xchange.vn ko scam, proof chứng minh và xin lỗi tới các bạn

Status
Not open for further replies.

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
Hiện tại thì admin của site xchange.vn đang du lịch tại nước ngoài, và nhận được tin báo site bị hack 17k lr

Do ko có 3g nên xử lý chậm trễ, khoảng 2 ngày sau thì site sẽ open lại, và admin tuần sau sẽ về vn

Xuất phát từ topic report scam, mà hiện tại mình ko tìm thấy topic đó, mong mod + các bạn tìm giúp mình vs

Đây là proof admin xchange.vn đã nhờ ng refund lại cho khách hàng

Mong bạn vào xác minh dùm, và xin các mod + admin mmo4me unban cho a TADT để khắc phục sự cố, các khách hàng gặp sự cố có thể vào đây post proof để mình chuyển lại cho anh ấy

Câu cú do mình tự viết nên có gì ko phù hợp mong các bạn bỏ qua cho T_T

Thân

mấy thím đụng đâu cũng war dc. ổng scam nước ngoài thì kệ ổng đi. ổng bị hack 17k thì kệ ổng đi. miễn là tại forum đã refund tiền lại cho khách là ok rồi. bước sau đó các thím có tin hay ko có exchange ở đó hay ko thì kệ các thím tự đi mà định đoạt đi. ý kiến cá nhân mà cứ đem ra biện minh với biện luận chả để làm gì y như gà có trước hay trứng có trước ấy

Upvote 0
Có bằng chứng gì không ?
Chẳng có bằng chưng gì . Chỉ đọc của các bạn bên topic report scam thôi .

Nên câu nói của tôi là nghi vấn có dấu " ? " K phải lời khẳng định

Upvote 0
Nếu bác ấy scam refund lại cho khách hàng làm cái đếch j nhỉ :binhsua53:

Upvote 0
nếu mình có một site lớn như vậy + mình có dư tiền đi du lịch nước ngoài , mình sẽ thuê một chục thằng rảnh rỗi , suốt ngày chém gió trên chatbox , spam ở mmo4vn làm đội ngũ support rồi mỗi tháng trả cho nó một ít $ để mọi chuyện không đến nông nõi như bây giờ! giờ thì mất uy tín,mất khách lại mang tiếng scamer!haizzz

sao biết người ta rảnh rỗi thế bác , liệu bác kiếm nhiều tiền bằng người ta không?
với lại tưởng tìm support dễ lắm à? cái này là liên quan tới site, tài khoản của admin, bác dám trao tài khoản chục k $ cho người khác( không quen biết nhiều) quản lý không?

Upvote 0
Tóm lại là ông hôm nọ report được refund rồi thì vào nói 1 câu -> unbaned tadt còn sau này ai exchange ở đó hay ko thì ko liên quan :D

Upvote 0
Em không xài Techcombank nên cho em hỏi ngu ngơ 1 câu thế này nhé!
Hnay mới 28 mà sao ngày thanh toán lại để là 29/04/2013.
Mà cứ nếu cho là đến 29 mới thanh toán đi, thì cái sự vụ kia đáng lẽ phải giải quyết từ lâu rùi chứ đâu để đến hôm nay.

Upvote 0
Sao không check xem nick của admin xchane login vào 4rum lần cuối ngày nào, còn đến khi thấy refun bh 2tr thì thừa lại kêu trả lại tiền rôi :binhsua159:

Upvote 0
Không thể chỉ nói vài câu như thế là xong được, chưa kể tới việc support chậm trễ làm ảnh hưởng công việc tiến độ của khách hàng, nữa là trong thời gian waiting của khách hàng cái nick của tadt vẫn online, vẫn chém gió trong topic của him nhưng ko hề vào trả lời cũng như giải quyết sự cố của khách hàng, nên đâu thể nói lý do là admin ko biết và chậm trễ, chưa kể còn có thời gian từ bên lào gọi điện về chăm sóc khách hàng có giao dịch lớn cơ mà, sao giao dịch nhỏ lại ko chú ý đến và quan tâm được, thái độ khinh thường khách hàng àh.

Ko phải lần đầu mà nhiều lần dính phải cùng 1 lỗi như thế rồi, đâu chỉ nói vài câu chậm trễ hay này kia rồi xong là xong được. Thế bây giờ mấy tên scam trước kia vào thông báo nhà mất mạng, chuyển nhà nửa năm giờ mới onl, bồi thường cho mọi người xong rồi đề nghị unband để làm việc lại thì cũng chấp nhận được àh. Giải quyết xong band là band, muốn làm việc trở lại lập nick mới, đóng bảo hiểm như mọi người bình thường và thay đổi thái độ phục vụ để lấy lại uy tín.

Upvote 0
Mà cứ nếu cho là đến 29 mới thanh toán đi, thì cái sự vụ kia đáng lẽ phải giải quyết từ lâu rùi chứ đâu để đến hôm nay.
cái này chỉ có chúa mới biết đc thôi bác à :))

Upvote 0
Theo như topic của bạn danghetwa report thì mọi người vẫn thấy bạn tadt ấy onl và vào diễn đàn nhưng không comment hay có lời giải thích thỏa đáng. Còn cái proof chuyển tiền hôm nay thật ra chẳng giải quyết được gì.
Chẳng qua là do bị admin Shin tuyên bố refund nên mới ngay lập tức chuyển tiền về để chữa cháy. Giống như tòa đã tuyên án thì mới lập tức bồi thường thiệt hại cho bị cáo rùi tuyên bố là mình vô tội. Hài không chịu được.

Upvote 0

Mình xin trả lời bạn như sau, có thể là do đang ở nước ngoài nên thời gian chệch

Trên đó có 2 proof , anh TATD đã nhờ ng thân là anh Linh ở vn refund lại cho khách hàng

Nhưng anh Linh lại refund nhầm tài khoản, sợ mọi ng ko tin , nên anh đã đưa mình 2 proof 1 gửi nhầm 1 gửi đúng

Nếu bạn hoặc mod, admin mmo4me ko tin, có thể kiểm tra log chat của mình và anh TATD, mình chỉ là người thông báo dùm cho anh TATD thôi

Thân :D

Upvote 0
xin lỗi các pro việt nam nhé
nhưng mình xin nói rằng dân VN thuộc hạng scam có tiếng .kakka

Dịch vụ của VN thì nói chung là thiếu chuyên nghiệp

Upvote 0
17k việt nam đồng à =)). Chứ 17kLR thì bán nhà thôi

Upvote 0
xin lỗi các pro việt nam nhé
nhưng mình xin nói rằng dân VN thuộc hạng scam có tiếng .kakka

Dịch vụ của VN thì nói chung là thiếu chuyên nghiệp
vậy thím sang nước ngoài mà ex về VND nhé. kiểu như đem LR đổi ra PP rồi with pp về bank ấy. toàn dịch vụ nước ngoài đó chuyên nghiệp lắm nhé

còn mấy thím cứ mượn gió bẻ măng về vấn đề support thì:
ra ngoài tạo topic report về dịch vụ (có rule) riêng còn đây là topic bàn về việc scam nhé.

Upvote 0
Mình xin trả lời bạn như sau, có thể là do đang ở nước ngoài nên thời gian chệch

Trên đó có 2 proof , anh TATD đã nhờ ng thân là anh Linh ở vn refund lại cho khách hàng

Nhưng anh Linh lại refund nhầm tài khoản, sợ mọi ng ko tin , nên anh đã đưa mình 2 proof 1 gửi nhầm 1 gửi đúng

Nếu bạn hoặc mod, admin mmo4me ko tin, có thể kiểm tra log chat của mình và anh TATD, mình chỉ là người thông báo dùm cho anh TATD thôi

Thân :D

Xin lỗi bạn nhé, trên đó có 1 proof là thanh toán vào ngày 29/04/2013 thôi nhé bạn. Còn proof còn lại là do bạn danghetwa chuyển tiền vào tài khoản để order mua LR.
Bạn chỉ cho ra cái proof thứ 2 nhé.

Upvote 0
Bình thường, mấy ngày nghỉ với t7 cn hay bị thế. bên VCB nó chạy lệnh cuối ngày còn lệch tùm lum cơ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week