[vt89qn] Nhận đăng ký tài khoản PAYWEB cho NEWBIE

vt89qn

Newbie
Reactions
343
MR
0.000
Hiện tại mình có vài con sock cùi , không biết làm gì mà thấy anh em muốn get PW mà ko có account nên tính đi reg hộ chơi. Ai muốn reg thì nhấn nút thanks 1 cái, rồi để lại thông tin gồm :
================
id : id account
email: email của bạn
Họ tên đầy đủ
================
Pass mặc định sẽ là 123456789. sau khi vào mail active xong thì đổi pass và sử dụng.
Email chưa từng đăng ký ở pw nhé, nếu bạn đã đăng ký mà ko được active thì cũng không dùng lại được.
Ai chưa có thì để lại thông tin mình đăng ký, còn thím nào có rồi thì thôi đừng bon chen nhé.

ID: ht280587121088
Mail: [email protected]
Name: Nguyễn Bá Hiếu

Thanks chủ thớt:))

Đăng ký giúp mình 1 acc pw nhé
ID: lenguyen85
Mai: [email protected]
Tên: Lê Nguyễn Khánh Trình.
Cảm ơn bạn nhé
Chưa thấy 2 bác thanks ở đầu topic cũng như ở những post sau. :((

Comfirm rồi, 2 bác vào change pass lẹ nha.

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

có em proxy nào ngon ko bác chủ bài mai cho mình xin mấy con và mấy ACC PW mìn gét cho bạn ?

Không được bạn à. Fake để reg thì được, chứ fake để get khó lắm.

Bác nào ủng hộ thì vào http://tieuphuong.info/ get vài ngày coi như ủng hộ nha

Upvote 0
Chưa thấy 2 bác thanks ở đầu topic cũng như ở những post sau. :((

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Không được bạn à. Fake để reg thì được, chứ fake để get khó lắm.

Bác nào ủng hộ thì vào http://tieuphuong.info/ get vài ngày coi như ủng hộ nha

Mình nhận đc rồi, đã thank ở đầu tôpic rồi mà. Thank!

Upvote 0
Chưa thấy 2 bác thanks ở đầu topic cũng như ở những post sau.

Thanks pác rồi mà chắc mạng pác lag lòi thôi :p hihi

em thay đổ luôn mail thành mail của em rồi đó pác gửi cho em code để em Check Code verify mail nhé! thanks pác

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thanks bạn hiền :D

Bác là người cuối cùng của hôm nay, Thứ 7 và CN mình nghỉ bạn nào cần thì cứ để lại phiếu đăng ký. và Thanks
mình mở topic này chỉ để lấy thanks thôi, không thanks thì buồn lắm, rảnh rỗi đi thanks hết các post cũng đươc. :)) :D

MMO4VN lâu lâu bị đứng, chuối thiệt.

Upvote 0
mấy anh ơi cho em hỏi,Thằng Paypal nó chấp nhận những thẻ Visa của Ngân hàng nào vậy,em có cái Visa của thằng Nông nhiệp mà nó không chấp nhận,nên Paypal nó Limit em rồi.các anh Gỡ giùm em với,em xin đa tạ

Upvote 0
mấy anh ơi cho em hỏi,Thằng Paypal nó chấp nhận những thẻ Visa của Ngân hàng nào vậy,em có cái Visa của thằng Nông nhiệp mà nó không chấp nhận,nên Paypal nó Limit em rồi.các anh Gỡ giùm em với,em xin đa tạ

visa debit á châu - sacombank bạn nhé! vì mình đã verify 2 thằng nay ngon ơ

Upvote 0
Mở thớt mới bạn à, hoặc qua những thớt có cùng vấn đề để post bài nhé bạn. Thanks

Upvote 0
Bác là người cuối cùng của hôm nay, Thứ 7 và CN mình nghỉ bạn nào cần thì cứ để lại phiếu đăng ký. và Thanks
mình mở topic này chỉ để lấy thanks thôi, không thanks thì buồn lắm, rảnh rỗi đi thanks hết các post cũng đươc.

MMO4VN lâu lâu bị đứng, chuối thiệt.
em cũng bị đơ giật tung tít mù ra có khác gì pác đâu.
Pác giúp em đổi cái email này [email protected]
sang email của em với [email protected]
trong tài khoản Payweb bác lập cho em đó.
em thay đổi thì k dc vì khi em thay đổi thì nó sẽ có gửi 1 mail đến [email protected] có kèm code để verify. mà email này đâu phải của em mà lấy mã code chứ. pác giúp em. Thankss bác

Upvote 0
em cũng bị đơ giật tung tít mù ra có khác gì pác đâu.
Pác giúp em đổi cái email này [email protected]
sang email của em với [email protected]
trong tài khoản Payweb bác lập cho em đó.
em thay đổi thì k dc vì khi em thay đổi thì nó sẽ có gửi 1 mail đến [email protected] có kèm code để verify. mà email này đâu phải của em mà lấy mã code chứ. pác giúp em. Thankss bác
Không bạn à, bạn change thành mail nào, thì nó sẽ gửi code về mail mới đó, không gửi đến mail cũ.
=========================================
Việc dùng mail @tieuphuong.info là do mình comfirm luôn cho các bạn = IP đăng ký để bạn sử dụng được. Khỏi sợ reg = ip mỹ mà về vn active thì nó ban.
Mình reg Full info và theo tinh thần share nên không có ý áp đặt mail của mình. Mail ấy sau khi các bạn login vào được thì có thể change ngay được. và email @tieuphuong.info mình cũng gỡ khỏi doamin để khỏi nặng.
==================
Cám ơn mọi người. mình sưu tập được 133 thanks rồi, Mọi người cố gắng bấm cho mình đủ 1000 thanks nhé :D . Thanks all

Upvote 0
Thanks các pác. đó các bác phải nói rõ như vạy em mới biết dc chứ. Vậy Thay đổi Info việt nam có bị ban k nhỉ?

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week