Report Vụ exchanger brian,ko hài lòng với quyết định của BQT

Status
Not open for further replies.

samurai2536

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Thực sự tới lúc này mình cũng chả biết nói gì nữa chỉ thấy thất vọng vô cùng, BQT nói bằng chứng ko đủ xác thực cái đó mình ko chối cãi, nhưng tại sao lại là 50% cho mỗi bên ? Cho dù bằng chứng ko đủ để khẳng định ex brian là scammer thì cái quote confirm nó vẫn rành rành ra đó và chính ex brian là người confirm chứ ko ai khác. Tại sao mình phải nhận 1 nửa thiệt hại trong khi trách nhiệm của mình ko đáng bị như vậy ?? Mong BQT xem xét lại và cho câu tl rõ ràng chứ xử kiểu này thực sự mình ko phục nổi. @Shin @animax1991 @binh6699 @danhmay24h

làm thế chỉ có đường chết mem . thôi đi đóng bảo hiểm rồi scam đã, đằng nào cũng có lãi

Upvote 0
Thấy cũng tội, mà thôi ...cũng chả giúp đc gì :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nói chung là đây ko phải lần đầu nên nó thành tiền lệ rồi :D Chỉ cần member có 1 lỗi nhỏ thì member vẫn phải chịu mất 50% thôi :D

Upvote 0
ừm mình cũng nghĩ như thớt, thôi thì coi như mình bị cam 50% đó đi thớt, lần sau cẩn trọng hơn trong mọi giao dịch, chia buồn :(

Upvote 0
mình nghĩ 70-30 là hợp lý, thớt cũng có phần lỗi

Upvote 0
Phải là 100 thì là đúng chứ

Upvote 0
Mình cũng cảm thấy hài lòng về cách chia 50-50. Theo cá nhân mình thì không biết Ex đó có thực sự scam hay không nhưng nếu là Ex thì hãy xem những lời mình nói ra là những lời nói có trọng lượng để các bạn mem 4rum yên tâm mà giao dịch. Có thể bay giờ Ex nhận lại đc tiền nhưng sẽ mất đi điều lớn hơn là lòng tin của các mem 4rum. Chắc chắn mình sẽ chẳng giao dịc với bạn này trên 4rum này mình chỉ gd với 2 bác @danhmay24h với @nicksterko thôi.

Upvote 0
nếu mod k xác định được có scam hay không, ông ex này làm dịch vụ lượng giao dịch chắc không nhỏ, và đâu đó có thể có vài chục(trăm) newbie khi giao dịch xong thì bị nói là scam ABC rồi thế là ngậm đắng nuốt cay mất tiền(newbie thì chắc k biết report). Đã lỡ mất 50% rồi thì tố cáo với c50 luôn cho có gì lâu lâu c50 có rãnh mấy bác ấy để ý tới, nhớ ghi trong lời tố cáo là có nghi ngờ mod đồng lỏa :p

Upvote 0
Thấy vụ này cứ ảo ảo mà đệt như thế này thì chết con người ta :p

Cũng chịu khó chèn backlink ghê vậy :D

Last edited:
Upvote 0
50-50 sao được trời. quote kiểu ẩu tả (scam hay ko tho ko biết), thiếu trách nhiệm trong công việc, không có thái độ hợp tác, ăn nói thiếu cân nhắc coi thường mem lại còn trốn tránh trách nhiệm nữa chứ. Tưởng đóng BH là ngon hay sao? BQT quyết định kiểu gì kì cục, ít nhất Ex cũng phải chịu 80% đến 100%.
sau vụ này ai còn dám giao dịch với mấy người mới đóng BH nữa. Ai còn tin tưởng vào BH nữa, không khéo sau này có người đóng BH rồi đi scam nữa.
kiểu này chết mem hết. mong BQT xem xét lại.

Upvote 0
Ban đầu thì cứ mập mờ , sau đấy không chối bỏ trách nhiệm đc thì cứ nằng nặc đòi mod teamwiew xem bằng chứng - thế hóa ra có thím mod nào ngờ ngệch or thông đồng vào teamwiwew xác nhận thì thím kia bị mất toàn bộ à ? đã thế còn đưa bằng chứng bằng việc chụp ảnh trình duyệt log chát ! Vkl
Riêng cái quote vô ý thức của thèn exchange đã đủ bị ăn 100% rồi mà còn xử 50% haizz ! Thế mai ta đóng bảo hiểm đi quote :D:D

Upvote 0
bó tay :D ông EX sướng quá còn j nữa.. gần tết dc ăn quả cam cũng ngọt phết :D chấp nhận đi thớt k làm dc j nữa đâu lần sau giao dịch thì cẩn thận hơn ví dụ như bắt EX viết số tk lên confirm k thì thôi kiếm EX khác mà bán.trong này thiếu k EX uy tín gấp mấy chục lần ông đó.làm nghề EX mà k muốn pub số tk lên cho người ta thì đủ biết rồi.. nếu k muốn pub cả thì có thể pub 12345......6789 như thế cũng đủ chứng minh rồi.k hiểu có não k nữa.

Upvote 0
quote bậy bạ thì phải chịu trách nhiệm đi , ai biểu ngơ! hehe , chia 8-2 ;)

Upvote 0
Mấy vụ trước mem toàn lãnh đạn, vụ này mem cũng lãnh nữa, số phận dân đen như tụi mình đen như mõm d.o.g vậy

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week