• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Withdraw tiền pp vn xong âm balance liệu bank có hỏi thăm ko ạ

gadgetcs

Junior
Reactions
47
MR
0.012
Insuree Balance
0
Như tiêu đề em mún hỏi anh em xem . Em có rút 1 khoản pp vn về bank acb giờ tiền trong pp bị âm 3k thì liệu em có bị bank gọi ko ạ . Ai đã từng bị bảo em phát nhe

Như tiêu đề em mún hỏi anh em xem . Em có rút 1 khoản pp vn về bank acb giờ tiền trong pp bị âm 3k thì liệu em có bị bank gọi ko ạ . Ai đã từng bị bảo em phát nhe
Không đâu, yên tâm :D

Không liên quan :) khoản đó nợ PP chứ ko nợ bank
Thật ạ .Sao có bác bảo khoản đó là nợ bank vì pp nó báo bank đòi

Thật ạ .Sao có bác bảo khoản đó là nợ bank vì pp nó báo bank đòi

:D Ko sao đâu , nguồn bla bla thì đợi nó hứng đến tận nhà thôi , chứ hk có sao đâu

:D Ko sao đâu , nguồn bla bla thì đợi nó hứng đến tận nhà thôi , chứ hk có sao đâu
Bác đùa em à .@@ em đang hỏi thật đó giờ bị âm mà ko có cách nào xử lí liêu có sao kooooooooooooooooo ạ

@kalista bác ơi sao ngày trc bác bảo bank nó âm tiền pp nó gọi điện bắt nạp tiền là sao hả bacss

Bác đùa em à .@@ em đang hỏi thật đó giờ bị âm mà ko có cách nào xử lí liêu có sao kooooooooooooooooo ạ

Nói chứ chịu, có bao jo âm đâu mà biết . Hên xui

Ko có sao đâu, bên US còn chưa sao nữa là tới VN mình rồi, khỏi lo. Trước mình có PP US chính chủ lấy info bạn Gái mình, with hoài cuối cùng bị reverse âm hơn 1000, PP nó gọi dt hoài mà nó cứ kêu Tao méo bít gì... vậy là cũng thôi

Xưa giờ chưa thấy ai bị gì khi bị âm như bạn. nhưng đó là hồi xưa 2010-2013, mình biết có người còn -10k cơ.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom