Help Web Incent là gì

violetlotous

Senior
Reactions
98
MR
0.000
Trc giờ làm offers toàn vào làm thôi chứ không hiểu nó là gì. Hôm trc có đọc bài của 1 bạn trên room mình nói hình như incent có 3 loại hay sao á không nhớ. Hình như là point, cash, và VC gì đó... mà mình ko hiểu lắm về cái này nó khác nhau sao. Lên hỏi google thì nó toàn ra các chủ đề làm offer chứ không có định nghĩa cái này.

Theo mình thì:
1. Point: chắc là làm offer dc point, từ point đó có thể đổi lấy gift tương ứng với số point
2. Cash: thì chắc là làm offer, rồi rút tiền thôi
3, VC: cái này mình ko biết

Theo mình nghĩ là vậy. Không biết đúng sai thế nào. Ai biết chỉnh giúp.

Thanks

có nghĩa là trang web của mình mà người khác vào làm offer rồi mình trả $ cho người ta. Ví vụ như site của tớ, cậu vào làm offer và tớ trả $ cho cậu gọi là incent.
Theo tớ là thế.
Nếu sai thì mọi người cứ ném, đá gạch, bê tông cốt thép a thầu hết :))

có nghĩa là trang web của mình mà người khác vào làm offer rồi mình trả $ cho người ta. Ví vụ như site của tớ, cậu vào làm offer và tớ trả $ cho cậu gọi là incent.
Theo tớ là thế.
Nếu sai thì mọi người cứ ném, đá gạch, bê tông cốt thép a thầu hết :))

cái incent thì mình biết là thế, nhưng point,cash, VC... là thế nào bạn

incent chỉ có 2 loại là soft (points, rewards....) và hard (cash) nhé

- - - Updated - - -

bổ sung VC là virtual currency ( offerwall là 1 ví dụ) đơn giản là trả thưởng cho mem bằng đơn vị tiền tệ ảo theo site đó(points, credit...) để user dùng vc đó order hàng trên site đó

Trc giờ làm offers toàn vào làm thôi chứ không hiểu nó là gì. Hôm trc có đọc bài của 1 bạn trên room mình nói hình như incent có 3 loại hay sao á không nhớ. Hình như là point, cash, và VC gì đó... mà mình ko hiểu lắm về cái này nó khác nhau sao. Lên hỏi google thì nó toàn ra các chủ đề làm offer chứ không có định nghĩa cái này.

Theo mình thì:
1. Point: chắc là làm offer dc point, từ point đó có thể đổi lấy gift tương ứng với số point
2. Cash: thì chắc là làm offer, rồi rút tiền thôi
3, VC: cái này mình ko biết

Theo mình nghĩ là vậy. Không biết đúng sai thế nào. Ai biết chỉnh giúp.

Thanks
Sắp có incentiver cpa network ra đời rồi.:binhsua53:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week