Suggest Xem xét mở lại topic và gỡ tag SCAM

cybercode88

Newbie
Reactions
2
MR
0.165
Hi admin và mọi người,
Thời gian vừa rồi mình có mở topic này và nhận được kha khá sự quan tâm từ ae thân thiện và 1 số ae chơi xấu report

Nên mình mở topic này mong admin xem xét lại theo quy định của forum về việc report SCAM đối với post của mình

Trong post của mình và những người từng giao dịch bằng chứng không rõ ràng cụ thể về việc mình SCAM, nên mong admin xem xét gỡ tag SCAM cho mình để mình có thể đối chất và để mọi người có cái nhìn khách quan hơn. Thanks!

bán sp, ko rõ sp mình và ko kiểm tra kỹ để bán.
Lúc check thì đổ cho nhân viên dev.
Giống như bán hàng thực phẩm ko vệ sinh. lúc bị bắt thì abc.... đã bị phạt thì phải chịu

Upvote 0
@mr777 vào đối chiếu kìa bác

có thể vì bác mr777 báo cáo trong code b bán có cửa hậu để rút tiền bạn có thể lh bác mr777 để làm rõ điều này, nếu sai thì mod có thể gỡ còn đúng thì chịu thôi.

Mình vẫn còn đầy đủ bằng chứng, admin có thể vào máy của mình để xem. Mình sẽ chỉ đúng cái file đấy

@Shin @cuipap1984 @animax1991 3 anh có thể liên lạc em, hoặc để em chủ động liên lạc. Em sẽ bật anydesk hay teamviewer gì vào máy em. Em show hết bằng chứng

Last edited:
Upvote 0

Mình cũng đã gửi bằng chứng cho 3 người mình thường xuyên thấy comment. Đợi giải quyết thôi

Upvote 0
code như loằng cũng vào xin xỏ chắc định đi scam tiếp :popo_big_smile:

Upvote 0
code như loằng cũng vào xin xỏ chắc định đi scam tiếp :popo_big_smile:
Đọc topic gốc khúc cãi nhau với bác kia thấy code đó có vẻ không phải chính chủ ông ấy code ra để bán. Chắc hàng chôm được ở đâu or mua ở đâu đem về thêm mắm thêm muối thêm 🚪 vào bán

Upvote 0
Túm lại là code log đó là send log đi đâu vậy bác, là chức năng chung cho toàn bộ ng mua hay chỉ riêng cho 1 khách hàng nào mà bác không xóa đi! Nếu dev bên mua không check kỹ thì sẽ ảnh hưởng gì không?
Đợi mod thẩm phán cho cái quyết định công bằng nhất kk

Upvote 0
Hi admin và mọi người,
Thời gian vừa rồi mình có mở topic này và nhận được kha khá sự quan tâm từ ae thân thiện và 1 số ae chơi xấu report

Nên mình mở topic này mong admin xem xét lại theo quy định của forum về việc report SCAM đối với post của mình
View attachment 221150

Trong post của mình và những người từng giao dịch bằng chứng không rõ ràng cụ thể về việc mình SCAM, nên mong admin xem xét gỡ tag SCAM cho mình để mình có thể đối chất và để mọi người có cái nhìn khách quan hơn. Thanks!
Chào bạn,

Các thông tin từ Members cung cấp hiện chưa đủ cơ sở để kết luận SCAM. Nên mình đã gỡ TAG SCAM cho bạn rồi nha.

BQT MMO4ME,
Thân

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back