Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

cho mình hỏi thêm là nghe nói cho vay tim có cái ô để check vô cho nó về 5% debit nhưng sao tìm hoài ko thấy cái ô đó vậy nhỉ

cho mình hỏi thêm là nghe nói cho vay tim có cái ô để check vô cho nó về 5% debit nhưng sao tìm hoài ko thấy cái ô đó vậy nhỉ
có phải ai cũng có đâu, mình check vào rồi mà đáo hạn nó không về debit luôn, vẫn về tim

nó chỉ cho 5% tim nạp ban đầu (tiền USD1 bị chuyển thành tim ban đầu ý)
5% đấy thì lãi của nó được về debit chứ không phải nó về debit

Để nhận 5% tim về debit thì khi đặt lệnh nên đặt từng lệnh 1 cho đến khi hết dấu tích Debit profit, thay vì bụp 1 phát 10 lệnh 1 lúc (trong cửa sổ). Chưa có kết luận rõ rệt cho từng trường hợp. Vì cái này cũng chỉ đang là kịch bản lần đầu
Debit sau chuỗi giảm giá từ 21,22-1 về gần sát 8-9% thì hôm nay đã có xu hướng nhích dần lên.
Các tính năng mới đang beta nên site khuyến cáo sử dụng là rủi ro của bạn, nhg chạy khá ổn.
Bên cạnh đó 1 số tính năng đang điều chỉnh lại để tránh sự lạm dụng, vd bonus post, rút trực tiếp từ visa card đang tạm dừng để điều chỉnh kỹ thuật, tính năng, xác nhận 2 bước...
Tỷ lệ cho vay sau thời gian biến động, có ngày về đến tận 1-1,1% thì bây giờ 1,5% cho vay đã nuốt lệnh nhanh hơn
...
Chúc cả nhà nhanh chóng thu hồi vốn
Có time sẽ post chi tiết

Để nhận 5% tim về debit thì khi đặt lệnh nên đặt từng lệnh 1 cho đến khi hết dấu tích Debit profit, thay vì bụp 1 phát 10 lệnh 1 lúc (trong cửa sổ). Chưa có kết luận rõ rệt cho từng trường hợp. Vì cái này cũng chỉ đang là kịch bản lần đầu
Debit sau chuỗi giảm giá từ 21,22-1 về gần sát 8-9% thì hôm nay đã có xu hướng nhích dần lên.
Các tính năng mới đang beta nên site khuyến cáo sử dụng là rủi ro của bạn, nhg chạy khá ổn.
Bên cạnh đó 1 số tính năng đang điều chỉnh lại để tránh sự lạm dụng, vd bonus post, rút trực tiếp từ visa card đang tạm dừng để điều chỉnh kỹ thuật, tính năng, xác nhận 2 bước...
Tỷ lệ cho vay sau thời gian biến động, có ngày về đến tận 1-1,1% thì bây giờ 1,5% cho vay đã nuốt lệnh nhanh hơn
...
Chúc cả nhà nhanh chóng thu hồi vốn
Có time sẽ post chi tiết
Tức là giờ mình có thể cho vay với lãi suất 1.5% 1 ngày à cậu

mọi người cho mình hỏi là Cho vay debit thì upline nhận tiền aff về ví nào nhỉ ?

Debit nhích lên ngưỡng 22% thì tạm dừng và 3 hn lùi về ngưỡng 17%
Tin về Heart hôm nay. Heart đã được tính như CCash (ty le 1 heart : 1 usd) khi cho vay, nhg là dành cho Visa (thay vì debit như CCash)
Heart đã nhích giá lên, hiện tại tầm 4%
Trọng tài 1:5

v
Debit nhích lên ngưỡng 22% thì tạm dừng và 3 hn lùi về ngưỡng 17%
Tin về Heart hôm nay. Heart đã được tính như CCash (ty le 1 heart : 1 usd) khi cho vay, nhg là dành cho Visa (thay vì debit như CCash)
Heart đã nhích giá lên, hiện tại tầm 4%
Trọng tài 1:5
nạp tiền vào visa bằng qiwi thì mới dùng được tính năng này bác ơi, nếu nạp bằng pm hay payeer thì không dùng được tính năng này

v
nạp tiền vào visa bằng qiwi thì mới dùng được tính năng này bác ơi, nếu nạp bằng pm hay payeer thì không dùng được tính năng này
T1: nguyên văn thông báo thì gần đúng như nhg j bạn nghĩ, Tuy nhiên, thực tế mỗi lần fix fuong án, đều có sự sai lệch, sự sai lệch này là do ko hiểu chính xác hay chỉ là tạm thời do lỗi kỹ thuật thì cần phải test. Đó là lí do luôn có ng đi trước test và kiếm nhanh hơn so với nhg ngkh
T2: Tôi ko nạp tiền qiwi mà toàn nạp từ PM PE (giai đoạn trước) nhg vẫn sử dụng đc tính năng này
T3: 5 ngày nay hệ thống add money tuy rằng chưa có thông báo chính thức nhg đang thay đổi phương thức add fund vào visa, hay nói cách khác, ko add fund bằng PM và PE.
T4: khoảng 4 hôm nay, visa đang fix khá nhiều. vd bonus tăng khi rút rồi lại giảm, lại tăng, lại fix, rút 100 ăn 105 PM, 101 Ok.. (đã trừ fee) Disable rút 1 time để thêm xác nhận 2 bước. Còn tại sao? ...

T1: nguyên văn thông báo thì gần đúng như nhg j bạn nghĩ, Tuy nhiên, thực tế mỗi lần fix fuong án, đều có sự sai lệch, sự sai lệch này là do ko hiểu chính xác hay chỉ là tạm thời do lỗi kỹ thuật thì cần phải test. Đó là lí do luôn có ng đi trước test và kiếm nhanh hơn so với nhg ngkh
T2: Tôi ko nạp tiền qiwi mà toàn nạp từ PM PE (giai đoạn trước) nhg vẫn sử dụng đc tính năng này
T3: 5 ngày nay hệ thống add money tuy rằng chưa có thông báo chính thức nhg đang thay đổi phương thức add fund vào visa, hay nói cách khác, ko add fund bằng PM và PE.
T4: khoảng 4 hôm nay, visa đang fix khá nhiều. vd bonus tăng khi rút rồi lại giảm, lại tăng, lại fix, rút 100 ăn 105 PM, 101 Ok.. (đã trừ fee) Disable rút 1 time để thêm xác nhận 2 bước. Còn tại sao? ...

Thế giờ cho vay bằng visa lãi cũng bằng Debit à cậu

Webtransfer Debit
Bạn có thể tự đọc để có đánh giá khách quan, nó có cả thông báo tiếng nga và tiếng anh

Ka ka, vậy là sắp tới lãi debit lại tăng khi cho vay à, vậy khi nào nó áp dụng vậy bạn, hôm qua mình vay arbit vẫn 1:3

Ka ka, vậy là sắp tới lãi debit lại tăng khi cho vay à, vậy khi nào nó áp dụng vậy bạn, hôm qua mình vay arbit vẫn 1:3
Ko đơn giản như vậy.
Có lẽ thông báo nên hiểu đầy đủ là khi bạn đầu tư bằng qiwi và cho vay trên khoản đầu tư này thì sẽ được tính heart như ccash theo tỷ lệ 1:1. Còn trường hợp của tôi có thể rơi vào 3 tình huống:
+ Lỗi kỹ thuật như xảy ra với heart khi cho tính lãi vào debit, nghĩa là vẫn cho tích nhg khi tiền về thì lãi vẫn về heart, nó chỉ đơn thuần là lỗi và phải tính toản lại nguồn gốc tiền.
+ Ngoài qiwi nó đang tính thêm trường hợp add fund qua site được nó giới thiệu, đặc biệt ex-wt. vì hồi đó tôi cũng test nạp thử gần 200$ visa qua ex-wt để so sánh với nạp trực tiếp visa từ PM PE
+ Thời gian đầu chạy nên nó ko khắt khe nguồn gốc tiền visa, thằng nào cũng được
Còn nạp Visa qua Qiwi gần như giới hạn cho ng Nga, bởi vì để xác minh qiwi để tránh nhg hạn chế limit, send nhận tiền, chưa kể tỷ giá quy đổi usd thì khá lằng nhằng hơn các cổng thanh toán khác, vì qiwi cũng rất khắc nghiệt trong hoạt động tiền ko minh bạch (được cái nó hỗ trợ rất nhiều phương tiện thanh toán, kể cả ATM). Và bạn cũng cần lưu ý điều này khi ý định mua debit, visa qua qiwi. Qiwi trên diễn đàn này thì ngày xưa còn có ng mua bán, chứ bây giờ chẳng có ai, đến PE giá còn chát nữa là
Trọng tài, có lẽ ko nên hiểu đơn giản 1:5 như bạn, mà nên hiểu là 1:3 + thêm phần trọng tài cho Debit nhg tính trên số dư Visa nạp vào đó. và thời gian thúc đẩy cho điều này kéo dài đến 15-2. Hix. đơn gian như 1 promo cho 14-2. Tôi thích phương án hiểu như thế này hơn, đừng lạc quan quá

Cái j cũng cần tự đọc để có nhận định khách quan cho cá nhân bạn, và cần thêm thời gian test cũng như sức mạnh cộng đồng để chính xác được
Nếu bạn theo dõi thường xuyên thì có thể ghi nhận thấy khá nhiều lỗi trong thời gian vừa rồi.
Và cái j là định hướng manh nha sắp tới. Cái này mới khiến tôi phải lưu ý nhiều hơn
Good luck

Mình thấy wtf giờ là thời gian chơi đẹp nhất nó cố gắng bao nhiêu thời gian để khác phục lỗi và giờ đã trở lại rất lợi hại. Các bạn nên hiểu nó ko cố ý scam mà do chúng ta phá hoại nó thôi và giờ đây nó vẫn cho rút đc phần $ bị đóng băng. Like

bỏ wtf đã lâu nay vào topic thảm khảo và vào lại thì thấy acc thế này, cũng đã dọc qua hướng dẫn của chủ thớt. ma mình ko biết giờ phải vay thành viên ở chỗ nào để có thể vay dược trọng tài. mong các bác hướng dẫn , thanks

Attachments

138.1 KB · Views: 50
Mình thấy wtf giờ là thời gian chơi đẹp nhất nó cố gắng bao nhiêu thời gian để khác phục lỗi và giờ đã trở lại rất lợi hại. Các bạn nên hiểu nó ko cố ý scam mà do chúng ta phá hoại nó thôi và giờ đây nó vẫn cho rút đc phần $ bị đóng băng. Like
phần nào thế trái tim có cho rút đâu? chém gió ác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,350
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back