a làm mảng đó , cũng có biến cố từ cs bên ngoài nên quay lại với Ug nhưng cũng ko chịu làm ( đúng là vì hào quang năm xưa kiếm tiền dễ qá giờ nhặt tiền lẻ ko thì ko chịu đc :D)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week