Vụ k1984brian bồi thường 50% a-e thấy sao

Status
Not open for further replies.

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000
Con cha cháu ông mà, đóng bảo hiểm nuôi forum nên được bênh thôi, xã hội này ko có gì gọi là công bằng đâu
:D scam ABC thì ko xử, men sẽ mất 100%, Lỗi của ex dẫn đến men bị scam thì xử 50%. éo biết thế nào thì ex mới bị xử 100%. Để mà chứng minh 100% là ex scam thì ko có cửa đâu nha, ex scam thì ko phải là thằng ngu để mà lộ bằng chứng 100%. BQT thì xử theo kiểu phải chứng minh rõ ràng là ex scam mới chịu xử.

motsach13

Junior
Reactions
64
MR
0.000
forum cũng là 1 xã hội thu nhỏ mà - hồi nhỏ tin vào sự công bằng bây giờ chả tin vào 2 chữ đó nữa có chăng chỉ là tương đối thôi . Cho nên vào mục scam mà xem để rút kinh nghiệm thôi tránh bị scam

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
vụ này vẫn chưa done à
vụ này đã xong nhé bạn và quyết đinh là 50/50 đết hiểu BQT làm việc kiểu gì, chắc bác EX kia quen biết rộng trong thành phần BQT nên chạy đc án :))
@Shin mình nói thẳng 1 câu bạn đừng buồn nhé, làm việc kiêu như bạn đết khác gì bọn bụng bự nó ăn chia chạy án cho nhau bên ngoài đâu
Minh đết hiểu cái bằng chứng bạn cần là gì ? nếu bạn là 1 admin đúng nghĩa và như bạn nói bạn làm rule để bảo vệ mem bạn chỉ cần TL 1 câu hỏi của mình ở topic này thôi, nếu ko TL đc thì bạn nên sửa Rule 4rum thành 1 câu duy nhất là đc
Tiền Quyền Quen biết là luật :)
P/S : khi mình lập ra topic này mình đã nghĩ đến trường hợp xấu nhất mình bị banned rồi nên mình chả ngại, a-e 4rum ai cũng hiểu chỉ BQT ko hiểu vụ này hoặc cố tình ko hiểu .

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.686
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Các bác đừng chửi admin mà tội nghiệp :D Mình nói rồi, Admin ít khi xem xét từ đầu đến cuối lắm, admin chỉ quyết định dựa vào kết quả số đông BQT thôi :)

Lí do tại sao thằng ẼX kia cứ đòi : MOD CÓ THẨM QUYỀN TEAMVIEW thì các bạn tự hiểu nhé ^^

baokakadn

Junior
Reactions
37
MR
0.001
Dịch vụ đi đốt sờ, bốt nét tờ sẵn sàng phục vụ các bạn. Vì một thế giới không sâu lông !! Team 50 người hỗ trợ đánh trực tiếp. Không ra cám cũng ra cháo. Ai cần pmmmmmmmm :p:p:D

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
cũng ko chứng minh được ai scam mà... mà thôi kệ chả quan tâm :D hình như mới ra nội quy mới á... ex quote sai thì phải bồi thường 100%,cơ hội cho mấy bạn scam ex đấy hê hê :D

cũng ko chứng minh được ai scam mà... mà thôi kệ chả quan tâm :D hình như mới ra nội quy mới á... ex quote sai thì phải bồi thường 100%,cơ hội cho mấy bạn scam ex đấy hê hê :D
Nội quy thì thế thôi, chứ bữa sau lại cại giọng điệu cả 2 bên đều có lỗi, chưa đủ bằng chứng, ex mà sai thì lại 50 -50, mem sai thì mem mất 100% :D. để rồi xem, ex chả bao h mất trên 50% đâu

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn @dohoanglong & @khoatai : Các bạn để ý cách ăn nói và comment giúp nhé !

@monkey247 Còn về phần topic thì không phải sai rule , tuy nhiên nếu cố ý đưa hướng topic chuyển sang hướng gây war và tỏ vẻ thái độ với BQT thì mình sẽ close ngay lập tức .

Về vấn đề các bạn thắc mắc thì mong các bạn đặt mình vào hoàn cảnh của BQT để xem xét chứ đừng nói vu vơ khi chưa thực sự hiểu chuyện .

P/s : 1 lần nữa nhắc nhở các bạn không quá khích khi tham gia topic này !

Thân !

có ai chứng minh được ex scam đâu,còn quote sai thì cũng chịu thôi vì đâu có trong luật mà bảo BQT xử,giờ thêm rồi cơ hội để mem scam ngược lại ex nào lố nhố đó :D
mà thôi lần sau gd tìm đến nhà mình nhá tránh xa ex và mod ra kaak :D

mấy bạn chửi BQT làm gì ? BQT cũng là người - nếu quen biết thì cũng hướng về người quen hơn + bằng chứng ko đầy đủ thì 50/50 thôi. Cũng như ngoài XH này - ai cũng biết ông A lách luật nhưng làm gì được ông A khi ông ta ko vi phạm điều gì ghi trong sách luật.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week