xe máy không cắt côn được

tungtenlua

Senior
Reactions
122
MR
0.000
xe em là wave anphal , không hiểu sao về số xe không cắt hết ly hợp, cái cần số nó lại nhẹ hơn trước, lên hay xuống số bị giật. Các bác cho hỏi xe em bị làm sao, sửa chữa ở đâu uy tín. Em ở hn

Last edited:
có vậy thôi cũng vác lên đây hỏi :eek::eek: vác đại ra tiệm nào cũng đc @@ tiệm nào mình hay sửa xe quen quen ấy :cool::cool::cool:

Có lẽ côn tay xe bạn bị hỏng dẫn tới số sàn không tự động hoạt động làm cho bộ li hợp không tiếp tục truyền động.
Bạn nên tìm nơi nào uy tín và thay lốp xe đi nhé.

làm sao mà ko cắt đc côn? không kìm thì kéo, ko kéo thì dao, bảo đảm cắt tới đâu đứt tới đó:D

Bạn nên tìm tiệm sữa chữa nào uy tín và thay nhớt xe đi nhé .:eek:

Có lẽ côn tay xe bạn bị hỏng dẫn tới số sàn không tự động hoạt động làm cho bộ li hợp không tiếp tục truyền động.
Bạn nên tìm nơi nào uy tín và thay lốp xe đi nhé.
làm sao mà ko cắt đc côn? không kìm thì kéo, ko kéo thì dao, bảo đảm cắt tới đâu đứt tới đó:D
Bạn nên tìm tiệm sữa chữa nào uy tín và thay nhớt xe đi nhé .:eek:
troll ư

Đi thay hộp số đi chứ hỏi cái zề :D

ti
vac ra nó luộc đồ bỏ mẹ
tìm chỗ nào Uy tín mà đem ra, xe còn BH thì ném vào nó cho BH, ko còn BH thì kiếm chỗ uy tín mà ném vào, rồi ngồi đó mà xem, ko lẻ chỗ thím ko có đến 1 người sửa xe tử tế hay thím sợ tốn $

ti

tìm chỗ nào Uy tín mà đem ra, xe còn BH thì ném vào nó cho BH, ko còn BH thì kiếm chỗ uy tín mà ném vào, rồi ngồi đó mà xem, ko lẻ chỗ thím ko có đến 1 người sửa xe tử tế hay thím sợ tốn $
bác biết chỗ nào uy tín chỉ em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back