Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

bỏ wtf đã lâu nay vào topic thảm khảo và vào lại thì thấy acc thế này, cũng đã dọc qua hướng dẫn của chủ thớt. ma mình ko biết giờ phải vay thành viên ở chỗ nào để có thể vay dược trọng tài. mong các bác hướng dẫn , thanks
acount này thỳ coi như ko làm đc gì nữa nhé :D

bỏ wtf đã lâu nay vào topic thảm khảo và vào lại thì thấy acc thế này, cũng đã dọc qua hướng dẫn của chủ thớt. ma mình ko biết giờ phải vay thành viên ở chỗ nào để có thể vay dược trọng tài. mong các bác hướng dẫn , thanks
nộp tiền mới vào :D
Đúng rồi. thế nên đó là cái khôn của WTF, nó ko từ chối bạn móc số tiền cũ ra, nhg phải nộp tiền mới vào, và WTF có thời gian trả dần dần số tiền cũ này, tiền cũ (vd CCash) móc giá 1$:1.5$ heart 1$:1$. (tỷ giá dao động liên tục) và vì thế thời gian trước tết dương lịch, tôi deposit vào cũng kinh nó úp sọt 1cái rồi đóng site (vì trước đó nó toàn cao su). Nhg cũng nhờ thế mà tận dụng đc ưu thế thời gian sớm hơn
Hoặc bạn cứ vất đấy, chờ tầm 6 tháng xem WTF thế nào, khi CCash dần hết thì nhu cầu giá của nó sẽ cao hơn chứ k bèo như thế này
Hoặc bạn có thể nhờ Partner tuyến trên của bạn, tin tưởng sẽ share phần score của anh ta để bảo lãnh cho bạn 1 số debit để chơi,nhg với giá DB bây giờ 1:1 thì tính năng mới này cũng ko còn nhiều ý nghĩa
Hoặc bạn có thể lướt sóng, mua đi bán lại số CCash Heart này của bạn, nhg số lượng ít nên lợi nhuận k đủ bù đắp công sức và thời gian

Vay trọng tài: hiện tại đã khác hồi trước, bây giờ bạn muốn vay trọng tài thì trước hết bạn phải có debit, rồi vay debit của thành viên khác rồi trọng tài sẽ x3 số bạn vay của thành viên này. Bạn vào mục exchange, rồi bạn sẽ tự biết ngay ấy mà. VD bạn nạp 100 DB, bạn có thể vay 100 DB của các thành viên khác, rồi Trọng tài sẽ là 100 DB bạn đi vay thành viên khác này x 3 = 300

Cuối cùng, vì WTF thay đổi quá nhiều, cái này ảnh hưởng đến cái kia, nên bạn nên trao đổi với partner tuyến trên của bạn. WTF bây giờ xây dựng hệ thống Aff mang tính trách nhiệm cao hơn trong việc giúp các thành viên, và nếu giúp ko ok, bạn có quyền đánh giá, từ chối làm tuyến dưới, WTF cũng xây dựng hệ thống nhắn tin chat, social đang chạy khá ổn, và phát triển hướng thành 1 ứng dụng tích hợp cả vay cho vay thành 1 ứng dụng có thể cài vào điện thoại ...Đó là kênh liên lạc nhanh nhất cho các vấn đề của bạn đỡ phải mất time, lỡ cơ hội

Update heart: Sau 3day test, số heart đc tích trừ khi cho vay Visa cũng giống như heart hồi được tích tính vào lãi debit, tích thì nó cho tích, nhg khi tiền về thì chẳng xu nào cả. Error kỹ thuật.Và bây giờ thì là 1 cái bảng lù lù đập vào mặt khi tích trừ heart khi cho vay bằng Visa: nguồn add fund Visa bằng qiwi mới có thể tích trừ heart
Còn add fund bằng nguồn khác vd site ex-wt...thì hiện tại chưa áp dụng, ko biết sau này có mở rộng ko
Còn heart thì ko tính nguồn gốc, heart trước sau 25/7 ... đều có thể tính trừ khi cho vay bằng Visa. Và đây là cú giật t2 với heart. đầu năm thì 1 cú nhấn nhá của mr tổng thống trên video và heart đc kỳ vọng rồi đến khi thông tin chính thống + test ko như kỳ vọng ---> lao đầu giảm mạnh. Lần này thì tăng 1day + cộng đồng mổ xẻ, test--> ko hoàn toàn lạc quan --> giảm. Đấy cũng là cái được cái mất của người đi test
Và bây giờ cũng khó làm ăn như hồi đầu, mọi người đã nhạy cảm với thông tin, và phản ứng rất nhanh chóng. Hix.

Last edited:
mình đang cần 450Debit bạn nào có cho mình xin cái rate đẹp tí ( mình có VND ) có bạn trong Group Thịnh Chiến bán 750Db = 800PM rồi :)

Ka ka. Đã có tin chính thức, mở rộng việc chấp nhận tính vào heart khi cho vay bằng Visa với tất cả nguồn gốc (PM,PE... còn P2P và add qua site vd ex-wt thì chờ. Mọi thứ đang được mở rộng 1 cách từ từ). Trọng tài 1:5 kéo dài đến 20-2

mình đang cần 450Debit bạn nào có cho mình xin cái rate đẹp tí ( mình có VND ) có bạn trong Group Thịnh Chiến bán 750Db = 800PM rồi :)
Rate DB trên site còn rẻ hơn mà . thời điểm bạn post thì DB là 1:1 rồi.
Còn nếu mua bán giữa 2 ng tin tưởng bằng VND, bạn có thể sử dụng tính năng Gift card, đỡ tốn fee 1% cho site (mua 50DB nhận đủ 50DB) và cũng như mọi tính năng Gift card khác, bạn có thể theo dõi xem gift card đó nhận hay chưa, active hay chưa, tránh trường hợp tiền send mà cứ nói là ko.
Good luck

Last edited:
Ka ka. Đã có tin chính thức, mở rộng việc chấp nhận tính vào heart khi cho vay bằng Visa với tất cả nguồn gốc (PM,PE... còn P2P và add qua site vd ex-wt thì chờ. Mọi thứ đang được mở rộng 1 cách từ từ). Trọng tài 1:5 kéo dài đến 20-2

Còn nếu mua bán giữa 2 ng tin tưởng bằng VND, bạn có thể sử dụng tính năng Gift card, đỡ tốn fee 1% cho site (mua 50DB nhận đủ 50DB) và cũng như mọi tính năng Gift card khác, bạn có thể theo dõi xem gift card đó nhận hay chưa, active hay chưa, tránh trường hợp tiền send mà cứ nói là ko.
Good luck
tình hình hôm nay như thế nào rồi chủ thớt nghe nói các giao dịch DB bị ẩn là sao nhỉ :(

Good luck
Bây giờ nếu có debit thì vẫn rút về PM bình thường về ngay đúng không bác...còn giao dịch qua P2P phải đợi đúng không nhỉ.?

tình hình hôm nay như thế nào rồi chủ thớt nghe nói các giao dịch DB bị ẩn là sao nhỉ :(
Ý của bạn là j? Bị ẩn? ý bạn nói nhg giao dịch dưới ngưỡng 1:1 và bị site check security?

Bây giờ nếu có debit thì vẫn rút về PM bình thường về ngay đúng không bác...còn giao dịch qua P2P phải đợi đúng không nhỉ.?
Rút về PM 1,5%. P2P 24h. nhg thg thì ngta send và xác nhận khá nhanh

Ý của bạn là j? Bị ẩn? ý bạn nói nhg giao dịch dưới ngưỡng 1:1 và bị site check security?

Rút về PM 1,5%. P2P 24h. nhg thg thì ngta send và xác nhận khá nhanh
Trọng tài 1:5 kéo dài đến 20-2 là sao cậu nhỉ ? Áp dụng cho debit qua p2p không ?

Trọng tài 1:5 kéo dài đến 20-2 là sao cậu nhỉ ? Áp dụng cho debit qua p2p không ?
Ko. bạn hiểu nhầm. Tôi thg cố gắng post ngắn và tóm lược để các bạn k phải lội post nhiều. Bạn nên đọc các post trước.
Đại khái thì là, Debit vẫn là 1:3 (tối đa 3000) và khi bạn add fund Visa, bạn sẽ đc thêm phần trọng tài ngoài mức max 3000 này tính cho debit 1:5 (nhg bảo lãnh bằng Visa)

mình múa mua 450Deb qua P2p thì lúc mua chỉ nhận 450 - 1% phí thôi sao :(

mình múa mua 450Deb qua P2p thì lúc mua chỉ nhận 450 - 1% phí thôi sao :(
uh thì là như thế mà
Good luck
Đúng rồi.
Và Site đang đưa kế hoạch fee này hoàn toàn do ng post chịu. Vd bạn mua 450 của ngưởi post lệnh thì bạn sẽ hưởng đủ 450, fee ng post lệnh chịu. Nhg quá trình thực hiện chưa hoàn thiện.
1% thật ra chẳng đáng để quan tâm nhiều, miễn an toàn, có vấn đề thì có ng để kêu, nhg tiết kiệm trong thời điểm giá DB 1:1 thì cứ tiết kiệm. và 1% này hầu như chỉ gây khó khăn cho ng định mua 50DB để test rồi giật mình nhận ra chỉ có 49.5$, ko đủ để đặt lệnh cho vay

Đúng rồi.
Và Site đang đưa kế hoạch fee này hoàn toàn do ng post chịu. Vd bạn mua 450 của ngưởi post lệnh thì bạn sẽ hưởng đủ 450, fee ng post lệnh chịu. Nhg quá trình thực hiện chưa hoàn thiện.
1% thật ra chẳng đáng để quan tâm nhiều, miễn an toàn, có vấn đề thì có ng để kêu, nhg tiết kiệm trong thời điểm giá DB 1:1 thì cứ tiết kiệm. và 1% này hầu như chỉ gây khó khăn cho ng định mua 50DB để test rồi giật mình nhận ra chỉ có 49.5$, ko đủ để đặt lệnh cho vay
vậy mình muốn mua 450 bằng gìft card thì phải gửi 9 cái gìft card 50$ sao :)

vậy mình muốn mua 450 bằng gìft card thì phải gửi 9 cái gìft card 50$ sao :)
1 cái cũng được. Nó tiện dụng cho nhg ng định mua VND như bạn và quan trọng là tin tưởng nhau chứ ko phải 50 hay 450/ lệnh

vậy thì tốt quá , mua gìft card là xài luôn đc ko nhỉ hay phải như nào nữa cậu ?

gìft card tính năng này nằm ở chỗ nào vậy bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom