Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

để từ năm ngoái tới nay chán k buồn động vào :( giờ e có thể làm gì đc đây các bác

P2P nhé a , a cần thì thứ 3 tuần sau e để cho 1 ít nè :D
Ừm..anh đang đợi cái thằng ACX thế nào..không thì cũng sẽ ném sang đây một ít..:D

cần mua số lượng lớn debit, bác nào có giao dịch trên p2p nhé. Giao dịch với bọn nga ngố, chuyển tiền rồi mà đợi nó confirm lâu quá

Mình đang chơi mà không vay được trọng tài x3 là sao bạn?

Có nghĩa là mình fund vào 1k$, rồi đi vay của người khác 1k$ nữa, rồi mới được vay trọng tài 3k$ hả bạn?
Đúng rồi bạn. và nên lưu ý bonus khi share post + error ko vay được khi dùng trình duyệt + sử dụng khéo léo cách tính của trọng tài để gia tăng thêm phần lợi nhuận gộp + trọng tài 1x3 riêng rẽ cho debit và heart (max 3000 Debit + 3000 heart)

Và ngoài ra heart còn có thể vay bằng số vốn trên Tk PE PM.. trực tiếp hoặc Visa rồi vay trọng tài 1:3
Và mọi thứ về heart còn đang bắt đầu nghĩa là còn đang bỏ ngỏ rất nhiều khúc mắc, kịch bản nào cho tất cả trường hợp...nên hãy tạm tính thế

=> vay bằng số vốn trên tk PE PM nghĩa là như nào vậy bạn
PM PE trực tiếp bạn xem ở phần Add account (beta) ngay trên bảng cân đối
Cái này vẫn chỉ là ý mà chưa chính thức từ WTF. Nghĩa là vd hiện tại bạn xem trên phần borrow ---> phần vay bảo lãnh của Visa chẳng hạn, thì số tiền bảo lãnh có thể vay của Visa = số tiền Visa bạn có + số tiền Debit bạn có + số tiền PM PE... trực tiếp. Và khả năng tính năng này có thể áp dụng cho heart. Nhg tôi thấy ko thực dụng cho vấn đề này lắm vì rất đơn giản giá heart rẻ như bèo, tính năng này áp dụng cho Visa còn tạm thấy có giá trị. Nhg Visa lại ko vay Trọng tài đc
Và nhiệm vụ của WTF là chơi trò j để kích cầu heart

Mới test thử 2k debit đợt 23/1 :D
Debit hiện đang giảm 2 ngày rồi.
Mọi người lưu ý tính năng Gift card và tính năng tự cung cấp bảo lãnh cho các thành viên khác
Chúng tôi đang test trong hệ thống ref vì hiện tại nó cũng chỉ thực dụng cho việc cung cấp bảo lãnh như vậy. Có khá nhiều cái hay. Nhg nó đang là beta nên thi thoảng vẫn nhiều lỗi

Đúng rồi bạn. và nên lưu ý bonus khi share post + error ko vay được khi dùng trình duyệt + sử dụng khéo léo cách tính của trọng tài để gia tăng thêm phần lợi nhuận gộp + trọng tài 1x3 riêng rẽ cho debit và heart (max 3000 Debit + 3000 heart)

PM PE trực tiếp bạn xem ở phần Add account (beta) ngay trên bảng cân đối
Cái này vẫn chỉ là ý mà chưa chính thức từ WTF. Nghĩa là vd hiện tại bạn xem trên phần borrow ---> phần vay bảo lãnh của Visa chẳng hạn, thì số tiền bảo lãnh có thể vay của Visa = số tiền Visa bạn có + số tiền Debit bạn có + số tiền PM PE... trực tiếp. Và khả năng tính năng này có thể áp dụng cho heart. Nhg tôi thấy ko thực dụng cho vấn đề này lắm vì rất đơn giản giá heart rẻ như bèo, tính năng này áp dụng cho Visa còn tạm thấy có giá trị. Nhg Visa lại ko vay Trọng tài đc
Và nhiệm vụ của WTF là chơi trò j để kích cầu heart

Debit hiện đang giảm 2 ngày rồi.
Mọi người lưu ý tính năng Gift card và tính năng tự cung cấp bảo lãnh cho các thành viên khác
Chúng tôi đang test trong hệ thống ref vì hiện tại nó cũng chỉ thực dụng cho việc cung cấp bảo lãnh như vậy. Có khá nhiều cái hay. Nhg nó đang là beta nên thi thoảng vẫn nhiều lỗi
Nó mở cho dẹp PM từ đợt 25/12 hả bạn, như vậy cho tới bây giờ cũng dc 1 vòng rồi, :D , chơi vòng 2 thử xem có lộc tết ko :D

Nó mở cho dẹp PM từ đợt 25/12 hả bạn, như vậy cho tới bây giờ cũng dc 1 vòng rồi, :D , chơi vòng 2 thử xem có lộc tết ko :D
15/12.
Khéo tận dụng thì là 2 vòng rồi. hiện có thể coi là vòng t3.
Vì WTF ngoài khả năng vay và cho vay còn là khả năng lướt sóng như cổ phiếu hay hồi Paidverd hoán đổi nợ vậy
Rất nhiều người tụ tập thành nhóm chơi.

anh em cho hỏi có ai bị cái lỗi bắt điền code chart vào mà không download được không??
Error này bên Mr Chiến có nói nè

cần mua số lượng lớn debit, bác nào có giao dịch trên p2p nhé. Giao dịch với bọn nga ngố, chuyển tiền rồi mà đợi nó confirm lâu quá
Tôi lại thích giao dịch với nga ngố, thg nó làm rất nhanh và trái lại còn dục mình nhanh vì mình còn muốn tận dụng vốn. Bây giờ mới là đầu giờ sáng Moscow

Last edited:
15/12.
Vì WTF ngoài khả năng vay và cho vay còn là khả năng lướt sóng như cổ phiếu hay hồi Paidverd hoán đổi nợ vậy
A cho e cái đoạn link lướt sóng được không, xem thử nằm ở tính năng nào

A cho e cái đoạn link lướt sóng được không, xem thử nằm ở tính năng nào
Nó ko có tính năng chuyên biệt cho vấn đề này. Nhg đơn giản chỉ là buy sell với giá tốt. Có rất nhiều hạng mục linh tinh phải để ý. Còn chủ yếu là chơi theo nhóm, nếu tham gia nhóm ko quen biết, cẩn thận kẻo bị lừa, vì tiền lệ cũng có 2 nhóm như vậy rồi từ hồi hô hào làm giá CCash

Bạn nói khéo léo cách tính của trọng tài là sao mình k hiểu
Thì mình vay x3 số debit đó, còn số ngày vay thì bằng số ngày vay thành viên
Share lên Facebook được 50$ bonus

Còn khoản nào nữa k bạn?

15/12.

Error này bên Mr Chiến có nói nè

Tôi lại thích giao dịch với nga ngố, thg nó làm rất nhanh và trái lại còn dục mình nhanh vì mình còn muốn tận dụng vốn. Bây giờ mới là đầu giờ sáng Moscow
Giờ cái code chart nó không cho tải về nữa..Mình vừa hỏi trên facebook của WTF mà chưa thấy hồi âm..

Nó ko có tính năng chuyên biệt cho vấn đề này. Nhg đơn giản chỉ là buy sell với giá tốt. Có rất nhiều hạng mục linh tinh phải để ý. Còn chủ yếu là chơi theo nhóm, nếu tham gia nhóm ko quen biết, cẩn thận kẻo bị lừa, vì tiền lệ cũng có 2 nhóm như vậy rồi từ hồi hô hào làm giá CCash
Hiện tại cái Affilate fund theo mình thấy chỉ có thể chuyển sang CC. Có tin tức nào khác về cái Affilate fund này không bác?

Bác nào rành webtransfer xem giúp mình :
Debit mình đặt 4 lệnh 500$ liền 1 lúc với lãi suất 1.3%, thời hạn 3 ngày. Một phút sau toàn bộ các lệnh đều bay sạch, nhưng vào phần Issue chỉ thấy có 3 lệnh active, và không có lệnh nào đang chờ, tiền trong ví mình nó trừ 4 lần 500$. Mình nhìn trong lịch sử giao dịch có 1 oder nó trừ tiền 2 lần liền với 2 số bâtch khác nhau. Trong phần message mình cũng nhận được thông báo có 4 người vay 500$ khác nhau, trong đó có 2 người trùng 1 số order.
=> webtransfer lỗi ?
mình đã cho vay 2000$ nhưng phần Issue chỉ có 1500$, bị thiếu mất 1 lệnh 500$, vào ví của mình cũng không thấy 500$ này. Giờ làm cách nào giải quyết đâu các bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom