• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Wire bank fee.

KHL

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
549
MR
0.018
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dkm cay quá anh em ạ, bình thường wire bank không sao nhưng tầm tháng 4/2015 mình bắt đầu bị trừ $25 cho 1 lần nhận, call hỏi thì nó nói do ngân hàng trung gian thu.
Ok fine, tháng 2 - 3 này mình bị double fee, call hỏi nó nói éo biết tiếp và kêu mình hỏi bên send, ok hỏi thì hỏi, AM show bill cho mình không trừ 1 cắc phí nào hết.Giờ hoang mang vãi chả biết tiền bị trộm ở khúc nào?
Anh em ai có wire bank bị như mình không, mình xài ACB. :( :(

To mod: cho em vài ngày topic này nhé, em wire bank từ offer ạ, nên post box offer cho mấy pro offer tư vấn giúp, Thanks mod. Love you, chụp chụp.

up, không ai bị giống mình à? :(:(

do ngân hàng trung gian thôi. Càng qua nhiều ngân hàng trung gian thì fee càng nhiều.

tiền mà về chậm, bác hỏi tụi ngân hàng xác minh thì khi tiền về còn thêm fee điện thoại nữa

fee bank wire $25 1 lần là bình thường mà, đó là min bank nó thu rồi

nên rút qua bank wire thì phải tầm vài k hoặc trên 10k 1 lần mới bõ

tiền mà về chậm, bác hỏi tụi ngân hàng xác minh thì khi tiền về còn thêm fee điện thoại nữa
Cả năm rồi bị có $25 1 lần thôi, nay bị tận $43 mới đau, mà trong nội dung thì có $16 fee Ngân hàng trung gian (còn $25 nó nuốt đâu mất)

fee bank wire $25 1 lần là bình thường mà, đó là min bank nó thu rồi

nên rút qua bank wire thì phải tầm vài k hoặc trên 10k 1 lần mới bõ
Cái này trong memo nó trừ có $16 (còn $25 nó nuốt mất) bên Net thì đưa statement paid đủ, mình chủ yếu muốn biết nó trừ gì thôi :(

memo 16 là của ACB, sms của ACB không ghi fee trung gian các ngân hàng khác

memo 16 là của ACB, sms của ACB không ghi fee trung gian các ngân hàng khác
Ok thánks cậu, nó nói nó không lấy bất kì phí nào mới ghê, mình mới mò nguyên nhân. Chứ nó nói fee nó lấy thì cũng phải cắn răng thôi :( Có mấy trăm đồng mà mất hết $43 . Đắng.

Ok thánks cậu, nó nói nó không lấy bất kì phí nào mới ghê, mình mới mò nguyên nhân. Chứ nó nói fee nó lấy thì cũng phải cắn răng thôi :( Có mấy trăm đồng mà mất hết $43 . Đắng.
bank wire người ta ít dùng lắm nên thấy là phải chén ngay

chế nên xem còn rút đc qua cổng nào khác ko, chứ wire hoài thì chả đủ tiền nuôi bank :D

mấy đồng lẻ với bác mà :D
tiền ăn cả tháng của em đó bác, có full bill chuyển tiền của AM gửi mà bank ACB nó vẫn nói không check được, không lẽ giờ kêu AM ra bank bên nó check dùm @@ :(:(

tiền ăn cả tháng của em đó bác, có full bill chuyển tiền của AM gửi mà bank ACB nó vẫn nói không check được, không lẽ giờ kêu AM ra bank bên nó check dùm @@ :(:(
e chém gió vậy chứ cũng chưa wire bank lần nào
Ak nhân tiện bác cho hỏi phần payment nó có 2 mục là : wire transfer và bank. Phần wire thấy điền nhiều thông tin hơn, nên chọn cái nào nhỉ

e chém gió vậy chứ cũng chưa wire bank lần nào
Ak nhân tiện bác cho hỏi phần payment nó có 2 mục là : wire transfer và bank. Phần wire thấy điền nhiều thông tin hơn, nên chọn cái nào nhỉ
@@ Wire transfer và wire bank khá giống nhau, mình thấy có Net để wire bank, có Net để wire transfer nhưng chỉ 1 cái chưa thấy để 2 loại đó cùng lúc, về khác nhau thì mình không rõ mấy, thấy loại nào cũng về bank và bị trừ fee hết :D

@@ Wire transfer và wire bank khá giống nhau, mình thấy có Net để wire bank, có Net để wire transfer nhưng chỉ 1 cái chưa thấy để 2 loại đó cùng lúc, về khác nhau thì mình không rõ mấy, thấy loại nào cũng về bank và bị trừ fee hết :D
ok thanks bác:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom