Vụ k1984brian bồi thường 50% a-e thấy sao

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
chuẩn men

vote hack forum ban hết MOD =))
nói thật ta mà làm đc ta đã làm từ tối đêm qua khi đọc đc cái quyết định của BQT :))
ta mà có khả năng ta muốn đánh sập luôn cái 4rum này lúc đó kìa nhưng rất tiêc ta ko làm đc =))

khoatai

Hero
Reactions
519
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Chào bạn @dohoanglong & @khoatai : Các bạn để ý cách ăn nói và comment giúp nhé !

@monkey247 Còn về phần topic thì không phải sai rule , tuy nhiên nếu cố ý đưa hướng topic chuyển sang hướng gây war và tỏ vẻ thái độ với BQT thì mình sẽ close ngay lập tức .

Về vấn đề các bạn thắc mắc thì mong các bạn đặt mình vào hoàn cảnh của BQT để xem xét chứ đừng nói vu vơ khi chưa thực sự hiểu chuyện .

P/s : 1 lần nữa nhắc nhở các bạn không quá khích khi tham gia topic này !

Thân !
Xin lỗi bạn, nể người ta gọi 1 tiếng anh tiếng chú, không nể thì người ta chửi chó chửi mèo, Nếu BQT mà ai cũng công minh thì làm gì mem ghét, ở 4-rum này chỉ thấy có bác chemgio nc hay thôi, còn những ng khác mình chả quan tâm, có ai bán gì có bh thì gd trực tiếp, k có thì trung gian bác cuipap... giờ thử hỏi trung gian vs ex mà có vấn đề như này giờ muốn mua bán cái gì tới tận nhà ah, mình nói thẳng nói thật đết sợ thằng nào, công an thi hành pháp luuatj mà dek ra gì nó còn chửi chó vàng chó xanh, mod 1 cái diễn đàn nó to lắm sao, có cái gì mà động chạm 1 chút là banned, nói thật có cái nick diễn đàn 1 ngày clone bao nhiêu chả được

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.686
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hiện tại khá nhiều mod xem nhưng ko 1 ai lên tiếng, vì biết lên tiếng sẽ ăn gạch nên dùng cách im lặng để mem nói cho đã r từ từ chìm chứ gì :))

Mod ko phải ko biết lên tiếng mà chỉ là họ chỉ có quyền lên tiếng khi sự việc còn tranh luận chứ khi đã có quyết định từ Admin thì họ ko có quyền lên tiếng nữa , nếu lên tiếng => Phản động => Cô lập => Unset :)

NHưng nói chung là khi còn là TMOD thì còn nhiệt tình khi lên MOD tự nhiên sẽ học đc cách biết phải im lặng :) Trước có ông bạn vgroup_lamquangkiet cũng nhiệt tình khi còn là TMOD lắm nhưng từ khi lên MOD thì thấy im hơi luôn :D

Xin lỗi bạn, nể người ta gọi 1 tiếng anh tiếng chú, không nể thì người ta chửi chó chửi mèo, Nếu BQT mà ai cũng công minh thì làm gì mem ghét, ở 4-rum này chỉ thấy có bác chemgio nc hay thôi, còn những ng khác mình chả quan tâm, có ai bán gì có bh thì gd trực tiếp, k có thì trung gian bác cuipap... giờ thử hỏi trung gian vs ex mà có vấn đề như này giờ muốn mua bán cái gì tới tận nhà ah, mình nói thẳng nói thật đết sợ thằng nào, công an thi hành pháp luuatj mà dek ra gì nó còn chửi chó vàng chó xanh, mod 1 cái diễn đàn nó to lắm sao, có cái gì mà động chạm 1 chút là banned, nói thật có cái nick diễn đàn 1 ngày clone bao nhiêu chả được
á đù mình thích bạn :)) rât vui vì nếu mình ra đảo cũng có bạn đi cùng cho vui đở phải cô đơn :))

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.242
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tui chả sợ dù sao 4rum này rẻ rách rồi thật ra nick này chỉ lập ra chém gió vui thôi chứ tui k làm ăn gì ở 4rum này mà ngại gì.
chỉ là thấy bọn BQT 4rum này làm ăn quá nhảm, mở mồm lúc nào cũng vì mem vì mem, nực cười cho cái câu vì mem mà thiếu từ vì tiền ấy .
Nếu mod hay admin đọc qua thấy nhột thì gải đi, mình nc khó nghe chả phải muốn gây sự hay kích động a-e nhưng thấy BQT 4rum này vì tiền thì đúng hơn là vì mem .
Vụ này như thế r mở mồm kêu bằng chứng ? cái log chat yahoo đấy có giá trị bằng cái cmt tại topic ko tui hỏi như vậy thôi
Hiện tại khá nhiều mod xem nhưng ko 1 ai lên tiếng, vì biết lên tiếng sẽ ăn gạch nên dùng cách im lặng để mem nói cho đã r từ từ chìm chứ gì :))
1 xã hội thu nhỏ, có tiền là có quyền :)

Sao bạn lại nặng lời thế, riêng tớ thì lại thấy đa số BQT của 4rum ta T*** NHƯ C**

Payoneer

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
my idol :)

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.027
nói thật ta mà làm đc ta đã làm từ tối đêm qua khi đọc đc cái quyết định của BQT :))
ta mà có khả năng ta muốn đánh sập luôn cái 4rum này lúc đó kìa nhưng rất tiêc ta ko làm đc =))
dạ mấy a để e còn kiếm ziền ạ.. đừng hack 4rum tội e :(

maiyeuemnn

Senior
Reactions
630
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Em lót dép hóng thôi, chứ hôm nọ có PM bác @Shin được đóng BH mà cũng có đủ điều kiện đâu
Cũng định đóng BH để khỏi ăn cam thôi, chứ không ngờ tác dụng của bảo hiểm lại lợi hại đến thế :D

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
các Mod làm không có lương, họ làm chỉ vì muốn cống hiến công sức cho cộng đồng thôi

cho mình hỏi 4rum này mấy mod smod boss làm có lương gì hok.. mà sao nặng lời thế... ko có 4rum thì cũng ếu có ziền đâu :D
xl bạn =)) 4rum này thật ra chỗ a-e giao tiếp cs thôi mình noi thật nếu 4rum sập sẽ có cái mới, nhưng vì dù sao đây cũng là 4rum lớn nhất nên a-e tới lui nhiều hơn thôi, còn nói k có 4rum thì ko có tiền là sai nhé, mình lên đây chủ yếu chém gió chứ đâu làm viẹc thông qua 4rum đâu :D
4rum MMO lớn nhất VN lại làm việc theo kiểu này, về phần mod admin có tiền hay k thì mình tl
nói k phải chứ về phần Shin thì có theo mình tính số tiền BH 4rum mình trên 500tr chứ k ít nhưng chắc shin dùng nó để duy trì 4rum

xl bạn =)) 4rum này thật ra chỗ a-e giao tiếp cs thôi mình noi thật nếu 4rum sập sẽ có cái mới, nhưng vì dù sao đây cũng là 4rum lớn nhất nên a-e tới lui nhiều hơn thôi, còn nói k có 4rum thì ko có tiền là sai nhé, mình lên đây chủ yếu chém gió chứ đâu làm viẹc thông qua 4rum đâu :D
4rum MMO lớn nhất VN lại làm việc theo kiểu này, về phần mod admin có tiền hay k thì mình tl
nói k phải chứ về phần Shin thì có theo mình tính số tiền BH 4rum mình trên 500tr chứ k ít nhưng chắc shin dùng nó để duy trì 4rum
chém gió thì lên đây làm gì... lên face chém với kenny Sang ko sướng hơn à :D mình thì lên đây ko quen ko bik ai cả chém chém cục shit :D
Người ta đóng bảo hiểm cho Shin xong,ít bữa nữa có quyền rút ra mà phải lấy luôn đâu.
công sức tạo ra diễn đàn lớn thế này ko phải là nhỏ.tất nhiên phải có thu hoạch chứ :D học xong 4 năm mình còn chău chắc đã làm dc :D tưởng tạo ra 1 forum đâu phải dễ :D

Em lót dép hóng thôi, chứ hôm nọ có PM bác @Shin được đóng BH mà cũng có đủ điều kiện đâu
Cũng định đóng BH để khỏi ăn cam thôi, chứ không ngờ tác dụng của bảo hiểm lại lợi hại đến thế :D
Do cậu quan hệ kém, chứ như thằng Rên kia, có 39 post, 10 like mà cũng đóng bảo hiểm được kìa.

chém gió thì lên đây làm gì... lên face chém với kenny Sang ko sướng hơn à :D mình thì lên đây ko quen ko bik ai cả chém chém cục shit :D
Người ta đóng bảo hiểm cho Shin xong,ít bữa nữa có quyền rút ra mà phải lấy luôn đâu.
công sức tạo ra diễn đàn lớn thế này ko phải là nhỏ.tất nhiên phải có thu hoạch chứ :D học xong 4 năm mình còn chău chắc đã làm dc :D tưởng tạo ra 1 forum đâu phải dễ :D
mình thích trên này hơn bạn ý kiến gì :D

RiBoXom

Senior
Reactions
241
MR
0.000
:oops: qua mmo4me.meo đồ gì đó chơi với thằng guest bên đó còn vui hơn nó cập nhật tin tức còn nhanh hơn cả tào tháo nữa;)

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
Khi bảo hiểm trở thành bình phong cho scamer =)) đụng đến tiền bạc thì nhất quyết không thể tin ai hết :¥

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week