Vụ k1984brian bồi thường 50% a-e thấy sao

Status
Not open for further replies.

kientien71

Senior
Reactions
62
MR
0.004
Vụ này rành rành thế BQT vẫn 1 mục 2 bên có lỗi và 50/50 thật sự mình thấy sau vụ này 4rum này đừng nên tin thằng nào dù nó có BH hay ko kể cả ex lẫn mod, mang tiếng Rule bảo vệ mem mình chả thấy nó BV mem chỗ nào, toàn làm khổ và chèn ép mem là sao ?
yes chỉ có trung gian là an toàn nhất, đóng bh cũng cam như thường

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
cứ chơi với site auto cho lẹ :) Nên chia nhỏ số lượng ra cho an toàn (nếu cần) :)

trunng gian cũng chả an toàn nếu trung gian cũng dùng cách này thì sao =))

yes chỉ có trung gian là an toàn nhất, đóng bh cũng cam như thường
thấy ai cũng bảo ex scam rành rành.. thế có ai chứng minh đc ko mình xem với... đồng ý là phải bổi thường 100% nhưng cũng chưa chắc gì ex scam mà sao nói nhìu thế ta
mà bộ trên site auto ko có scam à.. lúc trc cũng có site scam đó,làm gì dc mất trắng rồi đành chịu nên sự việc mới ít ng bik thôi... bùn thiệt chớ :D

thấy ai cũng bảo ex scam rành rành.. thế có ai chứng minh đc ko mình xem với... đồng ý là phải bổi thường 100% nhưng cũng chưa chắc gì ex scam mà sao nói nhìu thế ta
mà bộ trên site auto ko có scam à.. lúc trc cũng có site scam đó,làm gì dc mất trắng rồi đành chịu nên sự việc mới ít ng bik thôi... bùn thiệt chớ :D
Mình chưa thấy vụ nào site auto scam, đừng bảo là mấy site fake nó scam đó, còn scam ở trên forum thì qua nhiều rồi.

Hóng mấy tay to đứng ra mở forum MMO mới. Mở thì mở đúng nghĩa forum MMO rồi cạnh tranh. Chứ đừng mở kiểu huetoday, anmigroup... chỉ hoạt động mỗi mảng này hay mảng kia. Nói thiệt, lâu lâu cũng buồn MMO4ME, nhưng chả biết đi về đâu. Lết qua TBN chém gió xong lại về đây. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week