• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[vt89qn] Nhận đăng ký tài khoản PAYWEB cho NEWBIE

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
Hiện tại mình có vài con sock cùi , không biết làm gì mà thấy anh em muốn get PW mà ko có account nên tính đi reg hộ chơi. Ai muốn reg thì nhấn nút thanks 1 cái, rồi để lại thông tin gồm :
================
id : id account
email: email của bạn
Họ tên đầy đủ
================
Pass mặc định sẽ là 123456789. sau khi vào mail active xong thì đổi pass và sử dụng.
Email chưa từng đăng ký ở pw nhé, nếu bạn đã đăng ký mà ko được active thì cũng không dùng lại được.
Ai chưa có thì để lại thông tin mình đăng ký, còn thím nào có rồi thì thôi đừng bon chen nhé.

Ý kiến 1 chút là: Mem phải có trên 20 posts, và chưa có id payweb nào (search các bài đã post trong forum để biết đã có id hay chưa), chứ để mấy bác có id rồi mà tranh giành với mấy bác chưa có thì ác quá...
Ủng hộ làm việc thiện của bác chủ thớt :D.

Upvote 0
id : danviphn
email: [email protected]
Họ tên đầy đủ : Trần Văn Toàn
Thanks bạn nhiều nhé hii , mình có 1 acc payweb nhưng đã bị block rồi giờ biết làm gì ngày kiếm 10k trả tiền điện nữa

Upvote 0
Lúc chiều làm 4 5 acc ngon lành cho mấy bạn trong friend list. mà giờ post lên 4rum cứ bị detect Viet Nam là sao nhỉ. kỳ quá.
Các bác cứ để mail và id đó. em coi đăng ký được đk cho.

Upvote 0
hjj xin một cái nhé
id manh84
email [email protected]
LÊ DUY MẠNH
thank thêm cái nữa

Xong cho bạn. Active được báo tiếng nhé.

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Bác cho em một chân nhá !
ID:kongamap
Email : [email protected]
Họ tên đầy đủ : Nguyễn Tuấn Anh
Thank bác trước nha ,em chưa dk thằng này bao giờ !
Xong cho bác.

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

id : galaxy9x
Họ tên đầy đủ: Nguyễn Minh Đức
Thank bạn nha. Ah, cho mình hỏi khi login thì log bằng Ip VN có sao không bạn ?

Xong cho bác.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Id: traupro
Họ tên: Huynh Duc Dung
^^ thank you very much:D

Đã xong, active account để dùng nhé

Upvote 0
mình nghĩ nếu reg = ip mĩ thì các bạn muốn log in vào phải kiếm cái proxy mĩ mà log in, vì mình đã thử cho bạn mình 3 lần log in = ip việt nam đều bị xóa tài khoản

Upvote 0
id : cuacas
Họ tên đầy đủ Dương Trung Nguyên
thanks
mà dùng IP việt nam active có sao không bạn?

Đk dùm mình 1 acc đi.acc của mình khô biết bị gì mà get bonus thành công mà không có điểm
id: mrvndgd
emali:[email protected]
Võ Ngọc Duy
thank

KHông reg được = email của 2 bạn. đã nói là dùng email chưa bao giờ đk trên pw mà.

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

thì các bác cứ get lụi thử. được thì nhờ, xui thì die. mình có fake để reg 1 cái. đến giờ vẫn chạy phà phà nè. đựoc hơn 5$ rồi.

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Thanks bạn nhiều nhé hii , mình có 1 acc payweb nhưng đã bị block rồi giờ biết làm gì ngày kiếm 10k trả tiền điện nữa

À. email của bạn cũng đã tồn tại. đưa email khác nha.

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

À. email của bạn cũng đã tồn tại. đưa email khác nha.

Upvote 0
active nhưng phải tự copy code điền vô rồi nhận Submit nha. chứ kick vô cái link ko ăn thua đâu.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back