Report Vụ exchanger brian,ko hài lòng với quyết định của BQT

Status
Not open for further replies.

samurai2536

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Thực sự tới lúc này mình cũng chả biết nói gì nữa chỉ thấy thất vọng vô cùng, BQT nói bằng chứng ko đủ xác thực cái đó mình ko chối cãi, nhưng tại sao lại là 50% cho mỗi bên ? Cho dù bằng chứng ko đủ để khẳng định ex brian là scammer thì cái quote confirm nó vẫn rành rành ra đó và chính ex brian là người confirm chứ ko ai khác. Tại sao mình phải nhận 1 nửa thiệt hại trong khi trách nhiệm của mình ko đáng bị như vậy ?? Mong BQT xem xét lại và cho câu tl rõ ràng chứ xử kiểu này thực sự mình ko phục nổi. @Shin @animax1991 @binh6699 @danhmay24h

BQT đã quyết định như thế rồi thì mọi người nên tôn trọng ( dù sao đó cũng là ý kiến số đông của thành viên trong BQT) thớt không chấp nhận giải quyết như thế thì có thể khiếu nại ở cấp cao hơn --> C50 thẳng tiến :D

Upvote 0
BQT đã quyết định như thế rồi thì mọi người nên tôn trọng ( dù sao đó cũng là ý kiến số đông của thành viên trong BQT) thớt không chấp nhận giải quyết như thế thì có thể khiếu nại ở cấp cao hơn --> C50 thẳng tiến :D
ở 4rum mình tiền và quyền là ok hết :))

Upvote 0
p/S : mình ngnĩ thread sẽ bị cưởng chế để phải nhận 50%, vì bác ex kia quyền cao quá =))
dự cmt này của mình mà gặp mod thì mình đến số :))

Upvote 0
nói thật mình là thread mình đết nhận 50% cùng lắm mất trắng còn hơn để bọn nó đè đầu cưởi cổ .
Bằng Chứng :)) Tiền Quyền :))

Upvote 0
phong cách vn, chân thành kiểm điểm nhưng ko bao h nhận trách nhiệm.
lỗi sai 1 rành rành mà bắt người dùng dịch vụ chịu 1 nửa thì pó tay
theo mình nghĩ là do bọn ... quen biết ... tác động và quote 50% 4rum mình là thế quen biết luôn là luật, đết hiểu cái câu bằng chứng của BQT là Bằng chứng gì :)...

Upvote 0
Sao bạn ko tạo luôn cái vote để xem bao nhiêu mem trên mmo này đồng ý với cái quyết định 50/50 đó.
quan trọng ko bạn ? khi mấy thằng mù kia nó ko thấy :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week