Report Vụ exchanger brian,ko hài lòng với quyết định của BQT

Status
Not open for further replies.

samurai2536

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Thực sự tới lúc này mình cũng chả biết nói gì nữa chỉ thấy thất vọng vô cùng, BQT nói bằng chứng ko đủ xác thực cái đó mình ko chối cãi, nhưng tại sao lại là 50% cho mỗi bên ? Cho dù bằng chứng ko đủ để khẳng định ex brian là scammer thì cái quote confirm nó vẫn rành rành ra đó và chính ex brian là người confirm chứ ko ai khác. Tại sao mình phải nhận 1 nửa thiệt hại trong khi trách nhiệm của mình ko đáng bị như vậy ?? Mong BQT xem xét lại và cho câu tl rõ ràng chứ xử kiểu này thực sự mình ko phục nổi. @Shin @animax1991 @binh6699 @danhmay24h

mấy hôm nữa thấy top rút bảo hiểm của ex này xong vài hôm nữa lại có nick clone vào làm ex thay :cool:

Upvote 0
gì mà ý kiến số đông BQT hả cậu :confused::confused::confused: thế ý kiến mem ở mô

thớt lập poll vote đi nhé, thấy mấy ông mod giờ lại quay sang đe thớt thì cũng sợ thật :confused::confused:

quan trọng ở đây là thái độ của Exchanger sau khi xảy ra vụ việc, ko bình thường tí nào :rolleyes::rolleyes:
Mình nói đó là quyết định dựa vào ý kiến của phần lớn các MOD trong BQT, còn trong thông báo thì BQT có nói không vì ý kiến của số đông member mà mất đi tính khách quan ==> BQT rất KHÁCH QUAN khi đưa ra quyết định như thế :D
P/s: Riêng mình thì không đồng ý với cách giải quyết đó và có lẽ đa số member cũng có cùng chung suy nghĩ, nhưng biết sao bây giờ? " Ý kiến thì lên phường" :mad::mad:

Upvote 0
Tiền ăn được cũng sẽ mất thôi, Ăn được $250 sau sẽ phải trả gấp 100 lần.
Đánh mất uy tín, đạo đức chỉ vì 250$ thì quá xót cho EX
P/s : Học làm người tốt khó lắm.

Upvote 0
Upvote 0
đâu phải cứ rập khuân máy móc 50 50 , chẳng khác nào tiếp tap cho scammer, lời quá mà

Upvote 0
Ex phải chịu trách nhiệm trong vụ này ở cái quote và cả cái thái độ nữa.

Giàu lắm, 10tr nhẹ nhàng thôi, đòn đau nhớ lâu, BQT nên thu 10 triệu bảo hiểm của Ex để giải quyết vụ này.

Còn nạn nhân thì cũng ko phải hoàn toàn ko có lỗi, không cẩn thận đọc kĩ topic của Ex mới thành ra nông nỗi này. Cũng phải phạt

=> Gửi samurai 8tr. Còn lại cho vào quỹ từ thiện mình thấy là đẹp.

Upvote 0
Hô hô xạo quá, làm ăn kiểu gì đó. Kiểu này lại làm anh mmo thêm nghi ngờ thôi

Upvote 0
Upvote 0
Thực sự tới lúc này mình cũng chả biết nói gì nữa chỉ thấy thất vọng vô cùng, BQT nói bằng chứng ko đủ xác thực cái đó mình ko chối cãi, nhưng tại sao lại là 50% cho mỗi bên ? Cho dù bằng chứng ko đủ để khẳng định ex brian là scammer thì cái quote confirm nó vẫn rành rành ra đó và chính ex brian là người confirm chứ ko ai khác. Tại sao mình phải nhận 1 nửa thiệt hại trong khi trách nhiệm của mình ko đáng bị như vậy ?? Mong BQT xem xét lại và cho câu tl rõ ràng chứ xử kiểu này thực sự mình ko phục nổi. @Shin @animax1991 @binh6699 @danhmay24h
vote cho bạn!:rolleyes:

Upvote 0
vãi, ko thể tin đc là 50 - 50. đúng là ko phục thật, lập cái skype mới, nói vài câu kiếm đc 5tr lương cao Ex nhỉ? :eek:

Upvote 0
mấy hôm nữa thấy top rút bảo hiểm của ex này xong vài hôm nữa lại có nick clone vào làm ex thay :cool:

https://mmo4me.com/threads/brian-k1984brian-vao-day-doi-chung-nghi-ngo-scam-500wmz.212819/page-26

Sau khi thằng EX im thì có thằng khoade nó bênh dai dài và dại éo thể tưởng đc.

Sau đó thì có topic hỏi đóng bảo hiểm https://mmo4me.com/threads/minh-muon-dong-bao-hiem-co-van-phai-verify-account-ko.213510/

==> khoade , EX sắp lên của forum :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week