WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Thông báo: Các bạn nào đang dùng Ru-Tool mà cảm thấy ko thể tự edit được nhiệm vụ web-ip thì copy nội dung tất cả các nhiệm vụ đó vào file Notepad gửi cho tớ theo mẫu sau:
ID nhiệm vụ
Nội dung nhiệm vụ ( bằng tiếng Nga)
Link tìm kiếm mà chủ job cho sẵn ( kể cả link yandex hay google.com,... cùng phải nói rõ)

Tất cả các nhiệm vụ trong file text này vui lòng gửi về email : [email protected]
Dù sao vẫn khuyến khích các bạn tự làm quen và đọc hiểu nhiệm vụ để chủ động.

Thông báo: Các bạn nào đang dùng Ru-Tool mà cảm thấy ko thể tự edit được nhiệm vụ web-ip thì copy nội dung tất cả các nhiệm vụ đó vào file Notepad gửi cho tớ theo mẫu sau:
ID nhiệm vụ
Nội dung nhiệm vụ ( bằng tiếng Nga)
Link tìm kiếm mà chủ job cho sẵn ( kể cả link yandex hay google.com,... cùng phải nói rõ)

Tất cả các nhiệm vụ trong file text này vui lòng gửi về email : [email protected]
Dù sao vẫn khuyến khích các bạn tự làm quen và đọc hiểu nhiệm vụ để chủ động.

Bác ơi ! Làm thế nào để tự edit và add nhiệm vụ vậy ạ?Em đọc file hướng dẫn kèm theo mà chỏ thấy bác nói là gửi file về email để bác cập nhật chứ ko thấy bác hướng dẫn tự cập nhật
Dạo này list cũ nhiều jobs cấm IP VN quá,em muốn mình vừa làm vừa cập nhật jobs vào tool luôn cho nó tiện

Bác ơi ! Làm thế nào để tự edit và add nhiệm vụ vậy ạ?Em đọc file hướng dẫn kèm theo mà chỏ thấy bác nói là gửi file về email để bác cập nhật chứ ko thấy bác hướng dẫn tự cập nhật
Dạo này list cũ nhiều jobs cấm IP VN quá,em muốn mình vừa làm vừa cập nhật jobs vào tool luôn cho nó tiện

Tool bạn mua hay free trial?
Nếu free trial thì hình như ko dùng đc chức năng tự edit rùi.
Bạn nhìn trên hình, ở góc trên bên phải tool có hình cây bút, bấm vào đó edit nhiệm vụ nào bạn muốn, xong rùi bấm save. Nv sẽ được nằm ở filetosend chứ ko hiển thị chính thức ở tool, phải gửi qua mail trên tool để kiểm duyệt và updated nên bạn edit nhiều nhiều rùi gửi 1 lần cho tiện

Cho mình hỏi Tool này có dịch được nhiệm vụ không ? Mình thấy trong clip giới thiệu chỉ cần thả link job vào tool là tự nó dịch ra

Cho mình hỏi Tool này có dịch được nhiệm vụ không ? Mình thấy trong clip giới thiệu chỉ cần thả link job vào tool là tự nó dịch ra

Nó ko tự dịch mà nó chỉ cung cấp những thông tin về job đó ( nếu có )
Còn job thì là do người edit thui bạn.

Vừa send $ cho chủ thớt mua Ru Tool

Payment Mode Account
Date 07/12/2012 11:12
From U2319717
To U4868888
Amount $1.00

Đã gửi Mail, Chủ thớt có online thì active giúp mình nhé :)

Chủ thớt active trial hộ mình nhé. Đã send mail tối hôm qua.
Yahoo: nguyenha1229

Webip WMID: 650945095775

WXS8MSqFe6ZY+d3OOUviRWcozjdISsBUvwT+iU10dCExmbJHLvVC8ib322j0qhiu

Đang chờ kích hoạt tool rẻ thật 1$/2 month anh em cracker làm ơn đi chỗ khác nhé đừng có giống vụ anh nam. Đang chờ chủ thớt active test tool thử xài quen tay rồi mua luôn :D
E là ref của chị alice có được thử tool không :D

Đang chờ kích hoạt tool rẻ thật 1$/2 month anh em cracker làm ơn đi chỗ khác nhé đừng có giống vụ anh nam. Đang chờ chủ thớt active test tool thử xài quen tay rồi mua luôn :D
E là ref của chị alice có được thử tool không :D

Ai cũng đc free trial 1 tuần mà :binhsua52:
Tên tác giả tool còn đang mún kiếm người crack tool thử kìa em:binhsua53:

ai dùng tool giúp mình với :
sau 24h mình vô làm lại thì những site quảng cáo mình đã click thì nó không tự xóa.! mỗi ngày nó chỉ đầy thêm thôi chứ k mất đi trang nào.! bạn nào biết reset cái đó sao k chỉ mình với.!
mình đang ở nhà của a và là văn phòng công ty, không thể reset modem được.!

ai dùng tool giúp mình với :
sau 24h mình vô làm lại thì những site quảng cáo mình đã click thì nó không tự xóa.! mỗi ngày nó chỉ đầy thêm thôi chứ k mất đi trang nào.! bạn nào biết reset cái đó sao k chỉ mình với.!
mình đang ở nhà của a và là văn phòng công ty, không thể reset modem được.!
Không nên làm 1 ip trong nhiều ngày nhé =.= chắc cậu chơi seo

mình chơi cả seo lẫn web-ip này,!
vậy thì mấy ngày mới chơi đc :( nếu muốn chơi hằng ngày thì làm ntn bạn.!
sao mình nghe nói sau 24h là làm lại được mà bạn

chắc đổi ip mới chơi tiếp đc bạn à, job thì sau 24h thực hiện lại được, nhưng click GA mà vẫn cái IP cũ thì Google sẽ phát hiện.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week