Report Vụ exchanger brian,ko hài lòng với quyết định của BQT

Status
Not open for further replies.

samurai2536

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Thực sự tới lúc này mình cũng chả biết nói gì nữa chỉ thấy thất vọng vô cùng, BQT nói bằng chứng ko đủ xác thực cái đó mình ko chối cãi, nhưng tại sao lại là 50% cho mỗi bên ? Cho dù bằng chứng ko đủ để khẳng định ex brian là scammer thì cái quote confirm nó vẫn rành rành ra đó và chính ex brian là người confirm chứ ko ai khác. Tại sao mình phải nhận 1 nửa thiệt hại trong khi trách nhiệm của mình ko đáng bị như vậy ?? Mong BQT xem xét lại và cho câu tl rõ ràng chứ xử kiểu này thực sự mình ko phục nổi. @Shin @animax1991 @binh6699 @danhmay24h

Upvote 0
Mình hỏi thật có kq ko, khi bqt giả đuôi giả mù ép mem

kết quả cái gì, 1 TMOD thì ko thể chống lại cả hạm đội BQT đâu bạn à :)

Với lại muốn lập poll thì phải do chức MOD trở lên lập, TMOD chắc chưa có quyền đc lập đâu. Muốn lập POLL thì phải đc sự cho phép của BQT , nếu ko thì sẽ bị xóa ko báo trước :rolleyes:

Upvote 0
Thread ơi bỏ thêm vài chục triệu nữa chung chi đi r bạn lấy đủ 100% cái số 10tr thui hihi

Upvote 0
thôi ai về nhà nấy :D

TRên đời này làm éo gì có cái gọi là CÔNG BẰNG (trích : Bill Gate ) . Luật lệ đặt ra là để bảo vệ quyền lợi cho những kẻ ở trên, và để cai trị những kẻ ở dưới.

Forum cũng vậy, Xã hội VN cũng vậy, cả thế giới này đều vậy mà thôi :D

Mọi comment sẽ đều là vô nghĩa khi topic này sớm muộn cũng sẽ bị closed hoặc delete, member nào quá khích thì bị ăn point hoặc ra đảo...... Và mọi việc sẽ chưa hề tồn tại :)

Tập trung kiếm tiền thôi , nhớ giữ cho kĩ khi xung quanh toàn những con sói khát máu đang hăm he muốn cướp tiền của các bạn :cool:

Upvote 0
Bqt đang dùng cách giả câm giả mù để chuyện này chỉm hâh nực cười cho cái câu vì mem giờ mới hiểu câu đónghi thiều từ là vì mem có tiền

Upvote 0
Vụ này tiền bảo hiểm do admin Shin giữ. Cứ làm căng ko thèm nhận 50%, cuối cùng nhận đủ 100% mới lấy.

Upvote 0
thôi ai về nhà nấy :D

TRên đời này làm éo gì có cái gọi là CÔNG BẰNG (trích : Bill Gate ) . Luật lệ đặt ra là để bảo vệ quyền lợi cho những kẻ ở trên, và để cai trị những kẻ ở dưới.

Forum cũng vậy, Xã hội VN cũng vậy, cả thế giới này đều vậy mà thôi :D

Mọi comment sẽ đều là vô nghĩa khi topic này sớm muộn cũng sẽ bị closed hoặc delete, member nào quá khích thì bị ăn point hoặc ra đảo...... Và mọi việc sẽ chưa hề tồn tại :)

Tập trung kiếm tiền thôi , nhớ giữ cho kĩ khi xung quanh toàn những con sói khát máu đang hăm he muốn cướp tiền của các bạn :cool:
Nhiều khi muốn chuir tục vãi mà ngại bọn nó lấy đó làm cớ
@Shin vì mem của bạn lag thế này hả ....

Upvote 0
CHỜ AN CHAN SẮC CHÁN - PHỜ O PHO - RỜ U MỜ UM RỜ UM RUM

Upvote 0
Tôi không cần biết ex có scam hay không, nhưng thái độ của ex khi xảy ra sự việc đã đáng bị phạt rồi,

DKM nó chứ, không nhận được Z thì nói mẹ nó đi, còn cứ ỡm ờ đánh lận con đen, để đến khi bị dồn vào chân tường rồi mới vận dụng" nhất tiền tệ, nhì quan hệ".

Bó c*** với các dạng mổ đè ra thở của bốn phòng này luôn.

Upvote 0
sao vậy các Mod sao close hết vậy ? sao im zữ vậy tình dùng cách im lặng để chìm sao :))
Kể từ này a-e rút KN với bọn EX và dịch vụ lần bọn mod nhé nói chung đừng tin cha con thằng nào, dù nó có quote xác nhận đi nữa :))

Upvote 0
EX làm ăn to quá, cũng là mua giá thấp bán giá cao. 1k$ lời cỡ 300-500k. Vậy mà với 1 số tiền giao dịch không hề nhỏ, lại confirm xong đền 50-50.
:D lâu lâu đói quá kiếm phát 5tr cũng nhậu dc vài ngày nhỉ

Upvote 0
ụa sao mấy mod ko ai lên tiếng vậy :))
mấy mod đâu r nhưng ng quyền lực đâu rồi :))

Upvote 0
mà lạ nhỉ :))
BQT đưa ra quyết định bên nguyên ko đồng ý vậy mà vẫn ép ng ta là sao .
tại sao ko xử lý và hợp lý hơn, nực cười nhỉ :))

Upvote 0
ụa sao mấy mod ko ai lên tiếng vậy :))
mấy mod đâu r nhưng ng quyền lực đâu rồi :))
Mod làm cái gì? :( ...
Đc cái mác Mod tiện làm ăn ở mmo4me thôi, nhưng sau vụ này thì có lẽ cái mác đó ko còn hiệu lực nữa rồi.
Bạn nên hiểu rằng MOD, thực ra là làm thuê ko lương và phải tự xoay sở, cũng phải thủ cái ghế của mình. Để có cái mác Mod tiện làm ăn hơn mà thôi.
Tốt nhất là ai không đáng tín thì né họ ra thôi giờ kêu gào đc gì đâu :).

Upvote 0
mà lạ nhỉ :))
BQT đưa ra quyết định bên nguyên ko đồng ý vậy mà vẫn ép ng ta là sao .
tại sao ko xử lý và hợp lý hơn, nực cười nhỉ :))
theo pháp luật thì đây là tòa sơ thẩm, nếu muốn thì phúc thẩm, huyện ko đc thì lên tỉnh, tỉnh ko dc thì lên cấp tòa án tối cao của nhà nước. :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week