[vt89qn] Nhận đăng ký tài khoản PAYWEB cho NEWBIE

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
Hiện tại mình có vài con sock cùi , không biết làm gì mà thấy anh em muốn get PW mà ko có account nên tính đi reg hộ chơi. Ai muốn reg thì nhấn nút thanks 1 cái, rồi để lại thông tin gồm :
================
id : id account
email: email của bạn
Họ tên đầy đủ
================
Pass mặc định sẽ là 123456789. sau khi vào mail active xong thì đổi pass và sử dụng.
Email chưa từng đăng ký ở pw nhé, nếu bạn đã đăng ký mà ko được active thì cũng không dùng lại được.
Ai chưa có thì để lại thông tin mình đăng ký, còn thím nào có rồi thì thôi đừng bon chen nhé.

mai reg cho, giờ buồn ngủ rồi, đi ngủ đã.

Upvote 0
id : mjzzluvteez
email: [email protected]
Nguyễn Kim Ngân
tks nha
Xong rồi, active account .

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

ID:MonkeyMoc
email:[email protected]
Họ tên: Đỗ Dương Nhật Tân
reg giùm mình với, Thanks

ĐÃ xong, Nếu bạn nào active không được = ip việt nam hoặc sợ ban khi active = ip vn thì pM mình, đưa link mình comfirm dùm.

---------- Post added at 12:11 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

hộ cái nha
id: kiemtienngayhomnaydicacban

email: [email protected]

Bạn đọc là topic hộ. Thanks

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

ID :mdragon13
email : [email protected]
họ và tên :Nguyễn đức Mạnh
ah mình hỏi luôn đăng kí tool buxify như thế nào nhỉ

không reg được = email của bạn. còn đk Tool thì qua Topic Tool đọc, để lại phiếu đk, mình đk cho

Upvote 0
bạn fake bằng cách nào thế? Mình vào fake mà nó báo lỗi. Kiểu như nó phát hiện mình dùng một proxy để fake.

Upvote 0
id: vhthinh2011
Email: [email protected]
Tên: Võ Hoàng Thịnh
Thanks bạn nhìu ^^!!

Đã Comfirm! bạn login vào change pass nhé.

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

Từ giờ mình sẽ Reg, sau đó active luôn, bác nào đăng ký thì nhớ theo dõi topic, không thằng khác chôm mất rán chịu.
chứ tình hình là nhiều bác tự active ko login được.

Upvote 0
cho em xin 1 cái !thank bác trước nha!

ID : forever88

mail : [email protected]

tên : PHAN TỰ TOÀN

thanh bạn nhìu!!!!

bạn ơi đk giúp mình với nhé
id : danviphn
Mail : [email protected]

Đã comfirm cho 2 bạn, user danviphn đã tồn tại nên mình đk danviphn123 nha bạn. Pass như mọi người.
Nhận được login vào change pass.

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

cho em xin 1 cái !thank bác trước nha!

ID : forever88

mail : [email protected]

tên : PHAN TỰ TOÀN

thanh bạn nhìu!!!!

bạn ơi đk giúp mình với nhé
id : danviphn
Mail : [email protected]

Đã comfirm cho 2 bạn, user danviphn đã tồn tại nên mình đk danviphn123 nha bạn. Pass như mọi người.
Nhận được login vào change pass.

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

Ôi thật là buồn, nhiều bác nhận được account rồi trốn đi đâu mất rồi, không vô reply cho em tiếng.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week