WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Giúp mình vào blogspot với, hum nay tự dưng ko vào đc :binhsua85:
Mặc dù mình đã dùng 2 DNS : 4 2 2 3/4 2 2 4 ; 208 67 222 222/208 67 220 220 :binhsua32:
:binhsua21:

hôm nay mình lấy code nó lại ra cái code khác Zen ạ

PLfLHDX25kDhdSHZ7EfVDvoue4JuzuXlXO3kYoIl2D1/0Rr3E0ZxWs4co+xgCZzn

mình gửi mail cho bro rồi đấy

Zen active cho mình với
9anOzucSZl6s/YX7/oAPsvWpfma0SAGDXoS45POSCL6fPNbiTeI8JyBR/OXQNkGD
mail :[email protected]
PS: mình lấy code hay send mail toàn bị lỗi thôi, mãi mới lấy code được 1 lần

hôm nay mình lấy code nó lại ra cái code khác Zen ạ

PLfLHDX25kDhdSHZ7EfVDvoue4JuzuXlXO3kYoIl2D1/0Rr3E0ZxWs4co+xgCZzn

mình gửi mail cho bro rồi đấy

Done roài nhớ!
......................

ok thank bro,mất gần 1 tuần, hix hix, đáng nhẽ phải xem bro lên mạng ko rùi mới ghost lại máy

Chăm chỉ vào topic đi, tội cậu lười cái gì cũng nhắn với gửi . Cm ở đây thúc giục nhiều vào sẽ sớm đc actived :))

Làm sao để sài tool 1 tuần free vậy bác :D. Em muốn xài thử

Tải tool về, cài đặt và run. Bấm vào chữ Inactived trên tool, điền các thông tin phù hợp vào bảng, điền gmail và pass bên dưới, nhấn send, thành công thì sẽ có thông báo successful. Đợi khoảng 24h sau chữ Inactived sẽ đc chuyển sang Actived là dùng được :D

Tớ không active dùng thử được, có cách nào khác không vậy???:binhsua159:

TOOL
Trong tool có gần 1500 nv ở web-ip còn mấy site khác chắc 200-400. Tuy nhiên việc job có được cập nhật so với list job của mỗi người hay không là do chính người dùng.
Vì như mọi người cũng biết là nhiệm vụ thỉnh thoảng lại thay đổi, và thêm nữa ở web-ip nhiệm vụ hiển thị ở mỗi acc phụ thuộc vào điểm danh tiếng nữa ( đây cũng là lý do ít ai share job ở web-ip).
Tải tool về, cài đặt và run. Bấm vào chữ Inactived trên tool, điền các thông tin phù hợp vào bảng,
điền gmail và pass bên dưới, nhấn send, thành công thì sẽ có thông báo successful.
Đợi khoảng 24h sau chữ Inactived sẽ đc chuyển sang Actived là dùng được ( free 1 tuần)
Nếu mua tool thì cũng làm tương tự như trên đồng thời bạn gửi những thông tin về acc bạn chuyển tiền, mail, comment trên topic tool .

http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

CLIP HD DÙNG TOOL:
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=4v-P6EkGmTY

http://mmo4me.com/showthread.php?43...giam-blacklist-triet-de&p=1362306#post1362306

Nếu làm cách trên vẫn không actived được tool thì bạn thử bấm vào Inactived, trên bảng mới mở ra, bấm "...see your code", copy code đó gửi kèm WMID qua gmail theo cách thông thường. Tiêu đề mail nhớ ghi như SUBJECT trong phần actived tool.

điểm danh vọng -10

Tình hình là bận lâu mới vào thì điểm danh vọng xuống -10, có bác nào giúp em cái vụ này với để được tiếp tục làm nv. khẩn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week