WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Zen xem lỗi gì giúp mình với :binhsua85:

Sau khi Edit hay New có khi xuất hiện lỗi sau :

Bạn xem giúp nhé. Thanks :binhsua22:

Last edited by a moderator:
Zen xem lỗi gì giúp mình với :binhsua85:
:binhsua22:

Những nv edit bạn mới edit thì tạm thời chưa được update ngay trong tool, bạn cần gửi những nv đó qua mail cho zen check lại lần nữa và update chính thức.
Khi bấm new, ở bước tiếp theo bạn bấm cancel thay vì OK thì sẽ ko sao cả.

Những nv edit bạn mới edit thì tạm thời chưa được update ngay trong tool, bạn cần gửi những nv đó qua mail cho zen check lại lần nữa và update chính thức.
Khi bấm new, ở bước tiếp theo bạn bấm cancel thay vì OK thì sẽ ko sao cả.

Thanks bạn nhé ! :binhsua78:

Ở bên 4rum kia nè, mấy hôm ko vào xem huh?

Bạn zen1403 ơi active giùm mình cái Rutool với, chuyển tiền + gửi mail BUYER từ hôm qua đến giờ rùi mà chưa thấy gì nơi. Sẵn tiện giải quyết giùm mình vụ này: Ngày hôm kia mình có chuyển tiền mua key rutool của bạn, bạn active xài ok rùi nhưng xài dc 1 tý thì mình ghost lại máy, khi ghost xong vào lại rutool thì nó bảo chưa active, mình đã gửi mail + pm yahoo của bạn nhưng ko thấy bạn trả lời. Mình đang cần gấp nên lại chuyển tiền tiếp cho bạn và lại đăng ký mua key rutool lần nữa (tổng cộng trong 2 ngày hôm qua và hôm kia mình chuyển cho bạn 2 WMZ) nhưng đến giờ vẫn chưa dc active rutool. Bạn xem xét giải quyết nhanh nhanh hộ mình nha. Cảm ơn bạn!

zen1403 ơi! mình đã gửi mail mấy hôm nay mà sao vẫn chưa được acrive nhỉ.

Date: 06/28/2012 07:19
Batch#: 101233801
Account: U4868888 (onevnd)
Amount: $1.00
Memo: active Ru tool. thanks!

Hack zeek- Rồi Mún hack YH

Chào
Có cái ncik yahoo nào ấy : anhthichemnhuxua_s2 vào pm tớ, kiêu tớ giải giùm cái hình bắt chữ gì ấy,đưa ra cái hình+ cái link có đuôi gif. Chử nhau với nó khí thế lun,nó còn bảo tớ về học thêm về khóa virus nữa, sao mà hack nó lộng hành quá trời vậy nhĩ,:binhsua162:
Thân

Active giúp nha bác Zen
yh: fuguotangkaP
ayment Mode Account
Date 07/06/2012 02:44
Batch 102181202
To U4868888 (onevnd)
Amount $1.00
Memo active Ru tool

Last edited by a moderator:
Chào
Có cái ncik yahoo nào ấy : anhthichemnhuxua_s2 vào pm tớ, kiêu tớ giải giùm cái hình bắt chữ gì ấy,đưa ra cái hình+ cái link có đuôi gif. Chử nhau với nó khí thế lun,nó còn bảo tớ về học thêm về khóa virus nữa, sao mà hack nó lộng hành quá trời vậy nhĩ,:binhsua162:
Thân

ko nên nhận bất cứ file ảnh nào hoặc file ct nào qua yahoo 1 cách trực tiếp mà ko qua check virus => đó là bước ban đầu để hack yahoo trực tiếp ;)

Ko vào đc wordpress nên ko xem đc video hướng dẫn
Ai post link Youtube lên giùm với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week