Introduce WhitePinsPlus - Kiếm ít nhất 2 EUR/Ngày

Status
Not open for further replies.
chơi dần - sau up CMND được ko ?
Được cậu. Nhưng mà thu nhập của bạn từ ngày 92 sẽ phụ thuộc vào hoạt động của bạn trong 91 ngày đầu tiên. Bạn phải tìm cách tăng điểm Miles càng cao càng tốt và càng sớm càng tốt trong 91 ngày đầu. Ban đầu nó cho bạn mượn 111 miles để làm cơ sở chia lãi. Sau đó số miles này sẽ đc cộng dồn và tổng số miles ngày hôm trước sẽ là cơ sở chia lãi của ngày hôm sau. Thế nên tốt nhất là Ver ngay ngày đầu tiên để kiếm 30 Miles thì khởi đầu của bạn sẽ là 145miles vào ngày thứ 3 (với điều kiện 2 ngày đầu bạn phải ver và làm so sánh ảnh). Còn không sẽ chỉ là 115 miles vào ngày thứ 3. Ver càng muộn thì thiệt thời càng lớn!. Bạn thử mở cái bảng mo phỏng này và nhập 30 điểm miles vào ngày 3 hoặc ngày 90 và xem thu nhập của bạn từ ngày 92 biến đổi thế nào khi bạn thay đổi thời điểm verify; http://whitepinsplus.com/index2.php?c=tabelle&language=en

Rất nhiều bạn vẫn chưa Verify email, verify info. Hãy cố gắng veri sớm nhất có thể để nhận 30 Miles.

Đăng ký nhiều tài khoản khác nhau trên 1 mấy được ko vậy

vẫn chưa hiểu cách tính toán số tiền mình nhận được thế nào, anh giải thích rõ hơn được không? :)

ko sua duoc thong tin da dien a ?
Sửa đc chứ. Mình vẫn sửa đc.
Em thấy nó cái upgrade có vẻ ngon phết. Các bác nghiên cứu xem sao
Tiền vào mà lại chả ngon :D. Giờ đang khuyến mãi mua các gói miles sẽ đc giảm giá 20%. Ví dụ mua gói 100 miles chỉ phải trả 80 Euro
Làm sao để biét tài khoản mình đã verify chưa vậy
Xem trong phần stastic. Nếu đc cộng 30 Miles là thành công. CÒn ko thì cho mình xin địa chỉ email của cậu. Mình sẽ kiểm tra giùm.
K thấy mail mình @@
Mail cậu là gì. Ảnh trên là 1/3 số bạn đã ref mình
verify email là sao? đâu thấy mail bảo verify đâu
Bạn kiểm tra trong phần Spam hoặc inbox. Khi đang ký sẽ có email của WP+ yêu cầu xác nhận email
vẫn chưa hiểu cách tính toán số tiền mình nhận được thế nào, anh giải thích rõ hơn được không? :)
Trong bảng đó. Ngày nào làm việc thì nhập 1, ngày nào ko làm việc nhập 0 ở bên phải. Ngày nào mua gói Miles thì nhập bên trái. Kéo xuống xem thu nhập ngày 92 vậy thui.

Không có email xác nhận.
Chỉ Có 3 email này:
khi đăng ký xong có mail: Please verify your identity
khi nộp CMND và hóa đơn xong có mail: Verification complete
khi update Personal Detail 2 thì có mail: Deine Bonusmeilen für die Stammdaten wurden gebucht!

Bạn nào chưa được 30 meilen thì update payment trong Personal 2 sẽ được

đúng là vậy. Mình mới update và nhận lun đươc 20melien:), giờ có tổng cộng 30meilen

nhiều nick trên 1 IP đc ko vậy, mình mượn vài bộ CMND

@HourlyMonitor : Site này giờ vào chơi còn kịp ko mod
Cứ chơi đi. Mình cũng mới bắt đầu chơi đc hơn 10 ngày. Hi vọng nó sôgns đến khi mình rút đc tiền
[email protected], b xem giúp mình very chưa, thanks
Của cậu đây nhé. Xác minh rùi.

Không có email xác nhận.
Chỉ Có 3 email này:
khi đăng ký xong có mail: Please verify your identity
khi update Personal Detail 2 thì có mail: Deine Bonusmeilen für die Stammdaten wurden gebucht!

Email đầu tiên là email chào mừng khi đăng ký xong: Willkommen bei WhitePins+
Sau đó vài phút sẽ có email nhắc nhở bạn xác minh danh tính: Please verify your identity
Email đầu tiên là yêu cầu xác minh danh tính. Bạn hoàn thành hồ sơ ở Personal Detail 1 và Personal Detail 2 xong thì nó sẽ chuyển Từ "eMail nicht bestätigt" sang "Verifizierung" Khi gửi lên CMND hoặc hoá đơn thì sẽ chuyển trạng thái sang verify.
đúng là vậy. Mình mới update và nhận lun đươc 20melien:), giờ có tổng cộng 30meilen
ĐÚng rùi cậu. :D
nhiều nick trên 1 IP đc ko vậy, mình mượn vài bộ CMND
Không nên đăng ký nhiều acc/1IP cậu nhé. Trong trường hợp đăng ký account gia đình phải thông báo cho nó trước. Và các thành viên trong gia đình (cùng IP, cùng địa chỉ không thể ref cho nhau. Cậu đọc lại chính sách của nó nhé kẻo làm ko công.

Cứ chơi đi. Mình cũng mới bắt đầu chơi đc hơn 10 ngày. Hi vọng nó sôgns đến khi mình rút đc tiền

Của cậu đây nhé. Xác minh rùi.

View attachment 43014

Email đầu tiên là email chào mừng khi đăng ký xong: Willkommen bei WhitePins+
Sau đó vài phút sẽ có email nhắc nhở bạn xác minh danh tính: Please verify your identity
Email đầu tiên là yêu cầu xác minh danh tính. Bạn hoàn thành hồ sơ ở Personal Detail 1 và Personal Detail 2 xong thì nó sẽ chuyển Từ "eMail nicht bestätigt" sang "Verifizierung" Khi gửi lên CMND hoặc hoá đơn thì sẽ chuyển trạng thái sang verify.

ĐÚng rùi cậu. :D

Không nên đăng ký nhiều acc/1IP cậu nhé. Trong trường hợp đăng ký account gia đình phải thông báo cho nó trước. Và các thành viên trong gia đình (cùng IP, cùng địa chỉ không thể ref cho nhau. Cậu đọc lại chính sách của nó nhé kẻo làm ko công.

vậy thôi , ko đang ký nữa, có 3 máy tính, phí pham quá nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week