xchange.vn ko scam, proof chứng minh và xin lỗi tới các bạn

Status
Not open for further replies.

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
Hiện tại thì admin của site xchange.vn đang du lịch tại nước ngoài, và nhận được tin báo site bị hack 17k lr

Do ko có 3g nên xử lý chậm trễ, khoảng 2 ngày sau thì site sẽ open lại, và admin tuần sau sẽ về vn

Xuất phát từ topic report scam, mà hiện tại mình ko tìm thấy topic đó, mong mod + các bạn tìm giúp mình vs

Đây là proof admin xchange.vn đã nhờ ng refund lại cho khách hàng

Mong bạn vào xác minh dùm, và xin các mod + admin mmo4me unban cho a TADT để khắc phục sự cố, các khách hàng gặp sự cố có thể vào đây post proof để mình chuyển lại cho anh ấy

Câu cú do mình tự viết nên có gì ko phù hợp mong các bạn bỏ qua cho T_T

Thân

Đây là Topic của dịch vụ (đã bị Mod hay Admin xóa rùi) Mình nghĩ đây là trường hợp đặc biệt nên bạn hãy PM Admin để xin hướng giải quyết.

Upvote 0
sao biết người ta rảnh rỗi thế bác , liệu bác kiếm nhiều tiền bằng người ta không?
với lại tưởng tìm support dễ lắm à? cái này là liên quan tới site, tài khoản của admin, bác dám trao tài khoản chục k $ cho người khác( không quen biết nhiều) quản lý không?
theo mình biết site này ko phải của mình tadt hình như có người hùn vốn vào. Và có support 2

- - - Updated - - -

sao biết người ta rảnh rỗi thế bác , liệu bác kiếm nhiều tiền bằng người ta không?
với lại tưởng tìm support dễ lắm à? cái này là liên quan tới site, tài khoản của admin, bác dám trao tài khoản chục k $ cho người khác( không quen biết nhiều) quản lý không?
theo mình biết site này ko phải của mình tadt hình như có người hùn vốn vào. Và có support 2

Upvote 0
bác tadt lần cuối cùng ol là tầm 11h30 đêm ngày 24/4 mà có topic report từ sáng, mà sao không giải quyết, còn người mua thì mua lr từ ngày hôm trước cũng đã cố gắng liên lạc để lấy lại tiền sao không giải quyết cho người ta trong tuần này mà phải đợi đến hôm nay bạn tigon mới vào post proof , các bác vào profile của mỗi người thì biết ngay là lần cuối ol lúc nào mà

Upvote 0
làm dịch vụ thì quan trọng nhất là điều gì? chủ toipic hãy là khách hàng và tự trả lời câu hỏi này!

Upvote 0
Tadt xem lại mình đi, khi chuyển nhầm tiền cho người khác thì lên lap topic đòi mời luật sư đòi lại, trong khi giữ tiền của người khác thì thờ ơ mặc dù vẫn onl, không thèm giải quyết. Đến khi vụ việc giải quyết xong thì bảo vào refun và xin lỗi, Không phải mọi thứ có thể theo ý c hết đâu :binhsua58:

Upvote 0
Tadt xem lại mình đi, khi chuyển nhầm tiền cho người khác thì lên lap topic đòi mời luật sư đòi lại, trong khi giữ tiền của người khác thì thờ ơ mặc dù vẫn onl, không thèm giải quyết. Đến khi vụ việc giải quyết xong thì bảo vào refun và xin lỗi, Không phải mọi thứ có thể theo ý c hết đâu :binhsua58:

nói chung là lí do gì đi nữa thì cũng là tadt ko làm đúng nhiệm vụ của mình.
Giao dịch tự động mà để người ta đợi > 1 tuần và ko có động thái trả lời rõ ràng cho khách hàng.

Người ta có câu " cha mẹ nuông chiều thì con sẽ sinh hư, hư rồi ko ai dạy là càng hư"
trước giờ dịch vụ đã ko tốt nhưng KHÁCH HÀNG và ADMIN, MOD (tính trong forum này) Vẫn ưu ái giải quyết và ko có hình thức xử phạt (forum) , cạch mặt (khách hàng) nên tạo thành thói quen xấu.

Việc đến đây thì cũng gọi là giải quyết, theo rule thì tadt vẫn đc unban và hoạt động bình thường.
CÒN QUAN TRỌNG LÀ KHÁCH HÀNG CẢM THẤY THẾ NÀO, RẤT NHIỀU SITE EX AUTO NÊN CÁC BẠN TỰ CÓ SỰ LỰA CHỌN ĐÚNG ĐẮN CHO MÌNH

(có bài học mà cố tình ko học, thì lần sau bị làm sao đừng lên forum làm ầm lên mất thời gian của BQT cũng như các MEM khác)

Upvote 0
nói chung là lí do gì đi nữa thì cũng là tadt ko làm đúng nhiệm vụ của mình.
Giao dịch tự động mà để người ta đợi > 1 tuần và ko có động thái trả lời rõ ràng cho khách hàng.

Người ta có câu " cha mẹ nuông chiều thì con sẽ sinh hư, hư rồi ko ai dạy là càng hư"
trước giờ dịch vụ đã ko tốt nhưng KHÁCH HÀNG và ADMIN, MOD (tính trong forum này) Vẫn ưu ái giải quyết và ko có hình thức xử phạt (forum) , cạch mặt (khách hàng) nên tạo thành thói quen xấu.

Việc đến đây thì cũng gọi là giải quyết, theo rule thì tadt vẫn đc unban và hoạt động bình thường.
CÒN QUAN TRỌNG LÀ KHÁCH HÀNG CẢM THẤY THẾ NÀO, RẤT NHIỀU SITE EX AUTO NÊN CÁC BẠN TỰ CÓ SỰ LỰA CHỌN ĐÚNG ĐẮN CHO MÌNH

(có bài học mà cố tình ko học, thì lần sau bị làm sao đừng lên forum làm ầm lên mất thời gian của BQT cũng như các MEM khác)

Chào bạn!

Bên BQT chỉ giải quyết đối với trường hợp SCAM. Trường hợp lỗi kĩ thuật, cách support bên site, BQT không giải quyết. Bạn có thể report các vấn đề của site đó cho nhiều người khác biết, nhưng phải có proof rõ ràng hoặc có thể sử dụng dịch vụ site khác.

Thân!

Upvote 0
Tadt đã refund lại cho bị hại.

tadt_2210 : unbanned!

Hy vọng dịch vụ sẽ nâng cao thêm tính bảo mật của hệ thống, tránh hacker xâm nhập. Phía support cũng nên cải thiện nhiều hơn!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week