Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi mình đăng ký xong rồi ,nhưng khi vào mục P1 save lại thì nó hiện cụm chữ ,không edit hay chỉnh lại được cái chỗ địa chỉ số nhà
Strasse und Hausnummer *Keine Zahlen erlaubt!

Hôm qua mình có việc nhà chút không online được để trả lời các thắc mắc của các bạn. Giờ mình sẽ trả lời từng bạn 1 nhé

Kiểm tra ở đâu thế anh??? em nhận đc mail đc + 20 điểm rồi mà k biết xem ở đâu.
Luôn tiện chỉ cần mỗi ngày log vào click là xong đúng k ạ? 2 bức ảnh click đại cũng đc hay sao a
kiểm tra dùm em active chưa nhé: [email protected]

Qua ngày hôm sau là nó cộng thôi. Của bạn ver rồi. CHúc may mắn và cố gắng đừng để quên làm ngày nào nhé

Bác check giúp [email protected] ver chưa nhé bác

Của bạn cũng ver rùi nhé. Chúc may mắn

Xem ref sao bác

Vào xem ref ở đây

check email dùm mình thử coi verify chưa nhé :D
[email protected]

Cậu cũng ver lun rùi. Làm nhiệm vụ đều nhé

Bonusmeilen für die Stammdaten 1 + 2 Info

Für das Ausfüllen der Stammdaten 1 und 2 haben wir dir 20 Bonusmeilen als Dankeschön aufgebucht!

Vielen Dank für deine Unterstützung!

Nhưng sao khi update 2 cột Data thì toàn lỗi. Vậy làm sao mà được giờ

Bạn kiểm tra ô thành phố ở phần 1 nhé. Tên thành phố viết liền các chữ ko có dấu cách
chủ thớt cho mình biết rõ công việc là gì không, mình xem clip vẫn k hiểu lắm.. so sánh là so sánh gì vậy???
So sánh ảnh. Hệ thống sẽ đưa ra 2 hình ảnh để cậu xem. Cậu thích ảnh nào thì chọn ảnh đó.
thớt cho mình hỏi mình đăng ký xong rồi ,nhưng khi vào mục P1 save lại thì nó hiện cụm chữ ,không edit hay chỉnh lại được cái chỗ địa chỉ số nhà
Strasse und Hausnummer *Keine Zahlen erlaubt!
Bạn chụp giùm mình cái hình nhé. Tiếng Đức chả biết là do cái gì. Thông thường cột hoặc ô nào bạn điền ko hợp lệ sẽ có màu đỏ. Cậu dùng google dịch kiểm tra xem nó là lỗi gì thì chỉnh sửa lại cái ô đó. Theo như lỗi của bạn thì google nó dịch là: "Địa chỉ * Không có con số được phép!" Cậu xem trong địa chỉ của bạn có con số nào thì bỏ nó đi.
site rụng rồi à các bác, sao ko vào đc nhỉ
mềnh cũng không vào dc
Chắc lỗi 1 chút thôi. Site lại vào bình thường rồi mà. Không sao đâu
vào lại bình thường rồi đó mấy bác
Thanks!

rại rụng rồi hay sao mà lúc vào so sáng lại ko đc, vào site thì bình thường

Mail mình [email protected] đã ref check gìum nhé tks
Của cậu ver rùi nhé. Cố gằng đừng bỏ ngày nào nhé
cậu kiểm tra hộ mình [email protected] xem Verify chưa
Mình ko tìm thấy mail cậu trong danh sách ref. Ko xem được cho cậu rùi. Cậu xem ref cho ai thì hỏi người đó nhé?
bạn xem [email protected] đã xác mình chưa
Cậu cũng xác minh luôn rồi

có bác nào đc pay chưa ? thấy trên group page của nó có thành viên bảo là k đc pay :(

có bác nào đc pay chưa ? thấy trên group page của nó có thành viên bảo là k đc pay :(
Thông tin chưa chính thức. Cứ làm. Nếu ko pay thì nghỉ. Mình sẽ kiểm tra thêm về ván đề pay của nó. Nếu Scam sẽ báo cho các bạn dừng làm việc
Thì mình kêu bỏ thì mất đọ Như 90 ngày là đủ nếu bỏ 1 thì phải làm đến ngày 91
Tất cả mọi người đều phải làm 91 ngày hết. Không có chuyện làm 90 ngày thôi đâu. Bỏ là mất nên cố gắng đừngbỏ ngày nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom