xchange.vn ko scam, proof chứng minh và xin lỗi tới các bạn

Status
Not open for further replies.

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
Hiện tại thì admin của site xchange.vn đang du lịch tại nước ngoài, và nhận được tin báo site bị hack 17k lr

Do ko có 3g nên xử lý chậm trễ, khoảng 2 ngày sau thì site sẽ open lại, và admin tuần sau sẽ về vn

Xuất phát từ topic report scam, mà hiện tại mình ko tìm thấy topic đó, mong mod + các bạn tìm giúp mình vs

Đây là proof admin xchange.vn đã nhờ ng refund lại cho khách hàng

Mong bạn vào xác minh dùm, và xin các mod + admin mmo4me unban cho a TADT để khắc phục sự cố, các khách hàng gặp sự cố có thể vào đây post proof để mình chuyển lại cho anh ấy

Câu cú do mình tự viết nên có gì ko phù hợp mong các bạn bỏ qua cho T_T

Thân

admin của site xchange.vn đang du lịch tại nước ngoài, và nhận được tin báo site bị hack 17k lr
@@ 17k lr oh my god @@

Upvote 0
thế nầy thì thật là cấn! họ cần mà chậm thé này thì ko được! ên tuyển thêm ng sụp pót chứ

Upvote 0
vãi đạn, đi du lịch rồi bị mất hơn 350tr :|

Upvote 0
Hack kiểu gì mà được 17k ?

Để xóa tin đồn scam 25 K của nước ngoài sao ?

Upvote 0
quá muộn cho một tình yêu :binhsua159:

Upvote 0
:m020: chuyện êm rồi nhưng mà sau này chắc dịch vụ hok dc nhìu người dùng mất đi 1 ít khách

Upvote 0
tất cả chỉ ngụy biện cho hành động đáng hổ thẹn, sau vụ này chứng tỏ site làm ăn ko tốt và vãi lúa
Gạch site này đi anh em ah
Khuyên thật lòng đấy

Upvote 0
Ông này sống kiểu j mà ko có lấy 1 người bạn để nhờ thông báo sớm hơn? FA cmnr.

Upvote 0
Sau quá nhiều sự cố với trang này, liệu đây có phải là 1 chiêu PR nhằm lấy lại uy tín không? Với một người làm dịch vụ, một sự cố như thế mà phải đợi cả tuần mới nhận ra và giải quyết? Một trang dịch vụ như thế mà có thể bị hack tới 17k LR mà thái độ chủ nhân lạnh như 17k VND (im lìm không lời thông báo) vậy sao? Thêm vào đó là sự chậm trễ trong giải quyết vụ việc của admin và MOD, tất cả tạo nên một câu hỏi tối tối thế nào ấy nhỉ?

Tin sao được, cạch mặt nó ra. Thiếu gì trang exchange đâu?

Upvote 0
Đại ca đọc có hết tin chưa nhỉ :D xem cho kĩ rồi phán
Chú đọc kỹ topic bên kia chưa ?
Nói chung là sau vụ này cũng k dùng xchange nữa . Chỉ tiếc là có baokim auto .
Còn loại người như admin này a ?

Nhầm có 4 triệu ở hồi tết mà làm loạn lên . Vậy 17 K thì phải làm loạn tới mức nào . Tự hiểu anh em ạ

Last edited by a moderator:
Upvote 0

nhiều bác đọc k kĩ rồi cứ nói là tin đồn
http://exchangemoneyforum.com/showthread.php/101926-Scammed-2400-by-tadt_2210
nếu các bạn đọc kĩ tới bài post cuối thì thấy vụ scam đó đã dc giải quyết xong

Upvote 0

Có bằng chứng gì không ?

Upvote 0
Mình nói oy mà mấy pro hem tin ! web có tiền sử hack mấy lần òy ! Ngày trước bán cho ổng mấy lần oy ! từ hôm nó hack minh ko yên tâm nên ko bán gì ở web này nữa !:binhsua53:

Upvote 0
nếu mình có một site lớn như vậy + mình có dư tiền đi du lịch nước ngoài , mình sẽ thuê một chục thằng rảnh rỗi , suốt ngày chém gió trên chatbox , spam ở mmo4vn làm đội ngũ support rồi mỗi tháng trả cho nó một ít $ để mọi chuyện không đến nông nõi như bây giờ! giờ thì mất uy tín,mất khách lại mang tiếng scamer!haizzz

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week